ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    ผมว่าเธอก็พูดเรื่องจริงนะ มันเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริง กับคนจริงๆ
    แค่เธอกล้าพูดกว่าสาวๆอีกหลายๆคน จริงอยู่ที่มันไม่ใช่คำพูดที่น่ายกย่อง แต่มนุษย์มันเดินมาถึงจุดนี้กันจริงๆ กับสังคมทุนนิยม
    จริงอยู่ทรัพย์สินตายไปก็เอาไปไม่ได้ แต่ช่วงที่มีชีวิตอยู่ ก็คงไม่มีใครอยากนั่งกินข้าวคลุกน้ำปลาทุกๆวัน
    เดี๋ยวนี้เงินซื้อได้ทุกอย่างแม้กระทั่งความรัก อย่าว่าแต่ตัวผู้หญิงเลย พ่อแม่ผู้หญิงก็คงไม่อยากให้ลูกสาวมีแฟนแล้วอดมื้อกินมื้ออยู่ดี
    โลกนี้มันมีหลายมิติ ความรักก็เป็นเพียงมิติหนึ่ง แต่มันไม่ใช่ชีวิตทั้งชีวิต
    โตแล้วเดี๋ยวก็รู้เองครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    บอกเธอไปว่า! ....

ขอบคุณรูปจากคุณ bassurachar ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    เงินสามานถซื้งเธอได้แต่ไม่สามารถซื้อรักแท้ที่บริสุทธิ์ได้
    -.-

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เธอก็พูดตรงๆ ก็ไม่เห็นแปลกตรงไหน สิทธิ์ของเธอ ถ้าบอกว่าชอบคนหล่อ ก็จะบอกว่าหล่อแล้วกินได้มั้ยละ บอกชอบคนดี ก็จะบอกดูยังไงว่าดี แล้วคนรวยดีไม่ได้หรือไง คนรวยนิสัยดีมีเยอะแยะ คนเราวิจารณ์ได้หมดแหละ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    สรุปเลย เธอเลือกเงิน ถ้าเธออยู่ได้ด้วยกระเป๋าของเธอเองได้ไม่ต้องพึ่งใคร เธอก็จะมองเห็นรักแท้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผ ญ สมัย นี้ ทำเพื่ออยาก ดัง อยากรวย อยาก แข่ง กับเพือน

ต่อให้มีเงิน เป็น ล้าน ก็ ชื้อ ความตาย ไม่ได้ หรอก
    ไม่มีJOKERก็ไม่มี HERO

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    แฟนผมยังสวยกว่าเลย