ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 25 จากทั้งหมด 46 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 15232425262735 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    จบ สักทีเศร้าอ่ะตอนสุดท้าย ติอย่างเดียว โมเดลปืนไม่สวยเท่าไร ดูแล้วยังกะปืนของเล่น แต่ระบบเปลี่ยนกล้องเล้ง เจ๋งมากคับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    จอดำ ด่าน ขับรถ คันเล็กๆ อะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    ใครที่มีปัญหาเกมค้างผมบอกแล้วไงว่าให้ไปอ่านวิธีแก้ที่กระทุ้ผม ไม่สนใจเองและก็มาบ่นว่า ค้าง จอดำแก้ไม่ได้

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=139080

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    ผมเล่นแล้วภาพมันค้างเป็นระยะๆ ใครเป็นมั่งไหมครับ เล่นได้ลื่นนะ แต่พอไปสัก10นาที ภาพค้างแข็งบ่อยมาก(ไม่ใช่กระตุกนะ)

หรือเครื่องผมไม่แรงพอ = =

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zadism อ่านกระทู้
    ผมเล่นแล้วภาพมันค้างเป็นระยะๆ ใครเป็นมั่งไหมครับ เล่นได้ลื่นนะ แต่พอไปสัก10นาที ภาพค้างแข็งบ่อยมาก(ไม่ใช่กระตุกนะ)

เป็นเหมือนท่านนี้ปะครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=139294

ผมเคยเป็น ค้างๆ 5-10 วิ รึปล่าว ลองเปลี่ยน crack ดูครับ อัพเดทด้วยก็ดี

กล่าวขอบคุณ
    13
    วิธ๊การลง เกม แตกไฟล์ หลังจากนั้น ขั่นที่2 อัพเดท โดยการทำ folder ไปวางใน ไฟลเกมเลย ขั่นที่3 ลง crack ผมลงเกมแบบนี้ถูกไหม

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เวรกรรม..ผมโหลดเหลือ 10 กว่า% เครื่องขึ้นจอฟ้า เปิดเครื่องกดโหลดต่อ ดันเหลือ 29 % -*- งงเลย ใครเป็นแบบผมมั่งอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azllen อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนท่านนี้ปะครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=139294

ผมเคยเป็น ค้างๆ 5-10 วิ รึปล่าว ลองเปลี่ยน crack ดูครับ อัพเดทด้วยก็ดี
    ผมลง update 1 > crack v3 > flt ก็ยังไม่หายครับ เล่นแล้วหงุดหงิด-*-

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zadism อ่านกระทู้

ค้างเหมือนกันเล่นสักพักค้าง งง

แต่ก็เล่นได้เรื่อยๆนะแต่เสียเวลาเข้าเกมอะ น่าเบื่อ T^T

กล่าวขอบคุณ
    13
    ถ้าไม่ได้จริง จะลอง โหลด FLT มาลองละกันเห็น หลายกระแส บอกแจ่ม

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankzaa อ่านกระทู้
    เวรกรรม..ผมโหลดเหลือ 10 กว่า% เครื่องขึ้นจอฟ้า เปิดเครื่องกดโหลดต่อ ดันเหลือ 29 % -*- งงเลย ใครเป็นแบบผมมั่งอ่ะ
    ผมโหลดของอีกเจ้านึง dvd แผ่น 2 สงสัยจะเซฟไม่ดีโหลดข้อมูลได้ 100 กว่า kb/วิ ด้วยเน็ต 3 m จะเสร็จล่ะ ได้ 99.76 เปอร์ เน็ตเกิดชะงัก โหลดต่อจากเดิมไม่ได้ ต้องโหลดใหม่ ผมแทบบ้าเลย ไฟล์เดียว ใช้เวลาโหลดอยู่ 2 วัน กับ 2 คืน เดี่ยวเน็ตไม่เดินบ้างไรบ้าง อย่างเซ็ง
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILOVEKUN อ่านกระทู้
    ผมโหลดของอีกเจ้านึง dvd แผ่น 2 สงสัยจะเซฟไม่ดีโหลดข้อมูลได้ 100 กว่า kb/วิ ด้วยเน็ต 3 m จะเสร็จล่ะ ได้ 99.76 เปอร์ เน็ตเกิดชะงัก โหลดต่อจากเดิมไม่ได้ ต้องโหลดใหม่ ผมแทบบ้าเลย ไฟล์เดียว ใช้เวลาโหลดอยู่ 2 วัน กับ 2 คืน เดี่ยวเน็ตไม่เดินบ้างไรบ้าง อย่างเซ็ง
    เหอะๆ...ตอนนี้โหลดเสร็จ เล่นได้ยังครับ ผมกำลังรอ รอ รอ อีก 4 ชั่วโมงอ่ะจะเสร็จ เวรกรรมแท้ๆ แงๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Blog Entries
    3

ผมโหลดแบบ FULLGAME LIMITED EDITION PutLocker 1 Part ขอถามครับ

ขอถามแบบตรงๆง่ายๆเลยครับ
    ว่าติดตั้งยังไง ขอแบบละเอียดครับ เราไม่เก่งจริงๆ แล้วต้องลงอัพเดทมั้ย ใช้เเคร๊กอันไหน โน๊ตบุคเรา วิน7 64 ครับ

ช้วยเราหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ ใจมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PhraMid อ่านกระทู้
    ขอถามแบบตรงๆง่ายๆเลยครับ
    ว่าติดตั้งยังไง ขอแบบละเอียดครับ เราไม่เก่งจริงๆ แล้วต้องลงอัพเดทมั้ย ใช้เเคร๊กอันไหน โน๊ตบุคเรา วิน7 64 ครับ

ช้วยเราหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ ใจมากๆ
    fullgame limited edition

แตกไฟล์เสร็จ ลงอัพเดท + แคร็ก เล่นได้เลยครับ ไม่ต้องติดตั้ง

ผมลง update 1 + crack fix v.3 ไม่มีปัญหานะครับ เล่นจนจบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    สำรับของผมตอนผ่านด่านขับรถแล้ว จอก็มืดแล้วก็หลุดไป เป็นแบบนนี้ทุกครั้งเลยครับ

ทำตามกระทู้นี้แล้ว http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=139080 ก็ไม่หายครับ

ไม่รู้จะทำยังไงแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AniMEyurI อ่านกระทู้
    สำรับของผมตอนผ่านด่านขับรถแล้ว จอก็มืดแล้วก็หลุดไป เป็นแบบนนี้ทุกครั้งเลยครับ

ทำตามกระทู้นี้แล้ว http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=139080 ก็ไม่หายครับ

ไม่รู้จะทำยังไงแล้ว
    คุณก็เอาsave จากกระทุ้ผมไปลงสิครับผมเพิ่มเติมแล้วเข้าไปอ่านบ้างน่ะ มี2saveน่ะแบบ ด่านครบกับแบบผ่านด่านรถไป

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gokusen อ่านกระทู้
    คุณก็เอาsave จากกระทุ้ผมไปลงสิครับผมเพิ่มเติมแล้วเข้าไปอ่านบ้างน่ะ มี2saveน่ะแบบ ด่านครบกับแบบผ่านด่านรถไป
    ลง Save เอาไว้ที่ Documents/MOHW_DayOnePatch_PC/settings ตามที่ในกระทู้บอกแล้ว แล้วเซฟหายหมดเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AniMEyurI อ่านกระทู้
    ลง Save เอาไว้ที่ Documents/MOHW_DayOnePatch_PC/settings ตามที่ในกระทู้บอกแล้ว แล้วเซฟหายหมดเลยครับ
    คุณก็เล่นด่านต่อไปดิครับ คุณบอกค้างตอนด่านรถ หรือคุณจะเล่นใหม่และค้างด่านรถแบบเดิมถามงงๆ

ลงของคุณ york915 น่ะครับ อีกท่านมันเซฟจบเกมแล้ว ของคุณ york915 เค้าแค่ผ่านด่านรถแค่นั้นครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,614
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ภาคนีั้ Cpt.price ตายครับ ....

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5
    FULLGAME LIMITED EDITION
    สอบถามต้อง จำเป็นต้องติดตั้ง Orign ปะครับ
    พอดีผมไม่ได้ติดตั้ง (ยังไม่ได้ซื้อเกมแท้ของ EA สักกะเกม)
    ผมไม่อยากติดตั้งอยู่พอดี แบบว่าชอบ แตกไฟล์เล่นเลยแบบนี้

ลงแคร็กล่าสุดแล้วครับ FLT ก็ยังเป็น

กล่าวขอบคุณ
    99
    ลงเกม ลงอัพเดท ลงแคร๊ก กดเข้าเกมแล้วไม่เข้าครับ ไม่มีไรเกิดขึ้นเลย ใครเป็นมั่ง หรือต้องรอแคร๊กตัวใหม่ ?

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อาการรันไม่ขึ้นทั้งๆที่คนส่วนมากขึ้นมักเป็นเพราะโปรแกรมที่จำเป็นในการเล่นเกมนะครับ
    เข้าไปในโฟลเดอร์ __Installer ลงโปรแกรมที่เขาให้มาทั้งหมดดูครับ

FULLGAME FAIRLIGHT

SaveYouFile 1 Part DVD-1
    SaveYouFile 1 Part DVD-2

One2Up(DIRECT LINK)

DVD-1
    Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8

DVD-2
    Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8 : Part 9

สนับสนุนการอัพใช้ลิงค์ชุดบนครับ

DVD-1
    Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8

DVD-2
    Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8 : Part 9

SaveYouFile
    โหลดสลับ One2Up ได้

DVD-1

DVD-2

สนับสนุนการอัพใช้ลิงค์ชุดบนครับ

DVD-1

DVD-2

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สามโคก-ปทุมธานี
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมโหลดพึ่งเสร็จแตกไฟล์ลงอัพเดตแล้วลงแคร๊กก็เข้าเล่นได้ปรกติครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุนท่าน Ramisด้วยครับ saveyourfile

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Pass ของ Full game Fairlight ผิดครับ ใครรู้ช่วยบอกหหน่อยครับใช้พาสที่คุณ Ramis ให้มาแตกไฟล์ไม่ได้ครับ

Tags for this Thread