ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    Blog Entries
    2

ใครเคยเป็นมั่ง ฝันซ้ำติดต่อ ซึ่งผมกำลังเป็น

ในฝันของผมนั้น ฝันถึงผู้หญิงคนนึง ที่ตัวผมเองไม่เคยเห็นหน้าไม่เคยรู้จัก
    แต่ในฝันทำไมเราถึงสนิทสนมกันก็ไม่รู้ ราวกับว่าเป็นคนรักกันเลยก็ว่าได้
    วันแรกที่ฝันผมเองก็ไม่ได้คิดอ่ะไร แต่คืนที่ 2,3,4,5 ฝันแบบเติม แต่เรื่องราวที่เกิดขึ้นไม่เหมือนเดิม เช่น วันแรกไปเที่ยวด้วยกัน,วันที่สองนั่งคุย ประมาณนี้
    เป็นแบบนี้ตลอดทุก ๆ เดือน และตอนนี้ก็ผ่านไป 3 เดือนเมื่อคืนผมก็ฝันอีก

ผมพยายามนึกชื่อ,ใบหน้า แต่นึกเท่าไหร่ก็นึกไม่ออก ใครที่เคยเป็นหรือมีประสบการณ์ ช่วยบอกที่ว่าฝันผมสื่อถึงอะไร และผมเองก็มีแฟนอยู่แล้ว
    โหลดเกมส์ >> Cick << คนบ้านั่งแจกเกมส์

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    0.0 ฝันติดต่อกัน 3 เดือนเลยเหรอ โอ้ว ...... สงสัย ภรรยาคุณตั้งแต่ชาติปางก่อนยังลืมคุณไม่ได้สินะ หึหึ ( ว่าไปนั้น )

กล่าวขอบคุณ
    70
    2
    ขอบคุณที่ช่วยออกความเห็นครับ (ย่อมไม่มีคนเชื่อเป็นเรื่องปกติ)
    โหลดเกมส์ >> Cick << คนบ้านั่งแจกเกมส์

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ผมก็เคยเป็นครับ แต่ไม่ได้ฝันติดต่อกัน แต่ของผมห่างกันเกิบๆ 3 เดือนอ่ะ ฝันเหมือนเดิมทุกอย่าง

แต่ถ้าของ จขกท. ติดกันแบบนั้น เรียกว่า "เดจาวู" หรือเปล่าหว่า

ถ้าคุณบินได้...จงบิน
    อยู่ที่ไหนก็ได้ โตแล้วแม่ไม่ว่า
    กล่าวขอบคุณ
    1,330
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    เคย แต่ไม่นานขนาดนั้นครับ

แล้วก็เคยแบบว่าฝันอยู่แล้วตื่น เกิดความรู้สึกแบบ เฮ้ย ฝันมันค้างๆขอต่อละกัน
    แล้วหลับตานอน ฝันต่อเฉยเลย

กล่าวขอบคุณ
    70
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ touchanime อ่านกระทู้
    ผมก็เคยเป็นครับ แต่ไม่ได้ฝันติดต่อกัน แต่ของผมห่างกันเกิบๆ 3 เดือนอ่ะ ฝันเหมือนเดิมทุกอย่าง

แต่ถ้าของ จขกท. ติดกันแบบนั้น เรียกว่า "เดจาวู" หรือเปล่าหว่า
    เดจาวู คืออะไรหรอครับ

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    เหมือนผมเลย ในฝันหน้าตาสวยมากกกก ยังกะนางฟ้าอ่ะ !!
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

:: BENZMASTERZ ::
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wizwiz200 อ่านกระทู้
    เคย แต่ไม่นานขนาดนั้นครับ

แล้วก็เคยแบบว่าฝันอยู่แล้วตื่น เกิดความรู้สึกแบบ เฮ้ย ฝันมันค้างๆขอต่อละกัน
    แล้วหลับตานอน ฝันต่อเฉยเลย
    ผมก็เป็น งง ตรงที่หลับต่อแล้วดันฝันต่อจากตอนตื่นได้ งงมาก
    - Satisfaction Space : Gamer Frontier -

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    มันเป็นการฝันเปียกแบบมีเนื้อเรื่องครับ แต่ยังไม่ถึงตอนจบ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    ระวังด้วยนะครับ เขาอาจจะต้องการให้คุณไปอยู่ด้วยกันเขาก็ได้นะ
    JETGACK

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมก็เคยเป็นนะคับ แ่ต่ไม่ถึึงขนาด 3 เดือน ของผมแค่วัน 2 วัน ก็ไม่ฝันและ

แ่ต่ผมว่า จขกท. เนี่ย น่าจะติดใจในฝันมากกว่า เลยเก็บเอามาฝันบ่อย ๆ เพราะผมก็เคยเป็นเวลาคิดเรื่องอะไรมาก ๆ ก็จะเก็บมาฝันบ่อย ๆ

☆ユークリウッド・ヘルサイズ☆
    Some where in galaxy
    กล่าวขอบคุณ
    2,582
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    ผมว่ามันไม่ใช่เดจาวูมันคือ โลกคู่ขนาด ที่ดำเนินเรื่องสลับกันตอนหลับและนอนของคุณ [โห มีหลักการ]
    น้องสาวบันไซ~!!

☆ユークリウッド・ヘルサイズ☆
    Some where in galaxy
    กล่าวขอบคุณ
    2,582
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fz'Nut อ่านกระทู้
    เดจาวู คืออะไรหรอครับ
    เดจาวูคือ เมื่อเราเจอเหตุการณ์นึงแล้วมีความรู้สึกว่าเคยประสบมาก่อนแต่ในความเป็นจริงยังไม่ประสบ ครับผม
    น้องสาวบันไซ~!!

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ผมก็เคยฝันคล้ายแบบนี้แต่ไม่รู้ว่ากี่วันคิดว่าน่าจะวันเดียว

ฝันถึงผู้หญิงคนหนึ่ง สวยมาก ผมไม่รู้จักหน้าแล้วก็ฝันเห็นผู้ชายคนนึง ซึ่งเดินคู่กับผู้หญิงคนนั้น แต่ผมก็ไม่รู้จักผู้ชายคนนั้นเหมือนกัน ทั้งคู่เดินไปด้วยกัน ส่วนผม นั่งมองพวกเขาอยู่

แต่ที่แปลกคือ ผมนั่งรถเข็ญ ครับ -*- รถเข็ญจริงๆๆนะครับ เวลาไปไหนลงบรรไดเนี้ย ก็ไหลไปกับรถเข็ญเนี้ย
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ผมฝันหมดนะ ฝันซ้ำกัน ฝันต่อเนื่อง
    แต่ผมก็ฝันทุกคืนด้วย
    เซ็งมาก ๆ เลย
    กลายเป็นว่าเป็นคนนอนไม่เต็มอิ่ม
    เป็นแบบนี้มาตั้งนานแล้ว
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

กล่าวขอบคุณ
    1,752
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    เคยครับ ^^ แต่คนละแบบ คือฝันว่าตัวเองทำอะไรสักอย่างนี้แหละ พอตื่นก็จำไม่ได้ แล้วอยู่ดีๆเราก็ทำไอเรื่องที่ฟันแล้วก็นึกขึ้นได้ว่าฟันแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ผมเป็นมืดๆมาหลายเดือนแล้วหละครับมีแต่เสียงฝันของผม ;w;
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    คุณอาจจะเหมือนกับผมก็ได้ หรืออาจจะ น่าจะอาจจะเหมือนผม แต่ผมว่าผมน่าจะต่างจากคุณมากไปหน่อยละมั้งนะ
    ความชั่วร้ายที่เป็นทวีคูณแห่งธรรมชาติรุมล้อมรอบตัวเขา ด้วยใจที่อาจหาญต่อกรกับความมืดภายในจิตใจของตนอย่างไม่ย่อท้อและเกรงกลัวต่ออุปสรรคเบื้องหน้า

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    คุณอาจกำลังอยู่ใน "รีคอล" ก็เป็นได้

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ผมอาจจะแตกต่างกับคุณนะ ผมอ่านสามก๊ก แล้ว ตอนนอน ฝันว่าออกรบ = =" สามวันมาล่ะ
    ผมได้อยู่ในเหตุการณ์แทบทุก ก๊ก ฮ่าๆ นี่ยังอ่านไม่จบเลย อ่านจบ สงสัยจะต้องได้เข้าเฝ้าฮ่องเต้ล่ะ

NO PAIN NO GAIN !!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 834
    เหมือนจะไม่ค่อยปกตินะครับนี่ ฝันติดต่อตั้ง 3 เดือน