ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    ไปถล่มโฮเซนกันเถอะ

::twisted Metal::
    กล่าวขอบคุณ
    1,650
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RIP~ อ่านกระทู้
    ตามที่คุณ Prometheus บอกเลยครับ ถ้าใช้เล่าเรื่องมันจะเพิ่มความฮา x10 เลยนะ
    แต่เอาไปใช้เรียกคนอื่นนี่ก็ไม่ไหว
    ดีกว่ามาใช้ เรา นาย ในบทสนทนากับเพื่อน เพราะดูมันเฟคยังไงไม่รู้ - -

บางคนอาจจะชอบบอร์ดเก่า เป็นเพื่อนกัน เฮฮา ดูแลแบบพี่น้อง
    แต่ผมดันชอบบอร์ดใหม่ ความหยาบโลน ด่ากัน นัดต่อยกัน เกรียนเยอะดี ที่มาออนได้ทุกวันก็มารอดราม่านี่แหละ - -
    นั่งอ่านคอมเมนต์มาสะดุดตรงนี้แหละ ดูจากคอมเม้นต์ก่อนหน้านี้กับอันนี้

คุณเป็นตัวก่อดราม่าดีๆนิเอง

คนพูดสุภาพไม่ได้เฟคหรอกครับ มันเป็นกาลเทศะ ความเหมาะสม แล้วบอร์ดนี้พูดสุภาพมานาน รวมยูสเซอร์เก่า ผมก็4ปีละนะที่อยู่บอร์ดนี้

แล้วใครคิดว่าโลกสวยเงี้ย ผมแนะนำไปหาสิงโลกมืด ที่หน้าจะเหมาะสมกับตัวคุณดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย theyus01 : 21st October 2012 เมื่อ 04:21

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    พวกเสี้ยมนี่แหละครับ ตัวดีเลย

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    เมื่อก่อนมีบ้างนะแต่พิมพ์ขำๆ

แต่มีครั้งนึงกะจะขำ แต่คนอื่นเขามองไม่ขำ เลยโดนใบแดงซะเลย
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    คำหยาบ สำหรับในบอร์ดนี้ควรใช้เวลาเล่นมุกฮาๆกัน ไม่ควรเอามาเรียกใครที่ไม่สนิท(ต่อให้สนิทก็เล่นกันในPMดีกว่า)

สำหรับผม คำหยาบถือเป็นเรื่องปกติแต่ใช้ก็ควรดูด้วยว่า ใช้กับใคร ที่ไหน เหมาะสมหรือเปล่า เพราะโลกนี้ไม่มีใคร สมบูรณ์ Perfect 100%หรอก

ปัญหาหลักของบอร์ดอยู่ที่ พวกที่ชอบ ชอบก่อดราม่า ชอบประจานมากกว่า ผมไม่ห้ามพวกเค้ามีสิทธิ์ทำได้แต่ ดราม่าใส่ใคร ประจานใคร คิดถึงความรู้สึกเค้ามั่งก็ดี

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hikanbana อ่านกระทู้
    สังคมเราไม่ใช่สีขาวนพครับ มันเป็นสีเทา จะพิมพ์อะไรก็ไม่จำเป็นต้องสุภาพหรอกแค่กู*** อย่าบอกนะว่าปกติอยู่กับเพื่อนที่บ้าน ที่โรงเรียนพวกเอ็งพูด เรา นาย เธอ ฉัน กันหรอ

พูดกู *** เนี้ยก็ได้ มันไม่ได้เสียหายอะไรหรอก มันจะเหมือนว่าสนิดกันมากซะอีก
    คำหยาบยังไงมันก็คือหยาบครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zpatan : 21st October 2012 เมื่อ 05:43

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    ผมพูดมากเกินไปและ โทษทีครับ T-T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~RIP~ : 21st October 2012 เมื่อ 08:51

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    เคยใช้คำว่า มึ_ ครึ้งนึง โดนใบเหลืองเลย 5555
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    ก็พยายามอย่าตั้ง กระทู้เสียดสีสังคมสิครับ มันมาจากพวกนี้หมดแหละ เพราะทุกคนก็มีความคิดเป็นของตัวเองต้องขัดแย้งเป็นธรรมดา น่าจะเข้าใจดีนะว่า ช่วงนี้กระทู้เสียดสีสังคมเยอะมาก แล้วมีมาทุกวันด้วย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theoverhang อ่านกระทู้
    ก็พยายามอย่าตั้ง กระทู้เสียดสีสังคมสิครับ มันมาจากพวกนี้หมดแหละ เพราะทุกคนก็มีความคิดเป็นของตัวเองต้องขัดแย้งเป็นธรรมดา น่าจะเข้าใจดีนะว่า ช่วงนี้กระทู้เสียดสีสังคมเยอะมาก แล้วมีมาทุกวันด้วย
    มีด้วยเหรอกระทู้เสียดสีสังคมที่ว่า ผมเห็นมีแต่พวกถ่อยแล้วเท่ นะ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exodus อ่านกระทู้
    มีด้วยเหรอกระทู้เสียดสีสังคมที่ว่า ผมเห็นมีแต่พวกถ่อยแล้วเท่ นะ
    เยอะแยะครับ เรื่องการเรียน การศึกษามั้ง เรื่อยเปื่อยครับ ลองไล่ๆดูครับ แล้วจะเห็นเอง :")

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    อยากพิมพ์หยาบเชิญเวปอื่นครับ ที่นี่ไม่ต้อนรับ ใครพบเห็นรบกวนแจ้งพี่โดยตรงหรือกดที่ ใต้หัวข้อกระทู้ที่มีคำหยาบครับ ขอบคุณครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    ผมเจอผมก็ลบทันทีครับ
    หลังๆนี้เจอเยอะมาก ถ้ากระทู้ใครหาย ไม่ต้องสงสัยนะครับ
    ถ้าบ่อยๆก็คงต้องให้ใบเหลือต่อไป

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ: