ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889

Shape Collage PRO v 2.5.3 Final เป็นโปรแกรมที่จะนำเอารูปถ่ายหลายๆ รูปมารวมกันเพื่อสร้างเป็นภาพ หรือตัวอักษรรูปแบบต่างๆ ได้ตามใจเรา[Full]

Shape Collage PRO v 2.5.3 Final: เป็นโปรแกรมที่จะนำเอารูปถ่ายหลายๆ รูปมารวมกันเพื่อสร้างเป็นภาพ หรือตัวอักษรรูปแบบต่างๆ ได้ตามใจเรา ทำให้มีรูปทรงแปลกตา ไม่ว่าจะเป็นรูปทรงหัวใจ รูปสัตว์น่ารักๆ หรือรูปทรงต่างๆมากมายที่มีให้เลือก นอกจากนี้ยังสามารถที่จะสร้างให้รูปภาพ มาเรียงกันเป็นตัวอักษรก็ได้ เราสามารถสร้างรูปทรงขึ้นมาเอง แล้วจัดการสั่งให้รูปเรียงกัน ตามรูปทรงที่เราสร้างขึ้นมาก็ทำได้ครับ โดยโปรแกรมจะมีรูปแบบให้เลือกมากมาย และแบบที่หลายๆ ท่านสามารถกำหนดรูปแบบเอง ซึ่งโปรแกรมถูกออกแบบด้วยหน้าตาที่เรียบง่าย ใช้งานง่าย เพียงแค่ลากรูปที่ต้องการมาวางลงในโปรแกรม เหมาะสำหรับเพื่อนๆ ที่ไม่ชำนาญการในการตกแต่งภาพ และสำคัญที่สุดก็คือตัวโปรแกรม Shape Collage ในเวอร์ชั่นล่าสุดนี้ยังรองรับ "ภาษาไทย" อีกด้วยครับ

---------------------------------------------------------
    ไม่ต้องการอะไรมากมายครับ ขอแค่ขอบคุณเบาๆก็พอแล้วครับ
    ---------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    9 MB

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

-------------------------------------------------------------

Credit. เปิดเผยไม่ได้ (5555+)
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 21st October 2012 เมื่อ 03:40

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    คนแรกเรยขอบคุณนะ

`Oops < $
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ดันหน่อย อืบอืบ

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    ไม่ติดครับ ขอโทดครับ ไปแตกเกมส์ ที่ดาวโหลดมา แหะๆ
    NEED FOR SPEED นี้ละ เจ๋งสุดแล้ว

{One step is ever Change}
    สงขลา , หาดใหญ่
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ใช้ได้ 100% ครับ
    {My neme : Pao JaGauR}

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    224
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    thanks..........

กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,182
    ขอบคุณนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ขอบคุณมากคับ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    ขอบคุณครับ เข้าท่า

`Oops < $
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ดันนิดนึงเผื่อคนยังไม่เห็น 555+

Tags for this Thread