ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

♥ ϟƘƦƖןןΣx ♥
    575
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,058
    Blog Entries
    2

Smile แฟนกลับมาขอโทษ ผมควรจะทำไงดี?

เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมเลิกกับแฟนเมื่อวันที่ 5 ที่ผ่านมา เค้าบอกผมว่า ผม ไม่ใช่ ก็เลยเลิก กัน แล้วล่าสุด เมื่อวาน เค้าก็ส่งข้อความมาหาผมว่า ขอโทษ ผมควรทำยังไงดีครับ ? จะกลับไปดีไหม ?
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :joker

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    แฟนของท่านคือคนในลายเซ็นปะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    เรื่องนี้ถามคนอื่นไม่ได้หรอกครับ ต้องถามตัวเอง อยากคบกะเค้าก็คบ ถ้าท่านทำตามคำแนะนำของคนอื่นก็จงระวัง....
    MEKA.Ritti

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ถ้าส่งมาว่า"ขอโทษ"เฉยๆ เขาก็คงรู้สึกผิดเลยส่งมาอ่ะครับ แต่ถ้าเป็น"ขอโทษ กลับมาดีกันนะ" อะไรอย่างงี้ก็แล้วแต่ท่านแล้วล่ะ
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ผมว่านะ เเล้วเเต่ความรู้สึกของคุณเลยครับ เพราะคุณคิดยังไงกับเค้าอยู่ละ ถ้าคุณยังรักเค้า คุณก็กลับไปได้ เเต่ถ้าคุณไม่มี เยื่อใยอะไรเเล้วคุณก็ตัด เขาไปได้เลยครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ในเมื่อเขาบอกว่า เราไม่ใช่ จะไป เเย เเสทำไมล่ะครับนี่ เเล้วคุณล่ะ ตัดใจรึยัง คุคุ

ถ้า ยังรักอยู่ ก็ ดีๆ เถอะนะครับ ^ ^" คนเราทำผิด ครั้งเดียวก็ควรให้อภัยกัน

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

GEEZERS'
    กล่าวขอบคุณ
    302
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    ขอโทษ แนวไหนหล่ะครับ อาจจะไม่ใช่ขอโทษแล้วกลับมาคืนดีก็ได้นะครับ ลองถามดูเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    ถ้าเค้า "ใช่" สำหรับคุณ คุณก็กลับไปเถอะ กลับไปทำให้เค้าเห็นว่าคุณ"ใช่"สำหรับเค้า

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ถามใจตัวเองดูคับ ว่ายังคิดยังไงกับเขา ยังจะให้อภัยไหม ทำไมเขาถึงอยากกลับมา ถามไปเลย ในเมือบอกว่าเราไม่ใช้ แล้วทำไมถึงคิดว่าใช้
    บวก ลบ คูณ หาร เอาคับ

ป.ล. แต่ถ้าผมเจอผญ แบบโลเลแบบนี้นะ คิดไว้ก่อนเลย มาแนวคบเผื่อเลือกแน่นอน ผมไม่กลับไปแน่นอน หาใหม่ดีกว่า
    ความรุ้สึกคนไม่ใช้ของเล่น วันนี้เป็นอีกอย่าง พรุ่งนี้เป็นอีกอย่าง ก้ไม่ไหวมั่ง ผมว่า -*-
    I Jokergameth
    NOTEBOOK: ASUS F81SE-VX178 OS: WINDOWS 7 X64 UTIMATE

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    ถามใจคุณเองครับ ! ถ้าคุณไม่กลัวว่าเธอจะทำให้คุณเจ็บอีกก็เชิญ ถ้ากลัวก็ปล่อยไป ~
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OatesRock อ่านกระทู้
    ผมว่านะ เเล้วเเต่ความรู้สึกของคุณเลยครับ เพราะคุณคิดยังไงกับเค้าอยู่ละ ถ้าคุณยังรักเค้า คุณก็กลับไปได้ เเต่ถ้าคุณไม่มี เยื่อใยอะไรเเล้วคุณก็ตัด เขาไปได้เลยครับ
    ตามนี้เลยครับ รักเขาชอบเขาก็ดีกับเขาเถิด แต่ถ้ามันไม่ใช่ก็คงต้องบอกเขาแหละครับ

What If ?
    Thailand , Lampang
    กล่าวขอบคุณ
    5,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,472
    โนววววววววว เป็นผมนะ ไม่มีทางกลับไปเด็ดขาด เลิกแล้วเลิกเลย ให้กลับมาคบกัน ความรู้สึกดีดีที่เคยมีให้กันก็คงไม่เหมือนเดิมหรอก ความเห็นผมนะ แต่คุณจะตัดสินใจยังไงก็แล้วแต่คุณเลย

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    การให้อภัย ให้โอกาส เป็นเรื่องที่ดีครับ ก็ต้องคิดเอาเอง ว่าผลออกมาจะดีหรือว่าร้าย
    ซึ่งเราโตๆกันแล้ว น่าจะคิดได้ ผมคนนึง ที่เคยบอกเลิกแฟนไป แล้วขอกลับมาคืนดี
    ความรู้สึกมันไม่เหมือนเดิมจริงๆครับ แต่ผมก็พยายาม เพราะว่าเค้าให้โอกาสผมแล้ว ผมจะไม่ทิ้งโอกาสนั้นไปอีก

World-Class Player
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ถ้าเป็นผมอะ ผมคิดไว้เสมอว่า คิดจะเป็นเสือน่ะ อย่ากลับกินเนื้อชิ้นเก่า

แล้วที่ไหนก็มีแมวทั้งนั้นแหละ ตำลึงก็มักจะพันรั้วอยู่เสมอ !

ปล. งง?

Love BF3 LoL MC
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ทำใจเดินไปข้างหน้า - -*

ฝาก channel ผมหน่อยนะครับ CosmoStudio

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อย่าลืมว่าเขาบอก คุณไม่ใช่ อย่างนี้นะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 9
    ผมว่านะอย่าดีกว่าเพราะกลับไปทุกย่างคงไม่เหมือนเดิม ทางข้าหน้ายังมีคนดีๆอีกเยอะครับท่าน