ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

tablet จีน onda ต้อง root ไหม ถึงเล่นเกมได้

tablet จีน onda ต้อง root ไหม ถึงเล่นเกมได้
    คืนโหลด apk ตามที่ เขาแจก กันแล้วไปลงเล่นไม่ได้ บ้างก้ให้โหลด ดาต้าบ้าง เสร็จแล้ว ก็ เช็ค licens ให้ BUY กับ Cancell
    มือใหม่ นะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    ดูสเปคด้วยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    มัน root ตั้งแต่เกิดนี่ครับ แต่แน่ๆ ainol novo fire 7" ของผม root มาจากโรงงาน ^^
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    1.5gh+dual mail400gpu 1gb/ddr3 sd16g internal

GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    ของจีนมันไม่รองรับพวกapk เหมือนแท้หรอกครับ ได้แค่JAVA

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 080742 อ่านกระทู้
    1.5gh+dual mail400gpu 1gb/ddr3 sd16g internal
    ถ้าแบบนี้หาเกมของ GPU MAIL เอาครับ แล้วดูหน้าจอดูว่ากี่ พิกเซล หรือลองหาพวก APK แล้วโหลดดาต้าเอา

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boycoh อ่านกระทู้
    มัน root ตั้งแต่เกิดนี่ครับ แต่แน่ๆ ainol novo fire 7" ของผม root มาจากโรงงาน ^^
    +1 กับ ainol fire ครับ ราคาแค่5พันกว่าบาท แต่เล่นเกมระดับแทปเล็ตราคาหมื่นอัพได้สบาย ๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gokusen อ่านกระทู้
    ของจีนมันไม่รองรับพวกapk เหมือนแท้หรอกครับ ได้แค่JAVA
    จีนแท้ หรือจีนก๊อปครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sampoly : 25th October 2012 เมื่อ 21:57

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ainol novo fie/frame 7 เล่นได้แทบจะทุกเกมครับ ผมโหลดมาแบบทั้ง ผ่าน google หรือโหลดแบบไฟล์ .apk เอามาลงเครื่อง เล่นได้หมดครับ ถ้าเรื่องไม่รูท เล่นไม่ได้ครับ พวก plants vs zombies มันจะล๊อคเล่นไม่ได้ครับต้องซื้อแต่ตัวเครื่องผมรูทมาเรียบร้อยไปโหลดเป็นไฟล์ .apk มาลงเครื่องจบเลยเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ F/W 0930 ราคาค่าตัว 5,290.- อุปกรณ์มาตราฐาน สาย OTG สายต่อ HDD ต่อ คอมฯ AC เสียบไฟบ้าน 220v หูฟัง เมม 8Gb สนใจ ค้นหาในเว็ป OCZ เลยครับ ส่ง EMS ฟรี 3วันถึง หรือ PM มาหาผมก็ได้ครับ เดียวผมเอาลงให้ เพราะผมซื้อผ่าน OCZ

แต่บอกไว้ก่อนน่ะ เล่นแท๊ปเล็ตจีนต้องทำใจ เพราะมันมีปัญหาเรื่องทั้งของ H/W ทั้งในส่วนของ F/W แต่ก็ถูกดีครับ ถ้าเงินเยอะแนะนำไปเล่น ipad2 หรือ ipad mini ไปเลยครับ jialbrake แล้วลงแอปฟรี แต่หมดประกัน ส่วนของจีนมันประกัน 1ปี เพราะเครื่องมัน root มาจากโรงงาน ถ้ามีปัญหาส่งไปซ่อมที่เมืองจีนครับ ซื้อกับใครก็ส่งไปกับคนนั้นเขาจัดการให้เรียบร้อยครับ
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ