ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,674
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,748

.:: Windows Phone News :: เผยภาพโครงร่างแท็บเล็ต 2 รุ่นจาก Nokia ที่มาพร้อม Windows 8 ในรูปแบบ Unibody ::.

.:: Windows Phone News :: เผยภาพโครงร่างแท็บเล็ต 2 รุ่นจาก Nokia ที่มาพร้อม Windows 8 ในรูปแบบ Unibody ::.

ยังคงเป็นปริศนากันอยู่สำหรับแท็บเล็ตจาก Nokia ที่ก่อนหน้านี้เคยมีข่าวลือเกี่ยวกับการออกแบบและพัฒนาแท็บเล็ตจาก Nokia ซึ่งล่าสุดมีข่าวลือออกมาว่าน่าจะมีการใช้ระบบปฎิบัติการ Windows 8 จาก Microsoft ล่าสุดได้มีการรายงานข่าวเกี่ยวกับการเปิดเผยภาพลิขสิทธิ์โครงร่างของแท็บเล็ตจาก Nokia ทั้งที่เคยออกแบบไว้ในปี 2011 ให้ได้เห็นกันว่าแท็บเล็ตของ Nokia นั้นจะมีลักษณะและรูปแบบเป็นอย่างไรบ้าง

ภาพดังกล่าวถูกออกแบบไว้ในเดือนมีนาคม ปี 2011 โดยภาพแรกนั้นจะเห็นได้ว่ามีการออกแบบลักษณะที่เป็น Unibody Design ทีมีความคล้ายคลึงกับ Nokia N9 ในขณะที่ภาพที่สองนั้นมีลักษณะของเหลี่ยมมุม รวมถึงการตัดขอบตัวเครื่องและหน้าจอที่คล้ายกับ Nokia Lumia ดังนั้นจึงมีความเป็นไปได้ว่าภาพในแบบที่สองนี้อาจเป็นภาพของแท็บเล็ตที่ Nokia กำลังพัฒนาอยู่ก็เป็นได้ ทั้งนี้มีการคาดการณ์กันว่าแท็บเล็ตจาก Nokia นี้อาจมีการนำไปแสดงในงาน CES 2013 ที่จะจัดขึ้นในปีหน้านี้ก็เป็นได้

Credit :: Flashfly.net

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    nokia ออกแบบทีเดียวคุ้มเลย

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ baya3339 อ่านกระทู้
    nokia ออกแบบทีเดียวคุ้มเลย
    ก็จริงอะครับ หลังๆมาใช้อยู่แบบเดียว แต่มันก็ดูดีจริงๆอะหล่ะ

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    พอลองจับของจริงดู มันแน่นดีนะผมชอบ ไอตัว รูเมีย น่ะสวยจริง
    ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมว่าเขาจะพยายามออกรูปทรงให้มันเป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัวนะครับ แล้วมันก็ดูดีด้วยสิ ส่วนตัวผมชอบนะ