ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485

ภาพแรกและตัวอย่างสุดสยองของ Evil Dead ผีอมตะ รีเมก

Evil Dead หรือชื่อไทย ผีอมตะ ผลงานแจ้งเกิดของ แซม ไรมี่ สมัยยังละอ่อน เตรียมกับมาสร้างความขวัญผวาอีกครั้ง โดยการรีเมก หรือสร้างใหม่นั้นเอง แต่ไม่เป็นไร เพราะ แซม ไรมี่ และ บรูซ แคมป์เบลล์ นักแสดงหนังจากภาคแรก มาทำหน้าที่อำนวยการสร้างเองหมด ส่วนงานกำกับนั้นมอบหมยให้กับ เฟเด อัลวาเลซ จัดการครับ

ภาพแรกจากตัวหนังเป็นภาพของนักแสดง เจน เลวี ที่กลายมาเป็นผีดิบเรียบร้อยแล้ว หากใครได้ดูต้นฉบับจะเข้าใจดีว่า ยัยนี่โดนยัดลงใต้ถุนบ้านแน่นอน ซึ่งจากการแต่งหน้าทำตาแล้ว น่ากลัวพอสมควรครับ

ตัวหนังได้ไปฉายตัวอย่างที่ นิวยอร์ก คอมิคคอน มาแล้วด้วย มีความเห็นจากผู้ที่ได้รับชมว่า “มันรุนแรงมากๆ” สอดคล้องกับที่ผู้กำกับ เฟเด บอกไว้ว่าจะทำออกมาให้ สยอง แหวะ สุดๆ

สำหรับ บรูซ แคมป์เบลล์ เองก็ยังเผยว่า จะมีบทรับเชิญในตัวหนังด้วยครับ สำหรับ เฟเด อัลวาเลซ โด่งดังมาจากการทำหนังสั้นชื่อว่า Panic Attack ลงเว็บคุณหลอด/Youtube ด้วยงบประมาณไม่มาก แต่เจ๋งจนเข้าตา แซม ไรมี่ อย่างจัง จนดึงตัวมาทำ Evil Dead นั้นเอง

Evil Dead ฉบับสร้างใหม่ จะออกฉาย เมษายน ปี 2013
    joker123
    Tonyhero Store Steam Seller

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    ใช้เรื่อง ที่ภาค original ตอนจบ มันแขนขาดแล้วเอาเลื้อยติดแขน แล้วย้อนเวลากลับไปยุคเก่า รึป่าว ครับ = =' ตำนาน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    ใช้เรื่อง ที่ภาค original ตอนจบ มันแขนขาดแล้วเอาเลื้อยติดแขน แล้วย้อนเวลากลับไปยุคเก่า รึป่าว ครับ = =' ตำนาน
    ใช่ครับผม ^^

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    ใช่แล้วครับ ^^

ลุงแซมมารีเมคเองเลยเหรอนี้ o_0

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อันเก่าไม่น่ากลัวแต่ฮาสุดๆ ....อันใหม่นี้สยอง

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485
    มีก่อนหน้าภาคนี้อีกครับภาค1อันนี้ไม่ฮาแต่สยอง คือภาคที่รีเมกครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonyhero : 25th October 2012 เมื่อ 19:01
    Tonyhero Store Steam Seller

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    บ้านหลังเดียวกับ The Cabin in The Woods หรือป่าวทำไม โลเคชั่นมันคุ้นๆ

เคยดูอยู่ผีอมตะ สนุกมากๆเลย แม้จะใช้เทคนิคสมัยก่อนแต่ก็ลุ้นดีมากๆ