ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 184

Exclamation ปัญหา tom clancy's ghost recon future soldier เด้ง ครับ ภาพปัญหาอยู่ข้างใน

[IMG][/IMG]
    คือแบบเข้าเกมส์แล้ว ถึงฉาก movie แล้ว มันก็ไปหน้าโหลด ก่อน เข้าเกมส์ อะครับ พอ มัน โหลด

เสร็จ มันก็ เป็น จอสี ดำ ซักพัก มัน ก็เด้ง ออกมา เป็น เงี้ย อะครับ ทำยังไงดี ใครรู้วิธีแก้แล้วบอกผม

ผมขอให้ รวย ได้ คอมใหม่ แรงๆ เป็นผู้โชค ดี ได้ แผ่นเกมส์แท้ตลอดปี สาธุ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย l2th38est : 25th October 2012 เมื่อ 19:30 เหตุผล: ภาพไม่ขึ้น

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    รูปผมมองไม่ชัดอ่ะพอกดเข้าไปในลิ้งรูปมันขึ้นโฆษณาไรม่ะรุ้เต็มเลย