ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kanunzee อ่านกระทู้
    ลงได้แล้วแต่พอเข้าเกมส์ค้างตรงรอโหลดครับ !!

แล้วขอถามหน่อยทำไมของผมเป็นเวอร์ชั่น 1.3 ไหนบอกว่า 1.4 ไง ??
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zeedprojectz อ่านกระทู้
    ผมลงเสดมันก้อเปน 1.3 เหมือนกันเลยครับอัพเดดมะได้เลย ขอบคุณจ้า
    ของผมลงเกมเสร็จ ลงแคร็ก 1.4 ทับไป ก็เป็น 1.4 ปกตินะครับ อัพเดทได้จนแพทล่าสุดปกติ เล่น DLC ได้ปกติครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    สนุกมากเกมส์นี้ลงเป็นวันเลย

เเต่ งง ว่าโหมดที่มีผีดิบ เล่นเเปปเดียวเองพอสู้ไอหน้ากากเเมวเเล้วจบเลยหรอ โหมดปกติมันกว่าอีก
    โหมดปกงงว่าทำไมทำภาคกิจเดียวเวลพุ่งเลย เป็นเพราะลงปลดล็คหรอครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ทำอย่างไรดีคับ เป็นแบบนี้หลายเกมด้วย

[IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    0

เกิดปัญหาครับ Sleeping Dogs

ลงตัวเกมแล้ว Crackเกมอะไรเรียบร้อย กดเข้าเกมไม่ได้ครับตอนกดเข้าไปมันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ
    ช่วยทีครับ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เอารูปมา ยืนยัน ครับ เล่นได้ครับผมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..........................[ขอบคุณครับ]

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piyanut546 : 19th November 2012 เมื่อ 21:26

กล่าวขอบคุณ
    0
    อยากเล่นอะ จะลองเล่น 1.4 ก่อน แต่ พอกดเข้าเกมมันก็มี่หน้าจอเกมขึ้นมาประมาณ 3 วิแล้วก็หายไปเลย ไม่มีอะไรเกิดขึ้นต่อเลย ลองลงใหม่ แล้วก็ลองแครกหลายตัวละ ยังเป็นแบบเดิม T T ใช้win7 แนะนำทีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    เพิ่งเปลี่ยนมาใช้win7ครับยังงงๆ

ลงเกมเสร็จ ลงแครกแล้ว กดเข้าเกมไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ต้องทำไงต่อครับ

---------

เล่นได้แล้วครับ ฮะๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ridermaster : 22nd November 2012 เมื่อ 10:19
    TROL HAHAHAHAHA

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    กดจะเข้าเกม มันขึ้นว่า

HKShip.exe-system error
    The program can't start because buddha.dll is missingfrom your
    computer. Try reinstalling the program to fix this problem

แก้ไง อ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rutomelet อ่านกระทู้
    ช่วยทีคับผมเล่นไม่ได้ ลบแล้วลงใหม่หลายรอบแล้วครับ ลงครบทุกอย่างแล้วด้วย
    พอกดเข้าเกม มันจะค้าง และขึ้นแจ้งมาว่า
    Sleeping Dog.exe has stopped working
    A problem caused the program to stop working correctly.
    Windows will close the program and notify you if a solution is
    acailable. แล้วก็มีปุ่ม Close program ให้กด

ผมเชื่อว่ามีหลายคนเคยเป็นคับ ช่วยบอกหน่อยครับว่าต้องทำไง
    ผมก็เปน แต่แก้ยังไงไม่รู้ ปานนี้ยังไม่ได้เร่นเลย = =

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    มายืนยันว่าเล่นได้นะ คับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เข้ามายืนยันด้วยอีกคนครับ ว่าลงแล้วเล่นได้ล้านเปอร์เซ็นต์ ผมกำลังเล่นอยู่กับ Win7 64Bit เล่นกะNoteBook ลื่นมาก ๆ ที่สำคัญภาพอย่างสวยครับ

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมเข้าไปถึงตอนรอโหลดเข้าเกมอะครับ หลังจากกด new game แล้วหน้าจอก็ค้างตรงหน้าคนนั่งบนเรือ ไม่ไปไหนเลยครับ
    ผมใช้ Win7 i7 การ์ดจอ Geforce GT650M(อัพเดตเป้นเวอร์ชั่นล่าสุดแล้ว)

ลองโหลดมาหลายครั้งหลายรอบ จากหลายๆท่านที่อัพเกมนี้ ก็เจอปัญหานี้ตลอด ไม่รู้จะทำไงแล้ว อยากเล่นมาก
    จะซื้อแผ่นแท้ก็กลัวจะเสียตังค์ฟรีๆ ถ้าเป้นปัญหาจากคอมเราเอง T^T

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Calvin อ่านกระทู้
    ผมเข้าไปถึงตอนรอโหลดเข้าเกมอะครับ หลังจากกด new game แล้วหน้าจอก็ค้างตรงหน้าคนนั่งบนเรือ ไม่ไปไหนเลยครับ
    ผมใช้ Win7 i7 การ์ดจอ Geforce GT650M(อัพเดตเป้นเวอร์ชั่นล่าสุดแล้ว)

ลองโหลดมาหลายครั้งหลายรอบ จากหลายๆท่านที่อัพเกมนี้ ก็เจอปัญหานี้ตลอด ไม่รู้จะทำไงแล้ว อยากเล่นมาก
    จะซื้อแผ่นแท้ก็กลัวจะเสียตังค์ฟรีๆ ถ้าเป้นปัญหาจากคอมเราเอง T^T
    เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอถามหน่อยคับ คือ ตัวเกมมีแค่ภาคหลัก ยังไม่ได้รวมภาคผีดิบใช่ไหมอ่ะคับ ตัวเกมเป็นเวอร์ชั้น 1.4 แต่ถ้าอัพแพทเกมจาก 1.4-->1.5-->1.6-->1.7 แล้วแปะ crack ก็สามารถเข้าเล่นเกมได้ทั้งภาคหลักและภาคผีดิบใช่ไหมคับ

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Editplus อ่านกระทู้
    ขอถามหน่อยคับ คือ ตัวเกมมีแค่ภาคหลัก ยังไม่ได้รวมภาคผีดิบใช่ไหมอ่ะคับ ตัวเกมเป็นเวอร์ชั้น 1.4 แต่ถ้าอัพแพทเกมจาก 1.4-->1.5-->1.6-->1.7 แล้วแปะ crack ก็สามารถเข้าเล่นเกมได้ทั้งภาคหลักและภาคผีดิบใช่ไหมคับ
    ตามนั้นเลยครับ ตอนเข้าเกมมันจะมีให้เลือกเล่นว่าจะเล่น dlc หรือ เนื้อเรื่องหลัก

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    ตามนั้นเลยครับ ตอนเข้าเกมมันจะมีให้เลือกเล่นว่าจะเล่น dlc หรือ เนื้อเรื่องหลัก
    ขอถามเพิ่มเติมนะคับ การอัพแพทจำเป็นไหมต้องแปะ crack แพทเวอร์ชั่นนั้นด้วย อย่างเช่น อัพแพท 1.4 แปะ crack 1.4 / อัพแพท 1.5 แปะ crack 1.5 หรือ อัพแพทไปทีเดียวแล้วค่อยแปะ crack 1.7 เลย

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คือผมลงตามที่บอกเป๊ะเลยนะครับ ครบทุกขั้นตอน แต่ กดเข้าเกมส์ แล้วไม่มีไรออกมาเลย หมายความว่าอย่างไรหว่า

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ผมเข้าเกมส์ได้นะครับ แต่พอ กดเข้า New Game > Yes แล้วมันออกเกมส์เลยอ่ะครับทำไงอ่า

กล่าวขอบคุณ
    2
    เล่นได้ 100000000000000000000 % ครับ จบแล้วด้วย อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nongbible อ่านกระทู้
    ผมเข้าเกมส์ได้นะครับ แต่พอ กดเข้า New Game > Yes แล้วมันออกเกมส์เลยอ่ะครับทำไงอ่า
    มันก็มีหลายสาเหตุนะครับ ลองทำตามที่ผมแนะนำให้หมดก่อน อย่างแรกก็ต้องมี direct x , visual c++ , .net ให้ครบก่อน ลงใหม่เลยก็ดีขนาดไม่หนักเครื่อง

แล้วก็ลองอัพเดทการ์ดจอดู หรือ ลองปิดแอนตี้ไวรัสแล้วลงใหม่

ถ้ามาถึงหน้าเข้าเกมแล้วแคร็กคงไม่เป็นไรลองลงอัพเดทต่างๆที่ให้ไว้ด้วยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mr1indy อ่านกระทู้
    คือผมลงตามที่บอกเป๊ะเลยนะครับ ครบทุกขั้นตอน แต่ กดเข้าเกมส์ แล้วไม่มีไรออกมาเลย หมายความว่าอย่างไรหว่า

ก่อนอื่นจะลองลงแคร็กทับไปอีกทีก็ได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ทำไมมันเปนรูปกระดาษสีขาวครับ สอนหน่อยได้ ไหม = =

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้ละ ครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1

เจ๋งเล่นได้หนุกมาก

โหลดไปเล่นจนจบเเล้ว สนุกมากเอาภาพมายืนยันคับบบบบบ! 

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอโทษนะครับ ผมลงแล้วเข้า แต่ไม่มีอะไรเกิดขึ้นอะครับ Crack ของคุณแล้ว ของท่าน Ramis ก็แล้ว มันก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเหมือนเดิมอะครับ อยากเล่นมาก !!!!!!!!!!!
    ใครเป็นเหมือนผม ตอบกลับที .....

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    ตัวเก่าหาย มาโหลดตัวใหม่ไปล่ะกัน ขอบคุณครับ
    Name : Nazi (C)My Center Nazi