ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110

[เกรียนไร้สาระ] 5 อันดับสิ่งมีชีวิตที่น่ากลัวที่สุดในโลก

คำเตือน!!! ผมเตือนคุณทุกคนก่อนเลยว่า ถ้าต้องการสาระ ปิดหน้านี้ไปได้เลยครับ เพราะมันไร้สาระที่สุดในบอร์ดเหมือนกัน

วันนี้ผมมีรูป สิ่งมีชีวิตที่น่ากลัวต่างๆ ที่มีอยู่จริงในโลกมาฝากครับ

อันดับ 5
    Zombie Pigman (ซอมบี้พิกแมน)

เป็นซอมบี้หมูอ้วน เรียกสั้นๆว่าซอมบี้พิก ถือดาบไล่ฆ่าคนไปเรื่อย

อันดับ 4
    Enderman (เอนเดอร์แมน)

สถานที่ที่จะพบ ใต้ถ้ำมึดลึกๆ เวลากลางคืน บางครั้งมันจะออกมา
    มีพลังวิเศษคือ สามารถหายตัว และวาร์ปได้ในเวลาอันรวดเร็ว มีพลังสีม่วง

อันดับ 3
    Creeper (ครีปเปอร์)

มันจะทำร้ายเรา ถ้าเราไปทำอะไรมันอีก มันจะระเบิดตัวเอง แล้วเราจะบาดเจ็บ

อันดับ 2
    Slender Man (สเลนเดอร์ แมน)

พบในป่า ที่มีต้นไม้เยอะๆ แฝงตัวอยู่ตามตนไม้ ทำให้เรามองเห็นมันรวมอยู่กับต้นไม้ มีพลังคือถ้าเรามองมัน เราจะตาย
    เคยมีคนถ่ายได้เมื่อก่อน แต่เป็นภาพขาวดำ มองไม่ชัด เรียกสั้นๆว่า เจ้าสเลนเดอร์
    เป็นเหมือนเปรตของฝรั่งนั่นเอง

อันดับ 1
    Great Barrier Reef (เกรท แบริเออร์ รีฟ)

แนวปะการังผีสิง พบที่ประเทศออสเตรเลีย อยู่ด้านตะวันออกเฉียงเหนือของประเทศ และควีนส์แลนด์
    มีอนุภาคในการทำลายล้างสูง มันกินคนได้ เนื่องจากพลังของ สเลนเดอร์ ครอบงำพื้นที่ป่าและบริเวณแห่งนี้อยู่
    (ในรูปนี้ ไม่ใช่ปลาการ์ตูนไปอาศัยอยู่เพื่อหลบภัยหรอกครับ แต่ปะการังนี้ มันปล่อยพิษใส่ปลาการ์ตูน แล้วก็ดูดปลาการ์ตูนเข้าไปกิน แล้วมอบพลังที่ได้ให้กับเจ้าสเลนเดอร์)
    CREDIT : ผมเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangbaew : 27th October 2012 เมื่อ 12:39
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

เดินช้า แต่ไม่หยุดเดิน
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    งง WTF !!!
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ขออภัยครับ ที่ไม่ได้ resize รูป
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    มันมีชีวิตอยู่ในโลก จริงๆ หรอ หรือว่าในเกม
    MEKA.Ritti

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ddc-หน่วยย่องเบา
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    ท่านมั่วแล้วเล่นเกมมากเกินไปใช่ไหม

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    5,4,3 ใน minecraft
    2 ในเกม slender man
    1 มีอยู่จริงแต่กินคนไม่ได้หรอกนะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ makez-smile อ่านกระทู้
    มันมีชีวิตอยู่ในโลก จริงๆ หรอ หรือว่าในเกม
    ผมไม่แน่ใจน่ะครับ เห็นเข้าบอกว่ามีจริง และก็มีคนตายเพราะตัวพวกนี้ฆ่าไปหลายรายแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eee7112542 อ่านกระทู้
    5,4,3 ใน minecraft
    2 ในเกม slender man
    1 มีอยู่จริงแต่กินคนไม่ได้หรอกนะ
    ผมไม่แน่ใจว่ามันกินคนได้หรือไม่ แต่คุณไม่เห็นหรอครับ ว่ามันกำลังกินปลาการ์ตูนตัวเป็นๆอยู่

-Music Gamer-
    กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    อันสุดท้ายมันอาศัยร่วมกันไม่ใช่เรอะ (เป็นที่หลบภัย)
    ส่วนอันแรกๆ มันเกม แถม Enderman ก็เป็นไอเดียจาก Slenderman ครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ผมอยากรู้ ท่านไปเอาข้อมูลมากจากไหน
    MEKA.Ritti

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ดริฟเนียนเลยน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ผมว่าน่าจะเอามาจากเกมนะหรือเกมเอามาจากของจริงหว่า==
    DDDDDDDDD

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    อาการหนักนะเรา

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    Blog Entries
    1
    บ้าหรอ 5-3 มายคราฟ ไม่มีอยู่จริงอยู่แล้ว 2 ก็เกมสเลนเดอร์แมน อาจจะมีคนที่มีลักษณะคล้ายๆ แต่ก็ไม่ได้ไม่มีหน้า 1 ปลาการ์ตูน มันกินคนด้วยหรอ

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140
    เลิกสงสัยกันได้แล้ว เค้าทำเอาขำๆไปงั้นหละ ยังจะไปเชื่ออีกเนอะ

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    ผมไม่แน่ใจว่ามันกินคนได้หรือไม่ แต่คุณไม่เห็นหรอครับ ว่ามันกำลังกินปลาการ์ตูนตัวเป็นๆอยู่[/QUOTE]

กินปลาการ์ตูน - -" รู้สึกปลาการ์ตูนมันอยู่ในนั้นได้เพื่อซ่อนจากปลาตัวอื่นที่จะมากินมันนิ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ชื่อกระทู้ สิ่งที่หน้ากลัวที่สุดในโลก

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    วันนี้ผมมีรูป สิ่งมีชีวิตที่น่ากลัวต่างๆ ที่มีอยู่จริงในโลกมาฝากครับ
    เฮ้ รู้ตัวใช่ไหมว่าพูดอะไรออกมา

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เข้ามา เงิบเลย

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    5,4,3 อยู่ในเกมและ 2 ก็อยู่ในเกม
    ท่านเล่นเกมมากไปรึเปล่า ?
    ส่วนอันดับ 1 ไม่ได้น่ากลัวอะไรมันแต่ป้องกันตัวไม่เหมือน
    ช้างเป็นสัตว์กินเลือด

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bangbaew อ่านกระทู้
    ผมไม่แน่ใจว่ามันกินคนได้หรือไม่ แต่คุณไม่เห็นหรอครับ ว่ามันกำลังกินปลาการ์ตูนตัวเป็นๆอยู่
    ไม่ใช่ว่าปลาไปทำรังหรอกเหรอ

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ไปซะแล้ว เจ้าของกระทู้ อิอิ

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ผมเอาความรู้เรื่องนี้มาจากจินตนาการครับ อิอิอิอิอิอิอิ แต่ผมคิดว่าในเกมมันเอามาจากของจริง เลยไปหาข้อมูล แล้วมาโพสต์ครับ สนุกๆนะครับ อย่าคิดมาก

`Dota for Ever !
    กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,073
    อาการนี้เล่น ทินเนอร์ใส่น้ำแข็ง มาชัว อิอิ
    It` My Life ! I HON ,,

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383
    555+ เงิบเลยผม เจอตัวเเรกผมก็อึ่งเเล้ว Zombie Pigman
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    สิ่งมีชีวิตที่น่ากลัวที่สุด ก็คือ "มนุษย์" สิ่งที่เราพบเจอ พูดคุย มองเห็น ทักทายเกือบทุกวันนี้ละครับ

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ: