ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    Blog Entries
    4

Space Frontier : Oh God Why... EA ประกาศเลื่อนการวางจำหน่ายเกม SIMCITY!

- Space Frontier : Game News -
    Oh God Why... EA ประกาศเลื่อนการวางจำหน่ายเกม SIMCITY!

----------------------------------------------------------------------------

.

.
    .

ล่าสุด ทาง EA ได้ออกมาประกาศข่าวร้ายสำหรับแฟนๆ ชาว SIM แล้วว่า จะมีการเลื่อนวางจำหน่ายเกม SIMCITY ภาครีบู้ตใหม่ที่แต่เดิมที่มี
    กำหนดวางจำหน่ายในช่วงเดือนกุมภาพันธ์ 2013 นั้น ไปเป็นวันที่ 5 และ 8 มีนาคม 2013 แทนในภูมิภาคอเมริกาเหนือและยุโรปตามลำดับ
    (เดือนเดียวคงรอได้นะชาว ซิมส์)

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Editor: April

Source: Gconsole

Design Post: Satisfaction Space

อย่าลืม คอมเม้นต์ และ กดกล่าวขอบคุณ กันด้วยน่ะครับ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย April : 26th October 2012 เมื่อ 19:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ไม่เป็นไร ครับ ไม่รีบ.... (เพราะผมโหลด เอา อิอิ)
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    นึกว่าฝันร้าย จะจบสิ้นไปแล้ว .... มัน ยังไม่จบสินะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    เลื่อนไปเดือนเดียวไม่เป็นไร รอซื้อคอมใหม่ก่อน

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    1
    นิสัย EA ไม่เคยเปลี่ยน ตั้งแต่ที่นี่ละ

http://www.digitalkeystore.com/forum...hp?f=25&t=4993

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    232
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อยากเล่นแล้ววว TT
    AMD FX4100 3.62ghz / Powercolour ATi HD5670 1GB / 4GB*1 RAM / HDD 1TB / PSU Raidmax 530watt

.......NARUTO.......
    หมู่บ้านโคโนฮะงาคุเระ
    กล่าวขอบคุณ
    466
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Emo อ่านกระทู้
    ไม่เป็นไร ครับ ไม่รีบ.... (เพราะผมโหลด เอา อิอิ)
    555555+เหมือนผมเลย

น้องโอ กล้วยตานี
    กล่าวขอบคุณ
    540
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    1
    รอได้ๆ ไม่นานๆ

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438