ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    Blog Entries
    4

Space Frontier : Oh GOD.... Microsoft บอก Halo 4 เป็นเกมที่แพงที่สุดเท่าที่เคยสร้างมา

- Space Frontier : Game News -
    Oh GOD.... Microsoft บอกว่า Halo 4 เป็นเกมที่แพงที่สุดเท่าที่เคยสร้างมา

----------------------------------------------------------------------------

.

หัวเรือใหญ่แห่ง Microsoft Game Studios คุณ Phil Phencer ได้เผยว่า Halo 4 คือเกมที่แพงที่สุดเท่าที่ Microsoft เคยสร้างมาเลยทีเดียว
    เขากล่าวว่ามูลค่าของ Franchise นี้มีมูลค่าถึง 3 พันล้านดอลลาห์ และมันคือ “ผลิตภัณฑ์ความบันเทิงที่สำคัญที่สุดของบริษัท” เลยทีเดียว เมื่อทีมพัฒนาเกมเริ่มงาน Halo 4
    หนึ่งในสิ่งสำคัญที่ต้องทำคือ ทำเกมที่เหมือนกับเกม Halo

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

“ในขั้นแรกของการสร้าง เราได้ทำเกมที่รู้สึกเหมือนกับ Halo ขึ้น” คุณ Kiki Wolfkill ผู้เป็น Executive producer แห่ง 343 Industries กล่าว

Josh Holmes ได้กล่าวเสริม ”พวกเรามีการทดสอบและสอบทวนซ้ำแล้วซ้ำเล่ากับแนวคิดต่างๆเกี่ยวกับระบบกลไกใหม่ๆ แต่หลายอย่างก็ถูกตัดออกในขั้นตอนนี้ครับ"

“ผมคิดถึงรายละเอียดต่างๆเกี่ยวกับ Halo เพราะว่าในจุดนี้มีแง่มุมด้านการแข่งในระบบ Multiplayer ซึ่งมันสำคัญมากต่อเราที่จะรักษาสมดุลไว้”

“ดังนั้น ผู้เล่นสามารถเรียนรู้ Skill, นำมันมาใช้ และรู้ว่าสามารถประยุกต์ Skill เหล่านั้น นอกเหนือไปจากที่พวกเขาคาดไว้ และนั้นเป็นสิ่งที่เราถืออย่างสำคัญยิ่งครับ”

Editor: April

Source: Gconsole

Design Post: Satisfaction Space

อย่าลืม คอมเม้นต์ และ กดกล่าวขอบคุณ กันด้วยน่ะครับ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย April : 27th October 2012 เมื่อ 15:47

เดินช้า แต่ไม่หยุดเดิน
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    หึหึ ยังไม่เคยเล่นซักภาคเล่น
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bunlove123 อ่านกระทู้
    หึหึ ยังไม่เคยเล่นซักภาคเล่น
    เหมือนกันครับ ยังไม่เคยเล่นซักภาคเลย
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    เป็นเกมที่ แพงที่ สุด.... แต่ก็โหลด เยอะที่สุด เหมือนกัน ไม่แพ้กัน เลย
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    ไม่ใช่แฟน Xbox ไม่เคยเล่น - -"
    It's Good For You !!!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    827
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    ลง PC มั่งเห้อ อยากเล่นเฟ้ย !
    [/url]

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Warwick อ่านกระทู้
    ลง PC มั่งเห้อ อยากเล่นเฟ้ย !
    ภาค4อาจจะลง PC ก้เป็นได้ เดี๋ยวข้อมูลจะตามมา ฮึๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ okorakot อ่านกระทู้
    มีเครื่องของมันนะ แต่ไม่เคยเล่นเลย
    พลาดอีก 1 เกมที่ดีทีสุดใน Xbox360 แล้วเพื่อนเอ๋ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Godbasic01 : 27th October 2012 เมื่อ 15:50

ชอบเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,674
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,748
    มีเครื่องของมันนะ แต่ไม่เคยเล่นเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ต้นทุนแพงที่สุด แล้วราคาขายจะแพงที่สุดด้วยรึป่าวนะ
    อดีต คนได้แต่มอง นก บิน
    ปัจจุบัน คน บินไปเร็วและสูงกว่านก เสียอีก

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    ข่อยไม่เคยเล่น

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    ชาวพีซี ไปหาภาคแรกมาเล่นเลยครับ ภาคแรกมันลงพีซีด้วยน่ะเออ

ถึงมันจะเก่าแต่ก็สนุกเอาเรื่องเลยน่ะ แต่ก็ไม่เข้าใจว่าทำไมภาคต่อมาไม่ลงพีซี

หรือกลัวพวกผีมาเล่นก็ไม่รู้
    0000000000000000000000

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxkungg704 อ่านกระทู้
    ชาวพีซี ไปหาภาคแรกมาเล่นเลยครับ ภาคแรกมันลงพีซีด้วยน่ะเออ

ถึงมันจะเก่าแต่ก็สนุกเอาเรื่องเลยน่ะ แต่ก็ไม่เข้าใจว่าทำไมภาคต่อมาไม่ลงพีซี

หรือกลัวพวกผีมาเล่นก็ไม่รู้
    ภาค2ก็ลง สนุกกว่าภาคแรกเยอะครับ ใช้ปืนคู่ได้ด้วย ซ้ำเราได้เล่นทั้ง2ฝ่ายด้วย

(แพงที่สุดใช้ไหม เดี่ยวได้ครองอันดับอีกอันด้วย)

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ภาค 1 กับ 2 มันก็ลอง PC หนิ
    แต่หลังจาก 3 เป็นต้นมาก็ไม่เคยลงอีกเลย

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    อิิอิอิอิ เเพงที่สุดเดวก็มีโหลดเยอะที่สุดตามมา

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    2
    PC อดชัวร์ๆ ใช้เวลาสร้าง 3 ปีก็นะเอาให้สุดยอด lol จัด Bundle เลยไหม!!!!!!!!!

PC แฮคเกม โดนจับได้แบน ID

XBOX360 แฮคเกม โดนจับได้แบนเครื่อง.... สุดยอด

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    อยากลองเล่นซักครั้ง

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    วิ่งหนีแฟน HALO 5555+

นี่คือราคา HALO 4 นะครับ / วิ่งหนี แฟนบอย HALO

กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ไม่เคยเล่นเลยอ่า...! เล่นแบบนี้แล้วกลัวเวียนหัว!!

Tags for this Thread