ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

Question ถามเรื่องการอัพเดทไดร์เวอร์เสียง Medal of honor warfighter เสียงหาย

คือผมเล่นเกม Medal of honor warfighter ไปแล้วทีนี้เสียงมันขาดๆหายๆเลยอยากอัพเดทไดร์เวอร์เสียง Notebook Acer aspire 5755g
    ของผมตอนแรกรุ่น 3.20 ของ Realtek ครับ จึงไปโหลดมาจากเว็บพออัพเดทรุ่น 3.5 แล้วเสียงมันเบามากครับ แล้วมันถามหา Dolby Advance Audio รุ่นอื่นด้วย

คำถามคือ ที่มันเป็นแบบนี้เป็นเพราะ notebook แต่ละรุ่นมันต้องใช้รุ่นที่มันกำหนดให้หรือเปล่าครับ ? แล้วมันจะอัพเดทได้ไหม?
    ถ้าใครทำเป็นขอวิธีลงอย่างละเอียดด้วยครับแล้วขอไฟล์รุ่นล่าสุดด้วยนะครับของ Realtek
    ช่วยด้วยครับอยากเล่นมาก ผมโหลดของทั้ง FLT และ Limited Edition แล้วก็เป็นเหมือนเดิม
    ไมคนอื่นไม่เป็นครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fames14 : 27th October 2012 เมื่อ 16:27