ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: MY CENTER by swat11gang

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 70

MY CENTER by SWAT11GANG (One 2 UP)

หลักการโหลดเกมลิ้งตรง [One2Up]

(Credit: natchapon665)

MOVIE

เกมที่ผมหัด UP นะครับผิดพาดอย่างไรขออภัยด้วยนะครับ

Guitar Hero III: Legends of Rock

CREDIT คุณ JEIXB

TinyTroopers

[PC] Robin Hood The Legend of Sherwood [One2Up] โรบิน และเหล่าพลพรรค 700M

[PC] Bionic Commando นักรบแขนกล [One2Up] 1.5GB มือใหม่หัดทำครับ

[PC] Angry Birds for PC Premium Collection of 2012 Full ทุกภาค [MF]

[ PC ]Final Fantasy Tactics PC100% [One2Up] ไฟล์เล็ก

http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post1675728
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย swat11gang : 21st November 2012 เมื่อ 05:53

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    834
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    สู้ๆนะ อัำพต่อไปนะ ครับ ผมเป็นกำลังใจให้เด้อ
    เริ่มใหม่...ได้ถ้าหัวใจ "ไม่ยอมแพ้"

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    Adf.ly หาเงินกับเว็บเปลี่ยนลิงค์(ครอบลิงค์)

Adf.ly คือ เว็บที่เปลี่ยนลิ้งค์ต่างๆให้กลายเป็นลิ้งค์ของเว็บ Adf.lyซึ่งเมื่อมีการคลิ๊กลิ้งค์ที่ทำการเปลี่ยนแปลงเรียบร้อยแล้วแล้วนั้น คุณก็จะได้ค่าตอบแทนจาก Adf.ly

หลายคนที่เล่นอินเตอร์เน็ตคงเคยดาวน์โหลดสิ่งต่างๆจากเว็บบอร์ดทั่วๆไปแล้วใช่ไม๊ฮะ คงเคยสงสัยว่าทำไมเวลาที่โหลดลิงค์อะไรต่างๆแล้วจะมีหน้าต่างเว็บแปลกๆขึ้นมา
    เช่น Linkbuck,Adf.ly รึว่า Linkbee คุณไม่ต้องสงสัยแล้วล่ะฮะ เพราะนั่นแหละคือสิ่งที่คุณจะทำเงินกับมันแบบนั้นเช่นกัน เพียงคุณมีลิงค์ที่คุณคิดอยากให้เพื่อนได้ดู มีลิงค์ที่น่าสนใจจะเป็นรูปภาพ
    รึ วีดีโอ ออนไลน์ อะไรต่างๆ รึว่าจะเป็นไฟล์หนังที่เราไปอัพโหลดไว้กับเว็บ อัพโหลดแล้วได้ลิงค์มา
    เพื่อที่จะแบ่งปันให้กับเพื่อนๆ เราก็นำลิงค์นั้นมา เปลี่ยนรึว่าครอบลิงค์กับเว็บ Adf.ly นี่ซะก่อนจึงนำไปให้
    เพื่อนรึใครๆโหลด เราก็จะได้เงินกับทางเว็บต่อจำนวนคลิ๊กแล้วล่ะครับ โดยเรทราคาที่ตั้งไว้สำหรับเว็บนี้
    ค่อนข้างที่จะไม่ลำบาก
    สำหรับในไทยคลิ๊ก

$0.56 Unique คลิ๊ก ต่อ 1000 วิว | $0.36 Raw ต่อ 1000
    ถ้าเป็นต่างประเทศอาจจะสูงถึง

$5.92 Unique คลิ๊ก ต่อ 1000 วิว | $3.34 Raw ต่อ 1000

Unique คือ การคลิ๊กที่ มาจาก IP ไม่ซ้ำกันใน 24 ชม
    Raw เป็นการคลิ๊ก ที่อาจมีการคลิ๊กซ้ำจาก IP เดิม

ซึ่งเว็บนี้ก็ จ่ายขั้นต่ำที่ $5 ทาง PayPal จ่ายทุกวันจันทร์แรกของเดือน
    เป็นงานที่ง่ายๆเพราะว่าลิ้งค์มีมหาศาล เพียงแต่ลิ้งค์ที่นำมาแปลงเป็นลิ้งที่น่าสนใจในหลายๆคน

แล้วคุณจะได้ยอดที่เยอะพอสมควรเลยทีเดียว

วิธีสมัครนะครับ
    กดสมัครที่นี้เลยครับ ::
    http://adf.ly/?id=2663190

วิธีสมัครเว็บ Adf.ly

ขั้นที่1

ขั้นที่2

1.ใส่ Username ชื่อที่คุณตั้งขึ้นเอง
    2.ใส่ E-mail ที่คุณใช้อยู่จริงเพราะ Adf.ly จะส่งลิ้งยืนยันไปทางเมล์
    3.ยืนยัน E-mail ที่กรอกใน ข้อ 2.อีกครั้ง
    4.ใส่ Username ชื่อที่คุณต้องการให้แสดง
    5.ใส่ Password รหัสที่คุณตั้งขึ้นเอง
    6.ยืนยัน Password รหัสที่คุณใส่ในข้อ 4. อีกครั้ง
    7.เลือก Link Shrinker ........................
    8.ใส่รหัสโค๊ดที่ให้มา ใส่ให้ถูกต้องนะครับ
    9.คลิ๊กที่ I agree to the Terms & Condition
    10. คลิกที่ Join Now

** เมื่อเสร็จทุกขั้นตอนแล้ว ให้เข้าไปที่อีเมลล์ของเรา คลิ๊กยืนยันตัวตนที่ Link ดังรูป เพื่อ ยืนยัน E-mail เป็นอันเสร็จสิ้น

วิธีแปลงลิงค์ให้เป็น adf.ly ทำตามรูปครับ

***อันนี้เป็นตัวอย่าง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย swat11gang : 28th October 2012 เมื่อ 23:56

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมมมให้เน้อ อัพต่อไปนานๆๆนะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ก้าวเล็กๆของคุณจะเป็นก้าวที่ยิ่งใหญ่ในวันข้างหน้าครับ ผมเอาใจช่วยนะครับสุ้ๆ

การโหลดคือ จิตวิญญาน
    กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    สวยงามครับๆ อัฟต่อเรื่อยๆนะ ^________^
    thailandstar.tskk.in

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ ^ ^