ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836

ใครเคยเป็นมั่งครับเวลาเล่นเกมส์นานๆ

คือผมได้เล่นเกมส์ c9เล่นไปเรื่อยๆ จนกระทั่ง 4 ทุ่ม ผมไม่ได้นอนเลย นะครับ [แล้วก้หลับไปมะกี้]ตอนเล่นอยู่เก็บเวลหาเงินไปเรื่อยๆอยู่ดีๆตาผมมันเหมือนแบบโฟกัสจุดเดียวอะครับเหมือน พักตา ไรงี้ แต่ก็ยังรุ้สึกว่าตัวละครขยับไปทางไหนบ้างอยู่ แล้วผมก็รุ้สึกเหมือนเมาอะครับแบบใครพูดไรมา ผมได้ยินแต่ไม่ค่อยสนใจ แล้วก็พอลุกจากคอมรู้สึกแปลกๆมาครับ รู้สึกตอนเล่นเกมส์เหมือนจะเข้าไปอยู่ในเกมส์เลย

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ไม่เคยครับ แต่ตอนนี้ ถ้าไม่ได้นอนตอนตี 5 ผมจะนอนไม่หลับครับ

กลายเป็นคนนอนเช้าไปแล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    มันคืออาการ "เหม่อ" นะ ผมว่าไม่น่ามีไรมา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    616
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    ไม่เคยเป็นครับ แต่เมื่อกี้ลองฝึกเล่นHoNละปวดหัวตึ๊บเลยตอนนี้ = =

Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    พักผ่อนบ้างนะครับเกมมันเป็นเเค่ความบันเทิง เมื่อก่อนผมเล่นเเบบหามรุ่งหามค่ำจนเข้าโรงบาลเลย
    ปล.ที่เบลอๆสมองท่านต้องการผักผ่อนเเล้วละครับ
    OriginMr_OngShy steamKNM^r5

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    ผมไม่เป็นครับเหมือนก่อนเป็นบ่อย เพราะผมเล่นเกมส์ นานถึง 24 ชม. มาแล้วหลายครั้งบางทีก็เกิน จนผมชินไปในตัวแล้วครับ

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    ผมแปลกกว่าคุณอีกครับ เวลาเมายิ่งหนักยิ่งนอนไม่หลับ ส่วนคนอื่นเวลาเมาพอถึงเตียงจะหลับทันที -.-

WALK TO DIE
    กล่าวขอบคุณ
    2,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankvocal อ่านกระทู้
    ผมแปลกกว่าคุณอีกครับ เวลาเมายิ่งหนักยิ่งนอนไม่หลับ ส่วนคนอื่นเวลาเมาพอถึงเตียงจะหลับทันที -.-
    ฮ่าๆๆจริงด้วยเผลอตื่นเช้ากว่าตอนไม่เมาอีก
    a question that sometimes drives me crazy am i or are the others crazy