ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] NEED FOR SPEED : MOST WANTED LIMITED EDITION [2012|FULL|REPACK|MULTI 7] (5GB) [PL | PF | UB | UC | O2U] [1-PART-PUTLOCKER]

NEED FOR SPEED : MOST WANTED LIMITED EDITION

Genre: Racing
    Developer: Criterion Games
    Publisher: Electronic Arts
    Engine: Chameleon
    Official Game Site: Need for Speed: Most Wanted
    Platforms: PC,PS3,Xbox 360

EA จับเอา Need For Speed: Most Wanted ภาคเก่ามาสร้างแบบ Reboot ใหม่กันจริงๆ ตามที่ข่าวลือว่าไว้ก่อนหน้านี้ แต่ว่า Need For Speed: Most Wanted โฉมใหม่ที่ทำขึ้นในภาคนี้ ไม่ธรรมดาแบบภาคก่อนๆ เพราะทำเป็นแนวแบบ Open Worldให้คุณเลือกเล่นเกมได้อิสระมากขึ้น สามารถเลือกได้ว่าจะทำอะไรในเกม ขับรถไปตามเมืองแบบปกติ หรือจะแข่งรถกับคู่ปรับ หรือจะเข้าแข่งในการแข่งรถใต้ดิน ก็สามารถเลือกทำได้ แต่อย่าลืมว่าพี่ตำรวจเค้าคอยจ้องเล่นงานพวกขาซิ่งอย่างเราๆอยู่ด้วย ต้องหนีเอาตัวรอดให้ได้

Need For Speed: Most Wanted โฉมใหม่นี้ สร้างขึ้นโดยทีมงาน Criterion Games (ทีมสร้าง Burnout) ซึ่งทำการเปลี่ยนแปลงเกมแข่งรถแบบเดิมๆ ให้มาเป็นแบบ Open World หรือแบบเกม GTA นั่นเอง ผู้เล่นจะต้องขับรถสำรวจไปยังตามจุดต่างๆของเมือง ทำความรู้จักกับตัวละคร เข้าเนื้อเรื่อง ทำ Event แข่งรถ เก็บเงินเพื่อซื้อรถใหม่ หรือแต่งรถ นอกจากนี้ในเมืองแบบ Open World ก็จะมีความลับต่างๆซ่อนอยู่มากมาย รอให้ผู้เล่นค้นหา อย่างทางลัดสำหรับหนีตำรวจ เนินกระโดดเหินเวลาเพื่อหนีตำรวจแบบในหนังฮอลลีวู้ด รวมถึงความลับอื่นๆมากมาย

สำหรับเกมส์ Need for Speed: Most Wanted ได้เปิดโอกาสให้ผู้เล่นขับรถเร่งความเร็วแบบไร้ขีดจำกัดด้วยพื้นที่แบบโลกเปิด ให้ผู้เล่นสำรวจเมืองผืนใหญ่และถูกไล่ล่าจากตำรวจ นอกจากนี้ยังมีเส้นทางที่แปลกๆและมีเส้นทางลัดเพื่อท้าทายต่อการแข่งและย่นเวลาเพื่อเข้าเส้นชัยให้ได้ และเกมส์นี้มันทำให้ผู้เล่นคิดถึงบรรยากาศเหมือนกับเกมส์ Burnout Paradise ด้วยที่สำคัญ เกมส์ Need for Speed: Most Wanted ยังมีระบบ Autolog ที่เป็นระบบ Social Network ในการชักชวนเพื่อนแข่งรถ, มีการจัดอันดับผู้เล่น และเก็บสถิติภายในเกมส์ทุกอย่างตั้งแต่ระยะเส้นทางและความเสียหายต่อการทำลายรถยนต์และรถตำรวจ

-------------------------------------------------------------------------------------------

ช่วยกดขอบคุณให้ผมด้วยนะครับด้านล่างซ้ายเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมส์ต่อไป

ไฟล์ใดเสียไฟล์ใดมีปัญหาแนะนำให้เปิดไฟล์ขึ้นมา แล้วกด ALT+R นะครับ
    จะสามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ

FULLGAME - LIMITED EDITION

CRACK

Putlocker : UptoBox : UploadCore : One2Up

ตัวในที่ใช้แล้วลื่นกว่ากันใช้ตัวนั้นนะครับ

CRACK SKIDROW

Putlocker : UptoBox : UploadCore : One2Up

PUTLOCKER-1PART

Putlocker

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05 : Part 06

สามารถโหลดสลับหรือแทนกันได้

UptoBox

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05 : Part 06

Project-Free-Upload

UploadCore

---------------------------------------------------------
    One2Up

คำเตือน : ไม่สามารถโหลดสลับหรือแทนกับด้านบนได้ ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้ตรงกัน
    เช่น GamePart01,GamePart02,GamePart03 เป็นต้น

http://adf.ly/Dm5g6 หรือ http://adf.ly/E7DOx

ติดต่อพูดคุย-สอบถามได้ที่นี่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thevirus2539 อ่านกระทู้

เล่นได้ชัวร์ครับผม ยืนยัน !!!!!!!!!!!!!!
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kratosza2010 อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับมายืนยัน
    ขอบคูณมากมาย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cHolTOP อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 % จ้า ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Yo-Yae อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ผมเอา Crack FULLGAME - LIMITED EDITION เอาไปทับแล้วเล่น ไม่มีปัญหา
    เล่นได้ 100%

ว่าแต่ช่วยบอกผมหน่อยว่า ทำให้เป็น Full-Windows ยังไง ตอนนี้งง - -*
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cappuccino อ่านกระทู้
    ช่วยยืนยันอีกเสียงครับ ว่าเล่นได้100% ลองเล่นเรียบร้อยแล้วครับ ถ่ายภาพไม่เป็นต้องขออภัยด้วยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popbazainw อ่านกระทู้
    เล่นได้100 เปอเว็นเน่้ออออ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bensohk123 อ่านกระทู้
    - ขอบคุณครับ เล่นได้ 100%
    - ลงเกมติดตั้งได้ :')
    - สุดยอม ๆ ๆเจ๋งๆๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wonbank อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ใช้ได้ 100%ไม่มีกรตุกครับ ผมใช้ FULLGAME - LIMITED EDITION CRACK ตอนแรกผมใช้ SKIDROW กระตุกมาก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artza001 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 เปอร์เซ็นครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 10th November 2012 เมื่อ 22:42

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    กำลังโหลดหยุน๊าาา!!
    "บอกตรงๆ แถวนี้*****เถื่อน!! ไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้"

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    แคร๊ก แคร๊ก เมื่อไหร่มันจะมา ใจจะขาดแล้วเว่ย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paul178 อ่านกระทู้
    กำลังโหลดหยุน๊าาา!!
    ตามสบายเลยครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Newdiamond อ่านกระทู้
    แคร๊ก แคร๊ก เมื่อไหร่มันจะมา ใจจะขาดแล้วเว่ย
    ใจเย็นๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 28th October 2012 เมื่อ 10:24

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    เจิมจ้า+1

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    มัน แต่งรถ ได้ป่าวค่าบ ??

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ loveox1234 อ่านกระทู้
    มัน แต่งรถ ได้ป่าวค่าบ ??
    ไม่น่าจะได้ครับ รถเค้าเซ็ทมาให้แบบ Classic แล้วครับ แต่น่าจะสามารถเปลี่ยนสีได้นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ micro อ่านกระทู้
    เจิมจ้า+1
    ขอบคุณครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    One2Up

คำเตือน : ไม่สามารถโหลดสลับหรือแทนกับด้านบนได้ ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้ตรงกัน
    เช่น GamePart01,GamePart02,GamePart03 เป็นต้น

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    เข้ามาดันให้ตนเอง

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สงขลา ประเทศไทย
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    สงสัยต้องไปหายาไอ แคร๊ก แคร๊กๆ
    "ขอขอบคุณสำหรับสังคมแห่งการแบ่งปันแห่งนี้"

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    55555 Open-World ขับรถ เสร็จหนูล่ะ ^^
    BEGONE THOTTTTTTTT

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aliveplus อ่านกระทู้
    สงสัยต้องไปหายาไอ แคร๊ก แคร๊กๆ
    Crack ยังไม่มาครับผม

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ที่ซุกหัวนอน คอลง 10 ลําลูกกา
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    จัยครับ ดันๆ ผมก็กําลังโหลดยูเหมือนกัน สู้ๆนะครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    โหลดดองไว้แล้ว รอ ขนมปังกรอบบบบบบบบบบบบบบ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุณครับ

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    690
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ขอบคุณมากครับรอ crack ใช่ใหม

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yugioh9988 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับรอ crack ใช่ใหม
    ใช่ครับ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ดันหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    รอแคร๊กครับบบบ....เจิมๆ รอแคร๊ก วินโดว7 32บิท เองผมอ่ะ
    อยากอัพให้เป็น64บิท แต่ ข้อมมูลในเครื่องเยอะแล้ว ไม่อยากล้าง
    NEED FOR SPEED นี้ละ เจ๋งสุดแล้ว

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    ขอบคุณล่วงหน้าก่อนล่ะกันครับ เดี๋ยวจะมาโหลดวันหลัง

ตอนนี่คิวทั้งในบิทและไอดีเอ็มยาวเป็นหางว่าวเลย
    0000000000000000000000

38. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxkungg704 อ่านกระทู้
    ขอบคุณล่วงหน้าก่อนล่ะกันครับ เดี๋ยวจะมาโหลดวันหลัง

ตอนนี่คิวทั้งในบิทและไอดีเอ็มยาวเป็นหางว่าวเลย
    ยินดีครับ

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    สรุปแต่งรถไม่ได้ชั่ยมั๊ยครัฟ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonachi อ่านกระทู้
    สรุปแต่งรถไม่ได้ชั่ยมั๊ยครัฟ
    ไม่น่าจะได้นะครับ

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    T^T แย่จัง

45. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PreciousTar อ่านกระทู้
    ไม่น่าจะได้นะครับ
    T^T แย่จัง

47. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread