ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: [PC] BATTLEFIELD 3 [9GB][One2Up]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Blog Entries
    1
    เกม นี คอม ผม เป็น ไร ไม่ รู้ ครับ ลง น้าน นาน 4 ชั่วโมงกว่า ได้ แค่ 50 กว่าเปอ เอง ครับ คอม ใคร ลง กี่ ชั่ว กี่ นาที ลง เร็ว ไหม บอก ผม ด้วย น่ะ ครับ
    ไม่มีลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingdommafia อ่านกระทู้
    เกม นี คอม ผม เป็น ไร ไม่ รู้ ครับ ลง น้าน นาน 4 ชั่วโมงกว่า ได้ แค่ 50 กว่าเปอ เอง ครับ คอม ใคร ลง กี่ ชั่ว กี่ นาที ลง เร็ว ไหม บอก ผม ด้วย น่ะ ครับ
    Repack เกมส์นี้ของผม 20 กว่านาที ลงเสร็จกินพื้นที่ประมาณ 11Gb
    แต่ไปสยองกับ NFS The RUN Blackbox 4Gb น่ะครับ
    ใช้เวลา 3 ชั่วโมงกว่า โคตรฮา ลงเสร็จกินพื้นที่ 15Gb สวดยอดๆ
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Blog Entries
    1
    อ่าว หรอ ครับ ผม ลง 6 -7 ชั่ว โมง อ่ะ ยัง ไม่ เสร็จ เลย สงสัย ต้อง โหลด ใหม่ มา ลง
    ไม่มีลายเซ็น

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เป็นเกมที่ลงนานมากกกกก!!! แต่ยืนยันเล่นได้ชัวครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณครับ
    เสียดายต้องโหลดทีละ 3 ไฟล์ (IDM) มันดึงเน็ตมาก ยังไง ยังไง เด๋วมา ยืนยันให้ครับ

ขอบคุณครับ
    วัดีโจ๊กเกอร์
    .

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เล่นได้ 100% ครับ ยืนยัน

ไม่แลคไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ ขอบคุณครับ ภาพสวยมากก
    วัดีโจ๊กเกอร์
    .

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    จะติดบัคหรือป่าวครับ ใครเล่นจบแล้วช่วยบอกt
    kriang_infantry

Tags for this Thread