ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 39

[One2up] Prototype [Full] [7.74 GB] By Pete29

Prototype

เกมนี้ผมใช้เวลาอั้พถึง 3 วันคุณลองคิดดูผมเปิดคอมค้าง 3 วันเพื่ออั้พเกมนี้ผมของแค่กล่าวขอบคุณก็พอครับ

สำหรับคนที่จะเอาลิ้งค์ผมไปเผยแพร่ไม่ได้ห้ามเป็นการดีด้วยซ้ำแต่อย่าเอา adf.ly ลิ้งค์ออกและใส่เครดิตด้วยนะครับ

มี Recover Record 10% กด Alt + R ซ่อมไฟล์ได้ครับ
    Download 7 Part 1-7 1GB Part 8 0.74 GB
    One 2 Up
    One2up เวลาโหลดไฟล์แล้วเปลี่ยนชื่อไฟล์เป็น Prototype.Part1 Prototype.Part2 Prtotype.Part3 ไปจนถึงพาท 8แล้วแตกไฟล์
    Password One2up
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pete29 : 28th October 2012 เมื่อ 19:00

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ไมมี่ใครสนหรอผมคิดว่าบางคนยังไม่มีก็เลยอั้พให้เพราะลิ้งค์เก่ามันเสียแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 510
    Blog Entries
    2
    ถามหน่อยครับ ไฟล์เป็นไง ติดตั้งหรือ แตกไฟล์เล่น

กล่าวขอบคุณ
    0
    ติดตั้งครับ