ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950

[สอบถาม] มีใครชื่นชอบและหลงใหล ในความงามของ "รอยสัก" แบบผมบ้าง

ก็ตามชื่อกระทู้เลยครับ

มีใครชอบแบบผมบ้าง

ของผมนี่เรียกว่า บ้าเลยครับ

ผมคิดนะว่า ถ้าผมมีหัวเรื่องศิลปะ ผมคงเป็นช่างสักไปแล้ว แต่ผมดันวาดรูป โคตรกากส์

แล้วท่านอื่นละ ชอบรอยสักบ้างไหมครับ

ปล. อนิเมะไม่ต้องโพสนะ ดักไว้ก่อน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    ผมชอบนะมัีนเป็นศิลปะ อย่างหนึ่งยิ่งผู้หญิงสักนี้ โอ้ บร๊ะ ก๊ะล๊ะ ก๊ะ เฮ้ย เลย *-* ยิ่งผมบลอนด้วย สเปคผมเลย
    SUCK JKG !!!!

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    ผมว่ามันดูสกปรกนะ เลอะเทอะยังไงก็ไม่รู้ ผมเห็นพวกที่สักแล้วไม่ค่อยชอบเลย คหสต.นะจ้ะ
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ของผมเต็มหลังเลยครับไม่ใช่ลายสักที่เขาสักตามร้านนะครับผมสักกับอาจารย์ต่างๆ หนุมาน เก้ายอด อะไรประมาณนี้ครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ผมก็ชอบนะชอบลายแบบฝรั่ง คนนี้ Idol ผมเลย Andrew Whiting

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    388
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    นึกถึงพี่คนนี้ทุกที พับผ่าดิ
    เล่น Starcraft II ผ่านแลนกัน คลิ๊ก

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมชอบมากนะครับ

แต่ถึงชอบมากแค่ไหน ก็สักไม่ได้

เพราะตอนนี้ยังเรียนอยู่ครับ ไม่มีงานทำที่มั่นคง

ผมกะว่า พอผมเข้าตำรวจได้

ผมจะไปสัก 555 (บ้าไปแล้ว = =)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    เอาเลยครับ สักเลย ผมแนะนำและสนับสนุนครับ 55555555555555
    ครับ พอผมสักแล้วคงจะดีมากๆ

เจ้านายคงจะให้ผมพักผ่อน ไปอีกนานเลย = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 28th October 2012 เมื่อ 21:48

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    ผมชอบนะมัีนเป็นศิลปะ อย่างหนึ่งยิ่งผู้หญิงสักนี้ โอ้ บร๊ะ ก๊ะล๊ะ ก๊ะ เฮ้ย เลย *-* ยิ่งผมบลอนด้วย สเปคผมเลย
    ท่านได้สิทธิ์นั้น เดี๋ยวนี้ !!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ John Marston อ่านกระทู้
    ของผมเต็มหลังเลยครับไม่ใช่ลายสักที่เขาสักตามร้านนะครับผมสักกับอาจารย์ต่างๆ หนุมาน เก้ายอด อะไรประมาณนี้ครับ
    ไม่เป็นไรครับ รอยสักเหมือนกัน แต่ผมชอบสักแฟชั่นมากกว่าครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jizsy อ่านกระทู้
    ผมก็ชอบนะชอบลายแบบฝรั่ง คนนี้ Idol ผมเลย Andrew Whiting

Idol ผมคนนี้เลยครับ Dj Ashba

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ผมชอบมากนะครับ

แต่ถึงชอบมากแค่ไหน ก็สักไม่ได้

เพราะตอนนี้ยังเรียนอยู่ครับ ไม่มีงานทำที่มั่นคง

ผมกะว่า พอผมเข้าตำรวจได้

ผมจะไปสัก 555 (บ้าไปแล้ว = =)
    เอาเลยครับ สักเลย ผมแนะนำและสนับสนุนครับ 55555555555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakiann123 : 28th October 2012 เมื่อ 21:39

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,383
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    ฮ่าาาาา ผมเคยเอารูปแฟนลงในนี้อ่ะ บางคนเคยเห็นไปแล้ว

อยากสักเหมือนกัน อากสักทั้งไหล่-ต้นแขน แบบเฮียซิวเวส สตอลโลน ในหนังเอ็กเพนเดเบิล อยากได้ลายนั้นมากๆ = ="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ผู้บริหาร : 28th October 2012 เมื่อ 21:53

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    ผมชอบแบบ ญี่ปุ่น ครับ เท่ดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ratiio : 28th October 2012 เมื่อ 22:48

กล่าวขอบคุณ
    270
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    สำหรับผม ผมชอบแบบที่มันทั้งตัวอะครับ แบบที่พวกคุณลงรูปกันอะ ผมชอบแบบนั้น
    แต่แบบที่ มีขนาดเท่ากระป๋องไม้จิ้มฟัน แบบนี้ผมไม่ชอบเลยครับ แถมรู้สึกหยะแหยงอีก

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2
    ผมชอบครับ ต้องคนนี้เลย

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pommagebtang อ่านกระทู้
    สำหรับผม ผมชอบแบบที่มันทั้งตัวอะครับ แบบที่พวกคุณลงรูปกันอะ ผมชอบแบบนั้น
    แต่แบบที่ มีขนาดเท่ากระป๋องไม้จิ้มฟัน แบบนี้ผมไม่ชอบเลยครับ แถมรู้สึกหยะแหยงอีก
    แบบนี้หรอครับ เอามันตั้งแต่หัวจรดเท้าไปเลยกับ Rick Genest

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chen อ่านกระทู้
    ผมชอบครับ ต้องคนนี้เลย

ดูจากรูปร่างแล้ว T.Mill ชัวร์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ถ้าคิดว่าเราทำแล้ว ไม่ไปทำให้ใครเดือดร้อน ทำเลยครับตัวเราเองนี่ แต่ต้องระวังดีๆนะครับก่อนไปสัก ถ้าสักแบบเล็กๆสวยๆก็ไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าเอาแบบเต็มหลังเต๊มตัวนี่ ต้องเตรียมครับ แพงมากๆ เจ็บมากๆ ผมไปสักแบบญี่ปุ่นมาครับเรียกกันง่ายๆว่า ลายยากูซ่าครับ ทั้งหลังแล้วก็หัวไหล่ ราคาซื้อคอมเล่นเกมได้ชุดหนึ่งเลยนะครับ แล้วกว่าจะทำเส็รจ เกือบ3เดือนเลยครับ ต้องเสียเงินเสียเวลาทำงาน แต่ก็คุ้มกับลายสักที่ได้มาครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ audtapan อ่านกระทู้
    ถ้าคิดว่าเราทำแล้ว ไม่ไปทำให้ใครเดือดร้อน ทำเลยครับตัวเราเองนี่ แต่ต้องระวังดีๆนะครับก่อนไปสัก ถ้าสักแบบเล็กๆสวยๆก็ไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าเอาแบบเต็มหลังเต๊มตัวนี่ ต้องเตรียมครับ แพงมากๆ เจ็บมากๆ ผมไปสักแบบญี่ปุ่นมาครับเรียกกันง่ายๆว่า ลายยากูซ่าครับ ทั้งหลังแล้วก็หัวไหล่ ราคาซื้อคอมเล่นเกมได้ชุดหนึ่งเลยนะครับ แล้วกว่าจะทำเส็รจ เกือบ3เดือนเลยครับ ต้องเสียเงินเสียเวลาทำงาน แต่ก็คุ้มกับลายสักที่ได้มาครับ
    สักแบบญี่ปุ่นเรียก Irezumi ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,383
    ผมจำได้ว่าคุณ nakiann123 แอบปิ๊งแฟนผมหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้บริหาร อ่านกระทู้
    ผมจำได้ว่าคุณ nakiann123 แอบปิ๊งแฟนผมหรอครับ
    พอดีผมชอบผู้หญิงผมบลอนด์อยู่แล้ว ยิ่งมีรอยสักด้วย แต่ไม่ได้คิดอะไรครับ

ไม่ต้องกังวลครับมันเป็นแค่การหยอกล้อ

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,383
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    พอดีผมชอบผู้หญิงผมบลอนด์อยู่แล้ว ยิ่งมีรอยสักด้วย แต่ไม่ได้คิดอะไรครับ

ไม่ต้องกังวลครับมันเป็นแค่การหยอกล้อ
    555555555555555555 ล้อเล่นเหมือนกันครับ ตอนแรกแฟนผมมันก็ไม่ได้สักหรอก แต่วันนั้นนึกไงไปสักก็ไม่รู้ คราวนี้ติดใจ เพียบเลย ตรงแขนซ้าย หน้าอก เอวขวา ไหล่ซ้าย ต้นขาขวา แล้วก็ตรงท้องจนไปถึงท้องน้อย

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    1
    ผมครับ ผมชอบมาก ชอบ momsen เหมือนกัน
    เวลาเห็นรอย สักแล้วมันเกิด อารมณ์ แบบ บอกไม่ถูกอ่ะครับ มันหลงไหล แบบ...
    เอาเป็นว่าชอบละกัน 55+

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ส่วนตัวผมชอบคนผิวสีแล้วสักน่ะ ผมว่ามันดูขลังดี

ส่วนผู้หญิงสักเนี้ยก็ชอบน่ะแต่ขอเป็นคนผิวสีแล้วกัน เพราะเหตุผลแรกมันดูขลังดี แต่ไม่ใช่ว่าไม่ชอบผู้หญิงผิวขาวน่ะ ผิวขาวก็ชอบครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ double6 อ่านกระทู้
    ส่วนตัวผมชอบคนผิวสีแล้วสักน่ะ ผมว่ามันดูขลังดี

ส่วนผู้หญิงสักเนี้ยก็ชอบน่ะแต่ขอเป็นคนผิวสีแล้วกัน เพราะเหตุผลแรกมันดูขลังดี แต่ไม่ใช่ว่าไม่ชอบผู้หญิงผิวขาวน่ะ ผิวขาวก็ชอบครับ
    Lil Wayne O_o

ผิวแทน จัดไปครับ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    ชอบแน่นอน แต่ยังไม่เจอรอยสักที่มัน "ใช่" แบบ 100% อีกประการคือไม่มั่นใจในฝีมือช่างถ้าเราเจอรอยสักที่มันใช่แบบ 100% ขึ้นมาแล้วเขาทำให้เราพึงพอใจไม่ได้ เราไม่แย่รึ?

ตอนนี้ผมรู้ว่าผมอยากสักอะไร แต่มันก็ยังตอบสนองความพึงพอใจได้ในส่วนหนึ่งเท่านั้น(ราวๆ 85%)

การที่รู้ว่าตนเองต้องการอะไรนี่มันก็ลำบากเหมือนกันนะ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ต้องเชิญท่าน Kentum มาเลย

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    แล้ว จขกทสักหรือยังครับ? หรือแค่ชอบผู้หญิงสักเฉยๆ
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้