ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 282

[1-PART][PC] FARMING SIMULATOR 2013 (RELOADED) มาเป็นชาวไร่ ชาวนา ตาน้ำข้าวกันดีกว่า [SIMULATION|2012|ENG|FULL][ONE2UP][1.65GB]

FARMING SIMULATOR 2013

PC SYSTEM REQUIREMENTS

VIDEOS TRAILER HD

SCREENSHOT 1080p

INFORMATION

Farming Simulator 2013, the #1 farming simulation game! Welcome to the largest and most exciting farming simulator ever made! Farming Simulator 2013 is bigger and enriched with outstanding content
    and many new features, challenging you to take on the role of a modern day farmer. Animal husbandry, crops, sales… It’s up to you to manage and grow your own farm in a huge, totally new world.
    As you progress in your career and complete different missions, you’ll control more than a hundred farming vehicles and machines faithfully recreated from the biggest names in the industry: Case IH,
    Deutz-Fahr, Lamborghini, Same, Horsch and newcomer Grimme… This year, Farming Simulator is back with even more diverse crops (sugar beet and potatoes), new livestock (chicken and sheep) and
    new vehicles never seen before in a video game! Farming Simulator 2013 also comes with an online mode and online services. You’ll be able to manage a farm with up to 10 other players online or via local
    network. You can also share mods, vehicles and equipment with players from all over the world, providing unlimited hours of gameplay. Thanks to its many new features, its new world and its huge fleet
    of exclusive vehicles and machines, Farming Simulator 2013 invites you aboard the largest farming simulation and the best installment in the Farming Simulator series!

HOW TO INSTALL

FULLGAME RELOADED
    ใส่ Recovery Record 10% หากไฟล์เสียสามารถซ่อมได้ด้วยตัวท่านเอง
    อย่าลืมกด “กล่าวขอบคุณ” เพื่อเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

DOWNLOAD ONE2UP 1PART

Password : UploadByRomeoCoffee
    (หาก Copy ไม่ได้ ให้ใช้วิธีพิมพ์แทน)

CRACK ONLY V1.3
    MEDIAFIRE | ONE2UP

How to play - วิธีเล่นเบื้องต้น

เกมนี้ผ่านการทดสอบจากเครื่องผมแล้วครับ เล่นได้แน่นอน! แต่เรื่องปัญหาระหว่างเล่นผมยืนยันให้ไม่ได้ แต่สำหรับผมยังไม่พบปัญหาครับ
    “ถ้าโหลดไปแล้วสามารถเล่นได้ กลับมายืนยันด้วยก็ดีนะครับ แหะๆ”

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ m_auto อ่านกระทู้
    windows 8 Pro 64 bit ลงเล่นได้ 10000% คร้าบบบบบบ ขอบคุณมากครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neverhope อ่านกระทู้
    มายืนยัน เล่นได้ 1000% ครับ ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meenkop อ่านกระทู้
    มาสูบ Crack ไป เล่นได้ 100 เปอ จ้า ^^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ taekrucom อ่านกระทู้
    มายืนยันอีกเสียง เล่นได้ 100% คร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

ขอบคุณมากนะครับ ขอลองเล่นก่อน เดี๋ยวจะซื้อของแท้มาเล่นแลน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxior066 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 1 ล้าน % จ้า ^_^
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RomeoCoffee : 1st November 2012 เมื่อ 19:39
    Heroes of Newerth
    เสียงเพรียกประดุจดังบทเพลงมรณะ ตราตรึงอยู่ในส่วนลึกของประสาทสัมผัสที่ได้ยิน

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    จองที่ไว้ก่อน
    Harvastmoon ภาคฝรั่งแฮะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณครับไว้มาโหลด

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ว้าว2013 ธรรมดาก็เล่น2011อยู่แล้วยังงี้ไม่พลาดแน่นอน

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

RockLoader
    กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    windows 8 Pro 64 bit ลงเล่นได้ 10000% คร้าบบบบบบ ขอบคุณมากครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    รหัสผ่านผิดใครเป็นแบบเรามั่ง ทั้งก๊อปทั้งพิมพ์ หรือเราเป็นคนเดียว

.iso แตกไฟล์ไม่ได้นอกนั้นแตกไฟล์ได้ เสียหรือปล่าวเดี๋ยวลองซ่อมดูก่อน

เซคเตอร์ 1348007 (offsets 29234E00...29235000) เสียหาย

เจอล่ะ- -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JaJz : 29th October 2012 เมื่อ 10:50

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เอ้นจิ้น น่าทำ dayz มากเลยนะ 55+

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้ะ เล่น 2012 ยังไม่ถึงไหนเลย 2013 ออกอีกแหล้วเหรอเนี่ย
    จริงๆ เกมส์ก็ไม่ได้มีอะไรมาก แต่เล่นแล้วดันเพลินซะงั้น - -"
    ระบบอุปกรณ์เครื่องไม้เครื่องมือเค้าสมจริงอ่ะ บางทีแอบยาก อิอิ

ขอบคุณนะค้าาา^^

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    109
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JaJz อ่านกระทู้
    รหัสผ่านผิดใครเป็นแบบเรามั่ง ทั้งก๊อปทั้งพิมพ์ หรือเราเป็นคนเดียว

.iso แตกไฟล์ไม่ได้นอกนั้นแตกไฟล์ได้ เสียหรือปล่าวเดี๋ยวลองซ่อมดูก่อน

เซคเตอร์ 1348007 (offsets 29234E00...29235000) เสียหาย

เจอล่ะ- -
    ไฟล์ .iso ใช้ Daemon Tools จำลองแผ่นก็ได้ครับ ไม่ต้องแตกไฟล์
    เสียงเพรียกประดุจดังบทเพลงมรณะ ตราตรึงอยู่ในส่วนลึกของประสาทสัมผัสที่ได้ยิน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ยังโหลดได้อยู่เลย ขอบคุณครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ของผมมันขึ้นว่า
    error : cloud not init 3D system.
    shareder model3.0 is required.

please install the lastest video drivers.

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณนะครับ น่าเล่นจังแต่เล่นยากมั้ย - -

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    109
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ feythep อ่านกระทู้
    ของผมมันขึ้นว่า
    error : cloud not init 3D system.
    shareder model3.0 is required.

please install the lastest video drivers.
    ลองอัพเดทไดร์เวอร์ หรือลงโปรแกรมที่ติดมากับตัวเกมหรือยังครับ
    อาจเป็นไปได้ว่ารุ่นการ์ดจอจะต่ำกว่าที่ตัวเกมต้องการก็ได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มายืนยัน เล่นได้ 1000% ครับ ขอบคุณครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    อยากได้ Flight simulator มีใหมน้า

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    มาสูบ Crack ไป เล่นได้ 100 เปอ จ้า ^^

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มายืนยันอีกเสียง เล่นได้ 100% คร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

ขอบคุณมากนะครับ ขอลองเล่นก่อน เดี๋ยวจะซื้อของแท้มาเล่นแลน

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ taekrucom อ่านกระทู้

ทำไมมันกระตุกจัง ขอวิธีแก้หน่อยครับ

CPU I5 2.3 Ghz
    RAM 8 GB
    VGA GT 540M 2 GB
    ปรับตรง NVIDIA control panal แล้วก็แล้ว

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    109
    ทำไมมันกระตุกจัง ขอวิธีแก้หน่อยครับ

CPU I5 2.3 Ghz
    RAM 8 GB
    VGA GT 540M 2 GB
    ปรับตรง NVIDIA control panal แล้วก็แล้ว
    ลองอัพเดทไดร์เวอร์หรือลงโปรแกรมที่ติดมากับเกมครบหรือยังครับ
    ตรงนี้ผมก็ให้คำตอบไม่ได้เหมือนกัน แต่เท่าที่เล่นอยู่ตอนนี้ก็ไม่กระตุกอะไร

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ 1 ล้าน % จ้า ^_^

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    274
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณนะครับ

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ขอบคุณครับกำลังโหลด

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ขอบคุณมากมายเลยครับ
    เกมแบบนี้หามานานแสนนาน

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    กำลังดึงไปลองครับ เล่นได้ไม่ได้เดียวมายืนยันอีกที

เล่นได้ ครับผม !!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย De@tH_NotE : 31st October 2012 เมื่อ 20:21
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใครพอจะมีวิธีเล่นแบบคร่าวๆมั้งครับ แนะนำที T^T