ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

[ Bethesda Studios ส่งภาพ Screenshot ตัวใหม่ล่าสุดของ The Elder Scrolls Online ออกมาให้ชมกันเพิ่มเติมแล้วครับ ]

[ Bethesda Studios ส่งภาพ Screenshot ตัวใหม่ล่าสุดของ ]
    [ The Elder Scrolls Online ออกมาให้ชมกันเพิ่มเติมแล้วครับ ]

หลังจากที่มีข่าวหลุดออกมาว่าโปรเจ็ค The Elder Scrolls Online จะล้มไม่เป็นท่าแต่ดูเหมือนคงจะไม่ใช่แบบนั้นซะแล้วสิ เพราะล่าสุดตอนนี้ทาง Bethesda Studios ได้ส่งภาพ Screenshot ตัวใหม่ออกมาให้เหล่าเกมเมอร์ได้ชมกันแล้วครับ ซึ่งภาพในชุดนี้จะได้เห็นสภาพแวดล้อมและสิ่งต่างๆภายในเกมได้อย่างชัดเจนมากขึ้น งานนี้ใครที่เป็นแฟนซีรี่ย์ The Elder Scrolls ต้องไม่พลาดกับเกมนี้ครับ ส่วนรายละเอียดใหม่ๆในเวลานี้ยังไม่มีการเปิดเผยออกมาแต่อย่างใดจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

Credit : Playinter

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Msguzs : 29th October 2012 เมื่อ 18:34
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Msguzs อ่านกระทู้
    ให้ตายเุถอะ เจออีกละ - -''

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    FUS RO DA

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    ได้เวลาเป็นคิริโตะละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ที่ไหนก็ได้ นะเออ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ตัดการเล่นแบบมุมมองบุคคลที่ 1 ออกไปนี่ผมว่า เฟลมากครับเพราะเกมนี้ถ้าเล่นมุมมองบุคคลที่ 1 จะสนุกมากกก และก็ไม่เวียนหัวด้วย

.......NARUTO.......
    หมู่บ้านโคโนฮะงาคุเระ
    กล่าวขอบคุณ
    466
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    FUS RO DA 5555555555555555555555555555555555555555+

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ locketeer อ่านกระทู้
    ตัดการเล่นแบบมุมมองบุคคลที่ 1 ออกไปนี่ผมว่า เฟลมากครับเพราะเกมนี้ถ้าเล่นมุมมองบุคคลที่ 1 จะสนุกมากกก และก็ไม่เวียนหัวด้วย
    แค่ รูปภาพไม่กี่รูปสรุปได้ขนาดนั้นเลยหรือนี่ นี่คือผลเสียของการคิดไปเองนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ locketeer อ่านกระทู้
    เขาก็บอกมาเเล้วว่า Combat Mode เป็นเเบบเดียวกับ ภาค 4 กับ 5 คือมุมมองบุคคลที่ี 1 นั้นเอง