ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 429

Cool LENNERA - GANGROCK STYLE แก๊ง ร็อค สไตล์ Feat.Bally Slayer เอาฮา

Gangrock Style เอาฮาครับๆ 555+

คำเจือนไม่ได้เจตนาทำลายเพลงนี้
    และไม่ได้ทำลายแนวเพลงอื่นๆที่กล่าวถึงในคลิป

กระผมอ้น Zeawwerbass อยากให้รู้ว่าคนฟังแนวนี้เพลงแบบนี้
    เค้าไม่ได้เถื่อนอย่างที่คนคิด คุณอย่ามองแค่ภายนอก
    ลองใช้เวลากับพวกเขา ลองศึกษาพวกเขา ลองทำความเข้ากับพวกเขา
    แล้วคุณจะเข้าใจ

อาจมีความหยาบและเสียงที่ไม่เหมาะสมโปรดใช้พิจารณา
    ในการรับชมและรับฟังด้วย เหมาะสำหรับผู้ที่มีอายุ 15 ปี +

ว๊ากคือการระบายอารมณ์และเป็นการเพิ่มความหนักหน่วงให้เพลง
    อย่าคิดว่ามันเป็นการตะโกนแหกปากอย่างไร้ประโยชน์

Download เพลง Free : ...เข้าไปใน Youtube เลย...ไม่กล้าแจกในเว็ปนี้ 555+

เพลง : Gangrock Style
    เพลงต้นฉบับ : Gangnam Style - Psy
    นักร้อง (นักแหกปาก) : Zeawwerbass & Bally Slayer
    อัลบัม : หูเห็ลกเอาฮา
    ค่ายอยากจัด (สังกัด) : LENNERA (เลนเนล่า)
    ปี : 2012
    Music : Matt Johnson

เนื้อเพลง (Lyrics)

ไปเข้า Gangrock Style Gangrock Style

ใครเล่นกีต้าร์เล่นเบสเล่นกลองร้องเพลงก็ใช่จ่ะ
    ใครชอบลั้นลาชอบฟังอินดี้แบบนี้ไม่ใช่จ่ะ
    เพลงไม่เบา ฟังแล้วมันเก๋าอยากลองให้คุณได้ลองได้ ฟัง กัน แค่ซักครั้งนะ

* จัดว๊ากเด้ ร้องเพลงหนักๆต้องออกไปว๊าก กีต้าร์เล่น
    อุดสายเด้ ถ้าไม่อุดสายมันคงไม่หนัก มือกลองต้อง
    เหยียบกระเดื่องเด้ จังหวะไม่รัวคนเขาโยกหัวไม่สะใจ
    Slap bass เด้ มันต้อง Slap bass เด้...

** เข้ามาโยกกัน ทำไมต้องนั่งดู นั่งเอาโล่ (โล่) คุณจะนั่งเอาโล่ (โธ่)
    เข้ามาโยกกัน ทำไมต้องนั่งดู นั่งเอาโล่ (โล่) คุณจะนั่งเอาโล่ (โธ่)
    เฮ้ยพวกคุณจะนั่งทำไมจะนั่งเอา...โธ่

*** ไปเข้า Gangrock Style Gangrock Style
    ไป ไป ไป ไป
    ไปเข้า Gangrock Style
    Gangrock Style
    ไปเข้า Gangrock Style
    **** raww !!!!!
    ลุยกับ Gangrock Style
    ลุย ลุย ถุ้ย
    ลุยกับ Gangrock Style
    Gangrock Style

ใครที่คิดว่าคนฟังแบบนี้ไม่ดีไม่ใช่จ่ะ
    ไม่ใช่คนบ้าที่ชอบฟังแบบนี้ไม่ใช่จ่ะ
    ชอบเขย่า จากที่ต้นคอ โอโห บอกเลยว่ามันต้อง มันส์ มันส์ มันส์

(ซ้ำ *,**,***,****)

อยากโยกหัว ไม่รู้ผมอยากโยกหัว (โยกทำมะเขือ)
    อยากโยกหัว ไม่รู้ผมอยากโยกหัว (โยกทำเหี้้ย)
    อยากโยกหัว ไม่รู้ผมอยากโยกหัว

(ซ้ำ ****)

สอบถามสงสัยอะไรอยากถามก็เข้ามาถามได้เลย ปล.ถ้าออนนะ
    Facebook Fan Page : http://www.facebook.com/#!/pages/Zea...32317700170876
    Real Facebook : http://www.facebook.com/profile.php?id=100003228197567
    Skype Name : aon.zeawwerbass

กล่าวขอบคุณ
    83
    ไม่มีใครมาดูเลยหรอ T^T

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,509
    เพราะเค้าที่คุณพูดก็คือคุณใช่ไหม 555+
    ผมงงนะ หลายคนทำมาเป็นบอกว่า มาดูคลิปนี้ครับ ฮามาก ทั้งที่เป็นคลิปตัวเอง
    กล้าหน่อยครับ ประกาศไปเลยนี้่คลิปฉันนะ
    คลิปตัวเองจะอายทำมครับ บอกไปเลย ช่วยคอมเม้น หน่อยประมาณนั้น 555+

ส่วนตัวผมว่า พวกร็อคปกตินี่พอได้นะ เเบบชอบความร็อคในสายเลือดอะ
    เเต่ถ้าร็อคเเบบไม่รู้เรื่องทำตัวเป็นอันธพาล ทำอะไรก็ได้ เพื่อนเขาถาม เอ็งทำอย่างงี้ทำไมวะ
    มันตอบกูร็อค 5555+
    ทั้งที่ไม่ใช่มีไรมาก เเบบนั้น มันเรียกว่าสถุนครับ 555+

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ดนตรีไม่เข้ากันเลย

กล่าวขอบคุณ
    83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gspretun อ่านกระทู้
    เพราะเค้าที่คุณพูดก็คือคุณใช่ไหม 555+
    ผมงงนะ หลายคนทำมาเป็นบอกว่า มาดูคลิปนี้ครับ ฮามาก ทั้งที่เป็นคลิปตัวเอง
    กล้าหน่อยครับ ประกาศไปเลยนี้่คลิปฉันนะ
    คลิปตัวเองจะอายทำมครับ บอกไปเลย ช่วยคอมเม้น หน่อยประมาณนั้น 555+

ส่วนตัวผมว่า พวกร็อคปกตินี่พอได้นะ เเบบชอบความร็อคในสายเลือดอะ
    เเต่ถ้าร็อคเเบบไม่รู้เรื่องทำตัวเป็นอันธพาล ทำอะไรก็ได้ เพื่อนเขาถาม เอ็งทำอย่างงี้ทำไมวะ
    มันตอบกูร็อค 5555+
    ทั้งที่ไม่ใช่มีไรมาก เเบบนั้น มันเรียกว่าสถุนครับ 555+
    นั่นไอ่ที่อันธพาลน่ะ พวกนั้นแยกแยะไม่ออกแล้ว
    พวกนั้นแค่จำคำไปใช้ทั้งๆที่พวกเขาไม่ได้รู้จักคำว่า Rock เลย
    ผมเคยคิดว่าดนตรีนี้มันเถื่อน แต่พอทำความรู้จักกับดนตรีแนวนี้
    มันทำให้ผมได้รู้จักตัวเองมากขึ้น ไม่ได้ไปตามกระแส

ถึงจะเห็นเพลงแบบนี้มันเถื่อน ลองเปิดใจและลอง
    ใช้เวลากับมันแล้วคุณจะเข้าใจ
    ขอบคุณติชมครับ

Tags for this Thread