ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    Blog Entries
    2

[Pc] Sniper Elite V2 [MF] 5.5 GB / 28 part ลิ้งค์แรงเต็ม Speed เล่นได้ 100 %

Sniper Elite V2

[size=18pt]รายละเอียดเกม[/size]

Sniper Elite V2 ถือว่าเป็นเกม Shooter แนว TPS ซึ่งชื่อเกมก็บอกชัดเจนแล้วว่าเน้นการซุ่มยิง (Sniper) เริ่มต้นเกมจะมีระดับความยากให้เลือก 4 แบบ แบบแรกจะเป็นแบบง่ายที่ศัตรูจะไม่ฉลาดนอกจากนั้นยังไม่มีระบบน้ำหนักหรือแรงลมทำให้กระสุนพุ่งได้ตรงเป้าตลอดเวลา ระดับกลางศัตรูจะฉลาดขึ้นละมีระบบน้ำหนักกระสุนทำให้เราต้องกะระยะทางการยิง ส่วนแบบยาก ศัตรูจะฉลาดสุดๆ นอกจากน้ำหนักแล้วยังมีแรงลมที่จะส่งผลต่อการยิงด้วย ส่วนอีกแบบจะเป็นรูปแบบที่เราจะสามารถปรับเลือกระดับความยากง่ายได้ตามความพอใจ
    เมื่อเริ่มเกมจะมีโหมดฝึกหัดให้เราเล่น โดยจะเป็นการบังคับพื้นฐานและการใช้อาวุธ โดยอาวุธหลักของเกมนี้แน่นอนว่าเป็นปืนสไนเปอร์ ซึ่งเวลายิงจะมี Bullet Cams ขึ้นมาเวลาที่เรายิงโดนจุดสำคัญ โดยจะแสดงถึงรายละเอียดและส่วนที่กระทบซึ่งถือว่าทำออกมาได้ดีและสวยงาม นอกจากนั้นเกมนี้ยังมีระบบฟิสิกที่ถือว่าสมจริง เช่นเวลาที่เรายิงกระสุนทะลุหมวกเหล็กกระสุนจะฝั่งอยู่ข้างใน แต่ถ้าเรายิงองศาดีๆ กระสุนจะสามารถทะลวงไปอีกได้ โดยจะมีท่ายิงเยอะมากๆ เช่น ยิงหัวธรรมดาๆ, ยิงนัดเดียวฆ่า 2 คน, ยิงโดนลูกระเบิดบนตัวทหาร, ยิงขา
    ศัตรูภายในเกมเท่าที่ได้ลองเล่นถือว่ามีการตื่นตัวที่ดีเมื่อมีเพื่อนถูกยิงศัตรูแบบกระจอกจะหมอบลงพื้นหรือหาที่หลบ แต่บางครั้งก็จะแสดงอาการโง่ๆ เช่นสะดุดลงไปนอนก็มี ส่วนพวกที่ฉลาดหน่อยก็จะหาที่กำบังหรือออกตระเวนหาเรา ซึ่งเมื่อพบเราแล้วศัตรูจะตามไล่ล่าเราอย่างไม่ลดละเลยทีเดียว ซึ่งนานมากครับกว่าศัตรูจะเลิกไล่

System Requirements

Core 2 Duo 3 GHz, 2 GB RAM (4 GB RAM - Vista/7)
    graphic card 256 MB (GeForce 8800 or better)
    10 GB HDD
    Windows 7 / Vista / Windows XP does not support

Download

200 mb / part

โหลดแล้วช่วยกันกดขอบคุณด้วยนะครับ

Upload By พี่ผมเอง
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kkdig1 : 2nd November 2012 เมื่อ 14:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

http://www.gamerzoneth.com/
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    เจิมไห้ครับ ! ^^
    ไม่มีใครรักเราเท่ากับตัวเอง by Pk Ghost team thailand

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เจิม ให้ คร้าบบบ สู้ๆนะ แต่ part เยอะจัง

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Mediafir อัพไอนี่ต้องรีบสูบซะแล้วเราไม่งั้นโดนลบแล้วอด
    ผู้มากไปด้วยปัญหา

กล่าวขอบคุณ
    165
    ไฟล์ที่ 12 มันเป็นลิ้งของไฟล์ที่ 13 อะแก้ที

กล่าวขอบคุณ
    165
    ไฟล์ 25 ไม่มีอะครับใันเป็นไฟล์ที่ 24 ซะงั้น

กล่าวขอบคุณ
    165
    ... เจ้าของบอร์ดไปซะแล้วหรือนี่

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาทร์ที่ 10 หายไปอะครับ ท่าว่าง ก็ช่วยแก้ไขให้หน่อยนะครับ (โหลดมาครบแล้วเหลือ พาทร์เดียว)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ !ฟoะฟะ อ่านกระทู้
    พาทร์ที่ 10 หายไปอะครับ ท่าว่าง ก็ช่วยแก้ไขให้หน่อยนะครับ (โหลดมาครบแล้วเหลือ พาทร์เดียว)
    เหมือนกันคับ

กล่าวขอบคุณ
    165
    ถ้าเจ้าของยังไม่อัพเดี๋ยวผมอัพแทนให้ละกันขืนคอยเข้าของกระทู้มีหวังคอยยันปีหน้า

กล่าวขอบคุณ
    165
    http://www.mediafire.com/?kab6zkzq1wkq6qj
    อันนี้พาท 10 นะครับขออัพแทนเจ้าของกระทู้ซะเลยใครมีพาท 25 ก็อัพขึ้นด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    165
    และแล้วก็เงียบหายไปตามกาลเวลา TOT