ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803

ใครเชี่ยวด้านการตลาด-การซื้อ ขายมือถือเข้ามาช่วยผมหน่อยครับ

คือว่า ถ้าผมอยากได้จะโทรศัพท์รุ่นใหญ่ๆซักเครื่อง เช่น พวก S3 หรือ 4S อะไรอย่างงี้ ผมลังเลใจมากเลย
    เพราะว่ารุ่นใหม่มันก็ขยันออกเหลืิอเกิน ผมกลัวจะเสียดายเงินน่ะสิ อยากจะให้ท่านทั้งหลายช่วยผมหน่อย
    บอกผมที ว่าดูจา่กตลาดตอนนี้แล้ว ผมควรจะซื้อรุ่นไหน รอรุ่นใหม่มั้ย หรือว่าควรจะซื้อตอนไหน

อีกอย่างผมเกรงว่่าคนที่จะพอช่วยผมได้ในเว็บนี้อาจจะมีน้อยหรือไม่มี ช่วยบอกเว็บที่เหมาะสมหน่อยครับ Droidsans สมัครไม่ได้อ่ะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    ซือรุ่นที่มันใช้ได้ระยะยาวดีสุดครับเช่น
    sony xperia go

ดีจริงๆ ทั้งเล่นเกม มีแอพใช้ ใช้ Android ด้วย ทนด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bazin456 : 29th October 2012 เมื่อ 23:06

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ผมใช้ SAMSUNG GALAXY Y ใช้ง่ายลูกเล่นน้อย เหมาะสำหรับคนที่ไม่ค่อยมีเวลาจิ้มโทรศัพท์ ส่วนมากเอาไว้ฟังเพลงมากกว่าโทร

4s 5s อย่าเพิ่งไปสนครับ 2ปีข้างหน้าค่อยซื้อ ราคามันจะถูกลง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ถ้าคิดจะซื้อแก็ดเจ็ตแบบนี้ อย่าไปห่วงเรื่องเทคโนโลยีเลยครับ สมัยนี้มันพัฒนาไปเร็วมากๆ (ได้ยินมาว่า ณ ตอนนี้ แอปเปิ้ลจะออกผลผลิตทุกๆ 7 เดือน) ซึ่งผมแนะนำว่า ให้ไปลองจับๆ เล่นๆดูครับ (ถ้าเพื่อนมี เอาขอเพื่อนมาจับๆดู) แล้วลองดูว่า ยี่ห้อไหน รุ่นอะไรที่ตอบโจทย์เราได้มากที่สุด ก็จัดรุ่นนั้นไปเลยครับ

รุ่นที่เชียร์ให้ซื้อตอนนี้มี S3 , NoteII , ถ้าตระกูลแอปเปิ้ลก็ไอโฟน 5 (แต่ใจอยากให้ใช้หุ่นเขียวนะ อิอิ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sanjiza02 : 29th October 2012 เมื่อ 23:06
    PC : Intel core i5-4440 + CoolerMaster V8GTS / GTX 760 OC / Asrock H87m / HyperX 8Gb / Thermaltake Chaser A31

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    รอดูปีหน้าครับ ว่ามีเทคโนโลยีอะไรเจ๋งบ้าง ถ้าไม่ถูกใจค่อยซื้อย้อนหลังก็ได้

แนะนำ V ครับ มือถือที่มี GPU แรงที่สุดในโลกตอนนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SemIFaIL : 29th October 2012 เมื่อ 23:11

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    สยบทุกการเคลื่อนไหว ด้วย nexus 4

http://www.flashfly.net/wp/?p=39538 ราคาเบาสเปคแรง เร็วๆ นี้

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาโหลด
    กล่าวขอบคุณ
    1,669
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    อยากให้หันมามอง Sony บ้างครับ แล้วคุณจะรู้ว่า Sony มีดีมากกว่าที่คุณคิด

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    605
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    โนเกีย lumia 920/820 เลยครับ คาระวะ งามๆ1ที มีระบบ ปฏิบัติการ windowns phone 8 ด้วยครับ

พูดถึงการซื้อโทรศัพย์ ต้องดูด้วยครับ ว่าจะเอามาทำไร ความทนทาน ความสนใจในเรื่องเกมส์/แอปพิเคชั่น อะไรประมาณนี้อะครับ

แต่เขาว่ามาว่า lumia 900 ตอกตระปูได้ด้วย ซื้อครั้งเดียวคุ้ม เป็นอุปกรณ์ช่างได้เลย

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: