ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: A.V.A FAIL

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216

A.V.A FAIL

สวัสดีครับวันนี้ผมมีอะไร FAIL ๆๆๆ มาให้ดู เราไปดูกันเลยดีหว่า CHANNEL ผมเอง

ขอฝาก CHANNEL ผมไว้ด้วยครับมาดูกันเยอะๆผมอัพทุกอย่าง เช่น การตีกลองของผม การเล่นเกม การถ่ายอะไรแปลกๆต่างๆซึ้งตอนนี้ยังมีคลิปแค่2-3คลิปเองอนาคตผมจะทำการแคสเกมนะครับรอดูผลงานต่อๆไปครับ

ขอบคุณทุกท่านที่มาดูนะครับชอบกดlikeไม่ชอบกดalt+f4 ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย icehayha : 20th August 2011 เมื่อ 15:56

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    ขอโทษด้วยนะครับผมแปะคบิปให้ไม่เป็น

ดุ๊กดิ๊ก
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,283
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณสำหลับข้อมูลนะครับแต่ผดูแล้วงงๆหน่อยใช้โปรแกรม Fraps อัดจะดีมากครับ
    แปะให้ครับวิธีแปะคลิกที่ รูปฟิล์มแล้วใส่ลิงยูทูบได้เลย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nongtee852 อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหลับข้อมูลนะครับแต่ผดูแล้วงงๆหน่อยใช้โปรแกรม Fraps อัดจะดีมากครับ
    ผมอยากจะพากษ์ไปด้วยไงครับแล้วอีกอย่างผมยังไม่มีไมค์ต้องขอโทษด้วยนะครับผมมือใหม่ในยูทูบอะเจออะไรชอบup

.::Miyashita Haruka::.
    .::ข้างหลังคุณ::.
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    มันไม่ FAIL หรกครับ

เกมส์มันอัพตาม เปอร์เซ็น ครับ

ถ้าถึงเปอร์เซ็นที่มันว่างไว้ที่จะอัพ มันก็อัพเองครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246

ได้ละครับขอขอบคุณที่สอนนะครับ

ความFAIL สำหรับผมคือ ยศไม่อัพนั้นเองมันกลายเป็น183เปอแต่ปัจจุบันนี้อัพแล้วครับแล้วก็เป็นอีก55

ในใจของใครบางคน -///-
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    มันไม่ เฟลหรอกครับ มันเป้นยุแล้ว -*-

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ลองใช้ Frap ถ่ายดิ แล้วอัดเสียงจากโทรศัพ ตัดต่อด้วย sony vegus
    (ไม่รู้เหมือนกันว่าทำได้รึป่าว เพราะ โทรศัพย์พัง ทำบ่ได้ 55+)
    ปล.จขกท จำเราได้ปะ Piston of death ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันไม่ เฟลหรอกมันกำหนดมาแบบนั้นอยู่เเล้ว เซิฟ USA ก็เป็นแบบนี้ นี่รู้จริงรึป่าวเนี่ย -*-

หมุนก้องไปมาทำไม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    มัน เฟล ยังไงหรอเกมนี้มันไม่ใช่ 100 เปอร์เซ็นเต็ม แล้วอัพ คุณลองกด Esc เรื่อยๆ มันจะถึงหน้าออกจากเกมลองดู EXP ดีๆว่า เหลือกี่ เปอร์เซ็น ถึงอัพ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    แป๊ก !! มัน Fail ที่ไหนหละครับ ???
    เซิฟ USA ก็เป็นงี้ครับ มันไม่ได้เต็มที่ 100%

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    ถ้าคนพากย์ เป็นเสียงผู้หญิงน่ารักๆ ก็จะมีแต่คนตอบว่าเสียงน่ารักจังครับอยากเห็นหน้า บลาๆ แต่มาเสียงผู้ชาย ก็ว่าเขาอย่างงู่นอย่างงี้ - -
    เหอ
    Booker, Catch!!

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ง่า ของผม ได้ 250 % แล้วลีเป็น 13 % เฉยเลย ยังงงๆอยู่ว่ามีงี้ด้วย

.::. [X]enon คิดถึงจัง ?
    [ณ: JokerGameTH ]
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 805
    คือว่า EXP ของ เซิฟนอก มันไม่ได้ตันอยู่แค่ 100% เหมือนบ้านเราน่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 6
    เซิฟ มัน ก็พึ่งจะเปิด ระบบ มันก็มีปัญหา อยู่ คง ไม่ใช่ ยังที่ พูด แล้ว ละ ครับ ถ้า คนเคยเล่น เซิฟ จีน หรือ USA มาก็คงจะรู้ดี แนะนำ usa ดีกว่าครับ ไร้ โปร เล่น แล้ว ชั่ว . . . . เซิฟไทย มาไม่กี่วัน โปร แน่น เลย ลอง หาดู ตามเว็บ บอร์ด โปร ต่างๆ ดู แล้วจะรู้ เองง