ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: แนวอะไรที่คุณชอบ

ผู้โหวต
67. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • (เเนว : เเข่งความเร็ว)

2 2.99%
  • (เเนว : สร้างเมือง / จำลองชีวิต)

12 17.91%
  • (เเนว : กลยุทธ์ / วางแผน)

7 10.45%
  • (เเนว : เปิดโลก เก็บเวล )

18 26.87%
  • (เเนว : เเอคชั่น / ผจญภัย)

28 41.79%

หัวข้อ: (:_My_Center_Good_Game_:)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 41

(:_My_Center_Jig_Ko_:)

หยุดอัพสักพักนะครับ ไม่มีเวลาว่างเลย

Welcome To My Center

My Steam

ผมขอแนะนำตัวนะครับ ผมชื่อ ฮง อายุไม่บอกแต่ก็ไม่ใช้ผู้ใหญ่ (เดาเอาเอง) ผมเป็นพวกชอบเล่นเกมส์มากหลังจากที่รู้ว่ามีเว็บโหลดเกมส์มากมายใน JKG ก็เลยอยากอัพกับเขาบ้างคงไม่ว่ากันนะครับ

เว็บลิงค์ตรง One 2 Up ตอนนี้มีสมาชิกและผู้ใช้บริการเป็นจำนวนมากทั้งผู้ Upload และ Download จึงทำให้เซิฟเวอร์ทำงานหนัก
    อาจจะทำให้เพื่อนๆสมาชิกโหลดไฟล์ได้ยากหน่อยหรือโหลดได้ช้าหรือบางทีโหลดไม่ขึ้นเลยก็มีก็ขอให้ใจเย็นๆกันหน่อยนะครับแนะนำ
    ให้โหลดช่วงหลังเที่ยงคืนไปแล้วจนถึงช่วงเช้าเลยครับถ้าไปโหลดช่วงเวลากลางวันหรือช่วงเย็นๆค่ำมันจะโหลดไม่ขึ้นนะครับและก็ลบ
    คุกกี้หรือ Proxy ดู รีเน็ต-รีเราท์เตอร์ ดูแต่แนะนำให้โหลดช่วงดึกๆดูครับจะเป็นช่วงเวลาที่ดีทีสุด

มีปัญหาการโหลดแล้วเล่นไม่ได้ขอบอกนะครับ
    1.ลองเช็คสเป็คคอมก่อนว่าผ่านไหม
    2.มีโปรแกรมที่นักเล่นเกมส์ควรจะมีครบหรือเปล่า
    3.ระบบวินโดวส์ที่ท่านใช้ดัดแปลงไหม
    4.ได้ทำการลงเกมส์ถูกต้องไหม+แคร็กถูกไหมลองอ่านจากเจ้าของกระทู้ที่บอกไว้ให้ละเอียดเสียก่อนและต้องคิดและทำความเข้าใจด้วยตัวเองนะครับ

ตรวจเช็คสเปคคอมก่อนเล่น(โหลดไปเดี๋ยวเล่นไม่ได้ไม่รู้น้า)

โปรแกรมที่จำเป็นที่เหล่าเกมส์เมอร์ทุกคนต้องมี

IDM+Crack โหลดทุกอย่างที่ขวางหน้า

Daemon Tools เพื่อไว้ Mount Image เมื่อตัวลงเป็นแบบแผ่น

Your Uninstaller ลบเกมที่น่าเบื่อ และไม่ต้องการแล้ว แบบสมบูรณ์

Fraps เมื่อเล่นได้ หรือเจอปัญหาอะไร จะได้ถ่ายรูปมายืนยัน

อัพเดทการ์ดจอ

คำแนะนำครับ

CREDIT JEIXB

หลักการโหลดเกมส์ลิงค์ตรง ONE2UP
    อ่านก่อนโหลดนะครับตรงนี้สำคัญ
    ชื่อไฟล์มันจะมั่วต้องเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้ถูกต้องตามลำดับจะตั้งชื่อว่าอะไรก็ได้เช่น
    Game.Part01.Rar/Game.Part02.Rar ไม่งั้นมันจะแตกไฟล์ไม่ได้

!!! Games are coming soon !!!

!!! Uploaded !!!

My facebook

[/CENTER]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 55hong55 : 28th November 2012 เมื่อ 23:09

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    แวะมาเจิมให้คนแรกเลย สู้ๆนะคับ รอเซ็นเตอร์นี้อยู่น้า

กล่าวขอบคุณ
    45
    ครับจะทำให้ดีที่สุด
    ขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เข้เามาเจิมให้ด้วยคนครับผม

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    แว๊ะมาเป็นกำลังใจอีกคนครับ.....สู้ๆๆ

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมมแถมกําลังให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เจิมมมมมแถมกําลังให้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ POPPEP อ่านกระทู้
    แว๊ะมาเป็นกำลังใจอีกคนครับ.....สู้ๆๆ
    ขอบคุณมาก สำหรับกำลังใจนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    KhonKaenUniversity
    กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 635
    เป็นกำลังใจให้ค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    45
    เกมส์แรกมาแล้ว เหนื่อยมากๆๆ แต่ก็สู้ขาดใจ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    กำลังใจ กำลังใจ ครับ
    บร๊ะ บร๊ะ บร๊ะ[/B][/B]

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45