ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571

Advanced System Optimizer 3.5.1000.14553 + Patch - มาบริหารวินโดวส์ด้วย System Utilities Software อันดับหนึ่งกันครับ [MF]

Advanced System Optimizer 3.5.1000.14553 + Patch - มาบริหารวินโดวส์ด้วย System Utilities Software อันดับหนึ่ง

1 Part - File Size 14 MB - MediaFire

Advanced System Optimizer 3.5.1000.14553 + Patch - Click to Download

ไฟล์สำคัญให้อ่านก่อนโหลดโปรแกรมของผมทุกตัวครับ Click

Advanced System Optimizer 3.5.1000.14553 - เป็นโปรแกรมที่รวมเอาเครื่องมือ(Utilities)ทั้งหมดมากกว่า 30 เครื่องมือ สำหรับ Optimize ระบบคอมพิวเตอร์ไว้ในโปรแกรม ซึ่งเท่ากับว่ามีโปรแกรมมากกว่า 30 ชนิดให้เลือกใช้งาน เพื่อทำให้ระบบคอมพิวเตอร์ของคุณอัจฉริยะมากขึ้นในด้านการทำงานต่างๆ และสามารถจัดระบบคอมฯของเพื่อนๆได้อย่างมีประสิทธิภาพมากสุดๆ ด้วยการการันตีจากรางวัลนับไม่ถ้วน อีกทั้งยังเป็นแชมป์การจัดอันดับ 10 อันดับ Compare Best PC System Utilities Software มาถึง 2 ปีด้วยครับ เพราะฉะนั้น การเลือกใช้งาน Advanced System Optimizer จึงเป็นตัวเลือกที่ไม่น่าสงสัยเลย กับศักยภาพการทำงานที่เหนือกว่าโปรแกรมอื่นๆครับผม แนะนำมากกับคนที่ไม่ค่อยเก่งเรื่องดูแลคอมฯ ซักเท่าไหร่ครับ

ScreenShot

เป็นอันดับ 1 ในการจัดอันดับ 2012 Compare Best PC System Utilities Software

ภาพโปรแกรมขณะกำลังตรวจหาไฟล์ที่บกพร่อง โปรแกรมนี้เป็นโปรแกรมที่จัดการกับ Registry ดีมากๆโปรแกรมนึงครับ

ติดตั้งเสร็จตามขั้นตอนใช้ได้ 100% ภาพยืนยันจากเครื่องผมเอง

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redfoottttt : 17th November 2012 เมื่อ 09:52

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    ขอบคุณจ้า แต่ตอนนี้ของผมยังใช้เวอชั่นเก่าที่ท่านอัพมา

แต่มีคำถามครับ

คือพอลงแล้ว มันจะมีบางโปรแกรม ของโปรแกรมนี้อ่ะ (มันจะมีหลายโปรแกรมเลยใช่ม่ะในโปรแกรม ASO)

คือว่า มันก็ patch ปกตินะ แต่พอว่าเรา สมมุตินะ ผมไปเลือกตัว System Protector ปุ๊บ มันก็จะมาโผล่อีกโปรแกรมนึงคือโปรแกรม System Protector

แต่ที่อยากจะถามคือว่า พอกดไปปุ๊บ โปรแกรมเปิดมาปั๊บ มันกลายเป็นรุ่นทดลอง แล้วยังไม่ได้ลงทะเบียน แล้วทีนี้พอจะใช้ตัวเลือกนี้ มันก็ใช้ไม่ได้เนื่องจากเป็นตัวทดลองเฉยๆ ผมเลยเซงเลยครับมีวิธีแก้มั้ยอ่าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 30th October 2012 เมื่อ 23:33

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohero อ่านกระทู้
    ขอบคุณจ้า แต่ตอนนี้ของผมยังใช้เวอชั่นเก่าที่ท่านอัพมา

แต่มีคำถามครับ

คือพอลงแล้ว มันจะมีบางโปรแกรม ของโปรแกรมนี้อ่ะ (มันจะมีหลายโปรแกรมเลยใช่ม่ะในโปรแกรม ASO)

คือว่า มันก็ patch ปกตินะ แต่พอว่าเรา สมมุตินะ ผมไปเลือกตัว System Protector ปุ๊บ มันก็จะมาโผล่อีกโปรแกรมนึงคือโปรแกรม System Protector

แต่ที่อยากจะถามคือว่า พอกดไปปุ๊บ โปรแกรมเปิดมาปั๊บ มันกลายเป็นรุ่นทดลอง แล้วยังไม่ได้ลงทะเบียน แล้วทีนี้พอจะใช้ตัวเลือกนี้ มันก็ใช้ไม่ได้เนื่องจากเป็นตัวทดลองเฉยๆ ผมเลยเซงเลยครับมีวิธีแก้มั้ยอ่าครับ
    เป็นปัญหาที่แก้ไม่ตกเหมือนกันครับ ผมก็พยายามหาตัวแก้อย่างเต็มที่แล้ว แต่ก็ไม่เจอน่าจะเป็นที่ตัว Patch ทำมาไม่สมบุรณ์ครับ
    เอาเป็นว่าลองโหลดเวอร์ชั่นใหม่นี้ไปดูก่อนนะครับ ถ้ามีปัญหาอีกแนะนำให้ใช้ตัวนนี้ครับ >>> Click

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redfoottttt อ่านกระทู้
    เป็นปัญหาที่แก้ไม่ตกเหมือนกันครับ ผมก็พยายามหาตัวแก้อย่างเต็มที่แล้ว แต่ก็ไม่เจอน่าจะเป็นที่ตัว Patch ทำมาไม่สมบุรณ์ครับ
    เอาเป็นว่าลองโหลดเวอร์ชั่นใหม่นี้ไปดูก่อนนะครับ ถ้ามีปัญหาอีกแนะนำให้ใช้ตัวนนี้ครับ >>> Click
    อ่อ ครับ แต่เรื่องนี้ผมก็ไม่ค่อยซีเรียสเท่าไหร่ เพราะมันเป็นแค่บางโปรแกรม

โดยรวมๆแล้ว ก็ใช้การได้ดี แต่แค่มีบางโหมดเท่านั้นที่ใช้ไม่ได้แค่นั้นเองครับ แต่ส่วนมากก็ปกติ

เอ่อ อยากจะบอกอีกอย่างครับ สำหรับ 64Bit นี่

ถ้าลง Program Files(x86) แล้วแพทซ์ ไม่ผ่าน แนะนำให้เปลี่ยนที่ลงเป็นที่ Program Files เฉยๆครับ

เครื่องผมเป็นแบบนี้นะ แต่ถ้าใครไม่เป็นก็ไม่เป็นไรครับ

EDIT.

อ่อ อีกอย่างนึงครับ เวอชั่นนี้ โหลดแล้ว ไฟล์ไม่มีปัญหา ลงแล้วก็ไม่มีปัญหาเช่นกันจ้าา ใช้ได้ชัวร์ 100% ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 31st October 2012 เมื่อ 00:14

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมลองแล้วได้ผล ลงโปรแกรม System Protector ใหม่อีกครั้งพร้อมคีย์ System Protector แล้วเปิดโปรแกรมที่ลงใหม่ลองสแกนตรวจสอบเสร็จแล้ว ให้เปิดโปรแกรม System Protector ที่มาพร้อมชุดใหญ่ สัก 2 เที่ยวกลับที่ลงใหม่ แล้วรีสตาร์ใหม่อีกครั้ง จากนั้นให้ Uninstall System Protector ตัวที่เราลงใหม่ออก แล้วลองเปิด System Protector ที่มาพร้อมโปรแกรมชุดใหญ่จะเห็นว่าโปรแกรมจะ Active แล้วครับ แต่ลองครั้งเดียว ลองดูครับ ของผมใช้ได้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohero อ่านกระทู้
    อ่อ ครับ แต่เรื่องนี้ผมก็ไม่ค่อยซีเรียสเท่าไหร่ เพราะมันเป็นแค่บางโปรแกรม

โดยรวมๆแล้ว ก็ใช้การได้ดี แต่แค่มีบางโหมดเท่านั้นที่ใช้ไม่ได้แค่นั้นเองครับ แต่ส่วนมากก็ปกติ

เอ่อ อยากจะบอกอีกอย่างครับ สำหรับ 64Bit นี่

ถ้าลง Program Files(x86) แล้วแพทซ์ ไม่ผ่าน แนะนำให้เปลี่ยนที่ลงเป็นที่ Program Files เฉยๆครับ

เครื่องผมเป็นแบบนี้นะ แต่ถ้าใครไม่เป็นก็ไม่เป็นไรครับ

EDIT.

อ่อ อีกอย่างนึงครับ เวอชั่นนี้ โหลดแล้ว ไฟล์ไม่มีปัญหา ลงแล้วก็ไม่มีปัญหาเช่นกันจ้าา ใช้ได้ชัวร์ 100% ^^
    ขอคุณที่มายืนยันครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banpranburi อ่านกระทู้
    ผมลองแล้วได้ผล ลงโปรแกรม System Protector ใหม่อีกครั้งพร้อมคีย์ System Protector แล้วเปิดโปรแกรมที่ลงใหม่ลองสแกนตรวจสอบเสร็จแล้ว ให้เปิดโปรแกรม System Protector ที่มาพร้อมชุดใหญ่ สัก 2 เที่ยวกลับที่ลงใหม่ แล้วรีสตาร์ใหม่อีกครั้ง จากนั้นให้ Uninstall System Protector ตัวที่เราลงใหม่ออก แล้วลองเปิด System Protector ที่มาพร้อมโปรแกรมชุดใหญ่จะเห็นว่าโปรแกรมจะ Active แล้วครับ แต่ลองครั้งเดียว ลองดูครับ ของผมใช้ได้
    Key ของ System Protector ที่ว่าเป็นตัวล่าสุดรึปล่าวครับ ถ้าใช่ก็ขอหน่อยนะครับ จะได้เป็นทางเลือกในการแก้ปัญหาของเพื่อนๆคนอืนที่ใช้อยุ่ พอดีว่าผมหาไม่เจอ ^_^

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ใช้ได้ 100 คับมายืนยันคับขอบคุรคับ

Tags for this Thread