ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512
    ผม เหลือ 15 GB ครับ แล้วเกมส์ 7 GB เองนะครับ ทำไมไม่ได้ หรือ ต้องเยอะกว่านี้อ่ะ ครับ

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leonskey อ่านกระทู้
    ผม เหลือ 15 GB ครับ แล้วเกมส์ 7 GB เองนะครับ ทำไมไม่ได้ หรือ ต้องเยอะกว่านี้อ่ะ ครับ
    โหลดไป จะได้ ประมาณ 7GB แล้วแตกไฟล์อีก จะได้ตัวเกม 10GB (ของผมนะ) ถ้าเกิดคุณแตกในไดร์เดียวกัน คงไม่พอ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azllen อ่านกระทู้
    โหลดไป จะได้ ประมาณ 7GB แล้วแตกไฟล์อีก จะได้ตัวเกม 10GB (ของผมนะ) ถ้าเกิดคุณแตกในไดร์เดียวกัน คงไม่พอ
    ไม่ๆ ไฟล์แรกผมอยู่คนล่ะไดร์ เลยครับ มันอยู่ไดร์ C ตัวที่จะแตกไฟล์อยู๋ไดร์ D ทำไมจะไม่ได้ล่ะครับ

ล่าสุดเหลือ 23 GB ล่ะ ก็เหมือนเดิมอ่ะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมเครื่องผมเป็นwin 7 เเต่คลิกขวาที่ตัวเข้าเกมตรงcompatibility มันเป็นwin xpอะเเก้ไงบอกทีคับ อยากเล่นเกมนี้มาก

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yahaboykung อ่านกระทู้
    ทำไมเครื่องผมเป็นwin 7 เเต่คลิกขวาที่ตัวเข้าเกมตรงcompatibility มันเป็นwin xpอะเเก้ไงบอกทีคับ อยากเล่นเกมนี้มาก
    ก็ติ๊ก ลูกศรข้างบนออกครับ

========================================

เล่นได้ละ Windows 8

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parkpoompb : 7th November 2012 เมื่อ 17:42

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ทำไมผมเข้าเกมไม่ได้ครับ
    ผมทำตามที่คุณ jeixb บอกหมดแล้วครับ
    แล้วใช้ crack ของคุณ jeixb ด้วยอะครับ
    แต่ตอนเข้าเกมหน้าเจอมันดำอะครับ แล้วถ้าไปกดคลิกทีนึง มันจะหลุดออกมาเลยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ osuman00 อ่านกระทู้
    ผมทำตามที่คุณ jeixb บอกหมดแล้วครับ
    แล้วใช้ crack ของคุณ jeixb ด้วยอะครับ
    แต่ตอนเข้าเกมหน้าเจอมันดำอะครับ แล้วถ้าไปกดคลิกทีนึง มันจะหลุดออกมาเลยอะครับ
    ช่วยตอบกันหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ osuman00 อ่านกระทู้
    ช่วยตอบกันหน่อยครับ
    ตอนนี้จากที่เข้าแล้วเจอดำ เปลี่ยนเป็นเข้าไม่ได้เลยครับ คลิกที่ icon แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ

ช่วยทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ปัญหาในตำนานผมยังหาทางแก้ไม่ได้ใครรู้ตอบหน่อยครับ พอกด new เกม แล้วมันจะค้างหน้า loading อะครับ ไม่รู้แก้ยังไง อยากเล่น มาก =..=

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ไม่มี Crack ของ PATCH 1.6 ใช้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    442
    ผมก็เป็นครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    แตกฟล์มา ไฟล์มันเป็น .Arc อะครับ งงเลย

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เล่นได้แย้ววววว ทำไงไม่รู้ แตกไฟล์ได้เฉยเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JedCaLiePzO : 10th November 2012 เมื่อ 17:10

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JedCaLiePzO อ่านกระทู้

ผมโหลดตัวเต็มมาแล้วพอถึงแตกไฟล์ARC
    มันแตกไฟล์ไม่ได้เลยไม่ขยับเลย รอมา15นาทีละไม่ขยับเลย
    ปิดโปรแกรมทุกอย่างแล้ว เช็คHDDแล้ว เหลือว่างอีกเยอะ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับ
    ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ อยากเล่นจริงๆ
    ผมก็เป็นครับ ที่โหลดนี่เป็นแบบตัว Saveufile 1 Part ป่ะครับ ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Philips : 10th November 2012 เมื่อ 13:28
    Nobody's Perfect

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Philips อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นครับ ที่โหลดนี่เป็นแบบตัว Saveufile 1 Part ป่ะครับ ?
    อ่าใช่ครับ Saveufile 1 Part

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ผมโหลดไฟล์ Full 1.7 1part มาแล้วมันเป็น นามสกุล ARC จะทำยังไงดีครับ แตกไฟล์ไปแล้วแต่ไม่มีตัวติดตั้ง ใช้ Deamon Tool ก็ไม่ได้

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bboyhonda อ่านกระทู้
    ผมโหลดไฟล์ Full 1.7 1part มาแล้วมันเป็น นามสกุล ARC จะทำยังไงดีครับ แตกไฟล์ไปแล้วแต่ไม่มีตัวติดตั้ง ใช้ Deamon Tool ก็ไม่ได้
    แสดงว่าคุณไม่อ่านวิธีติดตั้งเลยใช่ไหม ?

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chen อ่านกระทู้
    แสดงว่าคุณไม่อ่านวิธีติดตั้งเลยใช่ไหม ?
    พวกนี้มีเยอะครับ โหลดอย่างเดียว ไม่คอมเม้นไม่ขอบคุณ ถ้าเล่นเกมได้ก็จะหายเงียบ แต่ถ้ามีปัญหาเมื่อไหร่ ฉันจะไม่หาข้อมูลเอง แต่ฉันจะมาถามด้วยคำถามโง่ๆ ถามทั้งๆที่คำตอบมันมีไว้อยู่แล้วสำหรับหน้า 1

แต่น้องไม่ยักกะอ่าน และปัญหาที่เกิดขึ้นนั้นไม่เกี่ยวกับเกมเลย เป็นที่คอมของตัวเองทั้งนั้น 5555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icelylove123 อ่านกระทู้
    แตกฟล์มา ไฟล์มันเป็น .Arc อะครับ งงเลย
    นี่ก็ไม่ได้อ่าน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ turboinw191 อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นครับ

สงสัยนายจะอัพเดทแพทซ์ มั่วหรือผิดพลาด ข้ามขั้นตอนไม่ถูกต้องเลยเป็นสภาพแบบนี้ แนะนำให้โหลด Fullgame1.7 มาเลยแล้วลง Crack ตามปกติ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leonskey อ่านกระทู้
    ทำมั้ยแตกไฟล์ไม่ได้ล่ะครับ ผมปิดทุกอย่างแล้วนะเนี่ย
    ช่วยแก้ให้หน่อยนะครับ ผม ขอบคุณครับ

อันนี้ไฟล์แรกอยู่ไดร์ C แต่เลือกที่แตกไฟล์ไปอยู่ในไดร์ D ใช่มั้ยครับ

ตอนแตกไฟล์นั้น ผมคิดว่าคุณมีพื้นที่ในไดร์ C ไม่พอ เพราะตอนแตกไฟล์มันน่าจะสำรองไฟล์อยู่ในไดร์ C ก่อนพอเสร็จมันถึงจะไปอยู่ในไดร์ D ลองเคลียพื้นที่ไดร์ C ดูแล้วลองใหม่

แนะนำให้โหลดใหม่ โหลดตัว Fullgame 1.7 ไปเลยแล้วลง Crack ตามปกติ ง่ายที่สุด

-------------------------------------

สุดท้าย ถ้าโปรแกรม FreeArc แตกไฟล์ไม่ได้ ลองใช้โปรแกรมอื่นดู เช่น IZARC
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 11th November 2012 เมื่อ 01:19

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    โทษทีครับ แต่ผมหาแล้วผมหาไม่เจอ หรือผมไม่เข้าใจ ผมแตกไฟล์มาแต่ดันเจอ ARC ผมงงครับ ไม่เคยเห็น หาแล้วที่หน้ากระทู้ไม่เจอ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ใช่ FreeArc หรือ IZARC ที่คุณ Nanohero บอกใช่ไหมครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    442
    แรงไปป่าวนาย

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ turboinw191 อ่านกระทู้
    แรงไปป่าวนาย
    ไม่เป็นไรหรอกครับ มันก็ถูกที่คุณ nanohero พูด แต่จะเป็นครั้งสุดท้ายที่ผมจะขอโทษ เพราะจะไม่มีครั้งต่อไปที่ไม่มีคอมเม้น และไม่คำขอบคุณ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    จบเร็วสาส 55+
    Lee Da Hae So Beautiful >-<

กล่าวขอบคุณ
    70
    ทำไมผมใช้โปรแกรม IZarc แล้วมันบอกว่า ไม่รองรับเอกสารบีบอัดประเภทนี้เหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Blog Entries
    1
    พี่ครับ ขอโปรเกมบีบอัดไฟล์ ARC หน่อยนะครับ ขอบคุงนะครับ