ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] JAMES BOND 007 BLOOD STONE [2010|FULL|ENG|6.91GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

เกมส์ James Bond 007 : Blood Stone ภาคนี้ไม่ได้สร้างโดยทีมพัฒนาทีมเก่า แต่ว่าเป็นทีม Bizarre Creations ที่มารับหน้าที่สร้างภาคนี้แทน ซึ่งแท้จริงแล้วทีม Bizarre Creations เป็นทีมที่ถนัดการสร้างทีมแข่งรถ เพราะเคยสร้างเกมแข่งรถชื่อดังอย่าง Project Gotham Racing และ Blur มาก่อน ก็เลยทำให้ James Bond 007: Blood Stone ภาคนี้ก็เลยจะมีระบบออกไปในทางเน้นการขับรถไล่ล่าหรือหนีคนร้ายด้วย ผสมผสานกับแนวแอคชั่นต่อสู้ประชิดตัวและยิงปืน มุมมองบุคคลที่ 3 กล่าวถึงการสืบสวนและคลี่คลายคดีใหญ่ที่ผู้ก่อการร้ายคบสมรู้ร่วมคิดคิด การณ์ใหญ่ รับประสบการณ์การผจญภัยตั้งแต่การต่อสู้ผจญภัยบนบกและทางน้ำขนิดตื่นเต้น เร้าใจ และพาผู้เล่นไปยังสถานที่รอบโลก ตั้งแต่กรุงเอเธนส์, อิสตันบูล, โมนาโก และกรุงเทพฯ ส่วนนักแสดงที่มารับบทเป็นเจมส์บอนด์ก็คือ Daniel Craig เจ้าเก่า ด้านตัวละครเอกได้นำ Daniel Craig สายลับคนใหม่ล่าสุด, Judi Dench รับบทเป็น M, Joss Stone เป็นนางเอก Bond Girl คนใหม่ภายในเกม อีกทั้งพา Bruce Feirstein ผู้เขียนบทภาพยนตร์มากผลงานมาร่วมงานกับเกมภาคใหม่ ก่อนหน้านั้นเคยเขียนบทภาพยนตร์เรื่องเดียวกันภาค GoldenEye, Tomorrow Never Dies, และ The World is Not Enough รวมถึงเกมภาค Everything or Nothing และ From Russia with Love ที่น่าสนใจคือ ภาค Blood Stone มีระบบมัลติเพลเยอร์ รองรับผู้เล่นสูงสุด 16 คน มีโหมด Spy Vs. Mercenary ตเน้นความเป็นทีมเวิร์คการเล่น, ทักษะไหวพริบและการวางกลยุทธ์การเล่น เพื่อทำภารกิจเกมตามที่ระบบเกมกำหนดไว้

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

1GB / PART

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    [ ชื่อไฟล์ไม่ตรงควรแก้ก่อนไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    ตัวอย่าง GAME01 , GAME02 , GAME03 , GAME04
    หรือไม่ก็ใส่แค่ตัวเลข ตัวอย่าง 1 , 2 , 3 ]

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06

" PASSWORD "
    www.zeppelin-load.blogspot.com

[ขอเกมส์ได้ที่นี่เลยครับ Click]

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

HOW TO INSTALL

1.แตกไฟล์ ..
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เข้าไปในโฟลเดอร์ Crack ลงตัวอัพเดท BondUpdate_75907_to_76654
    4.Copy Crack ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกมส์
    5.เข้าเกมส์ได้เลยครับ !

BLOGSPOT

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 31st October 2012 เมื่อ 19:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เจิมให้ครับ !!!
    FC Barcelona Forever ~

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    2
    เจิมนะเต้ยย เห็นเกมละอยากดูหนัง 5555

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    เจิมให้นะเต้ย ยังไม่ได้เคยเล่นเลยเกมนี้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมมมให้ครับ ท่านเต้ย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanbond อ่านกระทู้
    เจิมให้ครับ !!!
    ขอบคุณมากครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chen อ่านกระทู้
    เจิมนะเต้ยย เห็นเกมละอยากดูหนัง 5555
    ขอบใจมากเชน ไปดูเลยพรุ่งนี้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    เจิมให้นะเต้ย ยังไม่ได้เคยเล่นเลยเกมนี้
    ฮ่า ๆ งั้นลองเลยครับ พี่เอ็ก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เจิมมมมมให้ครับ ท่านเต้ย
    ขอบใจครับ ท่านแบงค์

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    เจิมให้นะครับ

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    มาเจิมให้นะครับพี่ชาย

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultimatezpro อ่านกระทู้
    มาเจิมให้นะครับพี่ชาย
    ขอบใจมากเน้อ หยง

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Who am I . . .
    กล่าวขอบคุณ
    580
    ได้รับคำขอบคุณ: 931
    ขอบใจมากจ้า ~ น่าเล่นมาก
    OH YEAH

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ชอบคุณมากๆ เลยครับ ^^
    http://bf3stats.com/stats_pc/auzaa123 มันเอาลงไงแว้ = =

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เจิมครับ + ชอบมากครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RiderKickz อ่านกระทู้
    เจิมครับ + ชอบมากครับ

Tags for this Thread