ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889

[PSP]PES 2013 : Pro Evolution Soccer [ENG / 2012 - 2013]

เดี๋ยวรายระเอียด อื่นๆ จะตามมาทีหลังนะครับ

Download

Part 1 l Part 2 l Part 3

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ uranaishi11 อ่านกระทู้
    ผมมี save option file pes 2013 ENG ทำเอง....เสื้อ ทีม 20 teams และอับเดท all player teams ล่าสุด 1 nov.12 พรีเมียร์ลีก จ้า
    http://www.mediafire.com/?6275ar6bddamdc6

[IMG][/IMG]

อันใหม่

คลิก
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ratiio : 16th November 2012 เมื่อ 21:48

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ถ้ามี save option file ขอด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    ขอบคุณครับ รอรอรอ

ออพชั่นไฟล์มาแล้วบอกผมด้วยนะะะะะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AofLiverpool อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ รอรอรอ

ออพชั่นไฟล์มาแล้วบอกผมด้วยนะะะะะ
    แน่นอนครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

World-Class Player
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ขอบคุณมาก รอ option ย้ายตัว โลโก้ทีม ด้วยคนครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    กดโหลดไม่ได้อ่าาาครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ รอมานานแล้ว อัพเสร็จไวๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เลิืกเล่นมาหลายเดือนล่ะ รอภาค นี้อยู่

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    รอ ด้วยคน ขอบคุณมากครับ

Otaku RocKer
    กล่าวขอบคุณ
    598
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    โหลดจากเว็ปอื่นมาสองวันแร่ะ ทำนักเตะแต่ละคนได้เหมือนมากครับ FIFA ชิดซ้ายเลย (เฉพาะหน้าตานะ)
    ต้องรอแพทซ์ออกมาแก้ทีมอีก รวมๆแล้วเล่นสนุกกว่า FIFA นะ เพราะลองเล่นทั้งสองเกมส์แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ M killswitch อ่านกระทู้
    โหลดจากเว็ปอื่นมาสองวันแร่ะ ทำนักเตะแต่ละคนได้เหมือนมากครับ FIFA ชิดซ้ายเลย (เฉพาะหน้าตานะ)
    ต้องรอแพทซ์ออกมาแก้ทีมอีก รวมๆแล้วเล่นสนุกกว่า FIFA นะ เพราะลองเล่นทั้งสองเกมส์แล้ว
    มันเป็นภาษาสเปน กับพากย์สเปน หรือเปล่าครับที่โหลดมา ของผมสเปน แต่ชื่อนักเตะอังกฤษนะ เวลาเลี้ยงบอลไปแถวๆหน้าประตูมันจะหน่วงๆช้าๆ เป็นเพราะอะไรเหรอครับ เป็็นเหมือนกันเปล่าอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    กำลังจะอัพนะครับๆ อัพเว็บไรดีครับ -_________-

กล่าวขอบคุณ
    23
    เวปอะไรก็ได้ครับท่าน แล้วแต่ ขอบคุณมากนะครับ ว่าแต่ตัวนี้มัน สเปน หรือ อังหฤษ อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerapoltong อ่านกระทู้
    เวปอะไรก็ได้ครับท่าน แล้วแต่ ขอบคุณมากนะครับ ว่าแต่ตัวนี้มัน สเปน หรือ อังหฤษ อ่ะครับ
    อังกฤษ ครับผม

Otaku RocKer
    กล่าวขอบคุณ
    598
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerapoltong อ่านกระทู้
    มันเป็นภาษาสเปน กับพากย์สเปน หรือเปล่าครับที่โหลดมา ของผมสเปน แต่ชื่อนักเตะอังกฤษนะ เวลาเลี้ยงบอลไปแถวๆหน้าประตูมันจะหน่วงๆช้าๆ เป็นเพราะอะไรเหรอครับ เป็็นเหมือนกันเปล่าอ่ะ
    เป็น Eng สมบูรณ์ครับ เหมือนภาคเก่าเลย ของผมไม่กระตุกหรือหน่วงนะครับ
    ที่หน่วงๆ สันนิษฐานว่า เม็มก๊อปรึป่าว อาจมีปัญหา ของผมเล่นเถื่อนแต่เม็มแท้ครับ
    ถ้าไม่ใช่ก็น่าจะเป็นที่ตัวเกมส์ อันนี้เคยลองมาแล้วครับ ถ้าเป็นไฟล์ cso จะไม่เสถียร ต้องเป็น iso ครับ
    ประมาณนี้

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ขอบคุณหลายๆเลยครับ จขกท. รอนานมากเลย ของ PSP 55555 อยาก THX สักพันรอบเลย จุ๊ฟๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    เล่นได้ 100% ครับ โดยผมเอง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ratiio : 1st November 2012 เมื่อ 20:33

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    รออีก 2 part
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AofLiverpool : 1st November 2012 เมื่อ 20:23

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    อัพเสร็จแล้วววครับบบบ !!!

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ratiio อ่านกระทู้
    อัพเสร็จแล้วววครับบบบ !!!
    ว้าววว ขอตัวไปโหลด

กล่าวขอบคุณ
    23
    ว้าวววว เสร็จแล้วเหรอครับ ขอ ด้วยคน ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    โอ้ว ขอบคุณมากครับ
    ปล.option file มาแล้วบอกด้วยเน้ออออ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    thak you มาก

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 172

ผมมี save option file pes 2013 ENG ทำเอง....เสื้อ ทีม 20 teams และอับเดท all player teams ล่าสุด 1 nov.12 พรีเมียร์ลีก จ้า มีที่แรกที่นี่ และที่เดียว

V.1.0 โหลดที่นี่ →http://www.mediafire.com/?8r57a52kenme3t9
    ใหลดเสร็จแล้ว
    กรุณาช่วยกด like เยอะ ๆ ในนี้ด้วยครับ →http://www.youtube.com/user/MrPom11/...ow=grid&view=0

[IMG][/IMG]

(Reccommended :This save OF for cfw: 6.35 PRO-B10 or Higher )
    Please Thanks me !!!

@UPDATED

Premier League teams have correct Emblems, 2013 Kits(Third Kits) ,Logos,Numbers and Names
    Premier League
    English team transfers correct as of 31 October 2012

Transfers:

Benteke to Aston Villa
    Lucas Piazón to Chelsea
    Azpilicueta - Marselle to Chelsea (Updated)
    Moses - Wigan to Chelsea (Updated)
    Thomas Hitzlsperger to Everton (Updated)
    Berbatov - Man Utd to Fulham
    Giorgos Karagounis to Fulham
    Nuri Sahin - Real Madrid to Liverpool (Updated)
    Assaidi - Liverpool (Updated)
    Samed Yesil to Liverpool
    Spearing out of Liverpool
    Javi Garcia - Benfica to Man City (Updated)
    Maicon - Inter to Man City (Updated)
    Nastasic to Man City
    Alexander Büttner to Man United
    Tettey - Rennais to Norwich (Updated)
    Vaughan out of Norwich
    Julio Cesar - Inter to QPR
    Mbia - Marselle to QPR (Updated)
    Granero - Real Madrid to QPR (Updated)
    Mayuka to Southampton
    Adam - Liverpool to Stoke
    N'Zonzi - Blakcburn to Stoke (Updated)
    Owen to Stoke (Updated)
    Adam Johnson - Man City to Sunderland (Updated)
    D. Rose - Tottenham to Sunderland (Updated)
    Pablo - Valencia to Swansea (Updated)
    Ki Sung Yueng - Celtic to Swansea (Updated)
    De Guzman - Swansea (Updated)
    Lita out of Swansea
    Bessone out of Swansea
    Dembele - Fulham to Tottenham (Updated)
    Dempsey - Fulham to Tottenham (Updated)
    Iago Falqué to Tottenham
    Lloris - Lyon to Tottenham (Updated)
    Van Der Vart out of Tottenham
    Popov - Kiev to West Brom
    Benayoun - Chelsea to West Ham
    A. Carroll - Liverpool to West Ham
    Joey Barton - QPR to Marselle
    De Jong - Man City to A.C Milan
    Bendtner - Arsenal to Juventus
    Pogba - Man Utd to Juventus (Updated)
    Santa Cruz - Man City to Fiorentina
    S. Savic - Man City to Fiorentina
    Boyata - Man City to Twente
    Kakuta - Chelsea to Vitesse
    Essien - Chelsea to Real Madrid
    Modric - Tottenham to Real Madrid
    Dos Santos - Tottenham to Real Mallorca
    R. Mireles - Chelsea to Fenebache etc.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย uranaishi11 : 13th December 2012 เมื่อ 08:38

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ: