ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

(Assassin's Creed III เพื่อรูปไม่ขึ้ัน)
    เพราะ เกมนี้ผมชอบมากๆเล่นมาตั้งแต่ภาคแรกจนภาคล่าสุดและก็ติดตามซีรี่ย์นี้มายาวนาน

E-mail : center__su@hotmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ezio1230 : 2nd November 2012 เมื่อ 20:48

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

Football manager 2013 รอเพราะอยากเล่นมากมากเลยครับ เล่นตั้งแต่ CM 01-02 เลยครับ

จนเปลื่ยนมาเล่น FM ส่งให้ผมด้วยน้ะครับ

อีเมล - polokiju_@hotmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ARSENAL01 : 5th November 2012 เมื่อ 11:52

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

มันมากอ่ะ อยากได้****** เล่นไม่เบื่อด้วย มีตังแต่ซื้อไม่เป็นอ่ะ

guwin_pangza@hotmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย guwinpangza : 3rd November 2012 เมื่อ 09:06

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รอจนเหงื่อตกแล้ว เมื่อไหร่จิมาสักที

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

ชื่อเกม GTA V
    เหตุผลที่รอ เพราะชอบในความอลังการ เพราะทุกภาคที่ผ่านมา คือการก้าวกระโดดของกราฟฟิค และพื้นที่บน HDD

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 48

FOOTBALL MANAGER 2013 ครับผม
    เหตุผล ผมชอบเล่นเกม วางแผนครับ โดยเฉพาะ การวางแทคติค ฟุตบอล เล่นมาตั้งแต่ fm2005 ครับผม

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341

อยากเล่นมากมายเล่นมานมนานแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

ชื่อเกม Crysis 3
    เหตุผล เราได้สวมบทบาทเป็นนักรบในชุดนาโนสูท พร้อมอาวุธมหาประลัยที่ดูจะเป็นจุดเด่นของเกมนั้นก็คือ" ธนู " อันเพียบพร้อมด้วยหัวรบธนูหลากชนิดให้เลือกใช้
    ส่วนกราฟฟิกอันงดงามด้วยและอัดแน่นด้วยขุมพลัง CryEngine 3 ที่ท่านสามารถจะหยั่งถึงได้ ( ถ้าคอมท่านไหวนะ ) ผมพิมพ์แค่นี้ก็แล้วแล้วมั่ง

Email: kitvivat.101@gmail.com

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

ชื่อเกม : Bioshock infinite
    เหตุผล : เพราะผมอยากช่วย ผ.ญ ให้รอดปลอดภัย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Black™ : 3rd November 2012 เมื่อ 11:08

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

Football Manager 2013 เป็นเกมบอลที่ชอบที่สุดรบกวนด้วยนะครับขอบคุณมากครับกดขอบคุณให้แล้ว
    email: PUMPUI-PROJECT@hotmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joeplayjok : 3rd November 2012 เมื่อ 11:47

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

ชอบเกมอิงประวัติศาสตร์ แนวStealth แล้วก็เล่นมาทุกภาคแล้ว

อีกเกมส์ที่รอ ชอบแนวstealth หนุกดี

Email knot191@gmail.com

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 190

ชอบเล่นมากสนุก ภาพสวย ถล่มกันแบบสะใจไปเลย!!!
    e-mail: potida@windowslive.com
    The Run
    [[[[[[-PoTiDa-]]]]]]]

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

ผมรอเกมส์ Total War 2 ครับ

สาเหตุที่ผมชอบเกมนี้เพราะตอนเด็กพี่ผมเคยซื้อ Shogun total war ภาคแรกมาครับ ผมก็เลยเล่นแล้วสนุกดี จนเมื่อตอน Total War Shogun 2 ออก เป็นช่วงที่ผมได้คอมใหม่พอดี เลยทำให้เล่นเกมที่ใช้สเปคค่อนข้างสูงได้ ผมจึงจัด Shogun 2 มาแล้วก็พบว่าเกม Shogun กับ Shogun 2 นั้นมีการพัฒนาจนแตกต่างกันอย่างมากเลยทีเดียว ที่พูดถึงนี้ไม่ใช่หมายถึงเรื่องของกราฟฟิคหรือเสียงประกอบนะครับ ผมหมายถึงรูปแบบการเล่น ความฉลาดของ AI ที่ไม่ใช่สักแต่ว่าจะตีกับเราอย่างเดียว การเล่น Shogun 2 ให้ประสบผลสำเร็จในระดับ Legendary นั้น น้อยคนที่่จะทำได้ครับ (ผมเองก็ทำไม่ได้ พอไปถึงช่วงเทิร์นที่ 40-50 นี้ตายทุกที) เพราะมันมีเรื่องของการเมืองระหว่างแคลน ซึ่งผมนั้นถนัดเฉพาะการรบ และการพัฒนาสร้างบ้านสร้างเมืองนั้นไม่ใช่ว่าอยากจะได้อะไรก็สร้างมันออกมา มันต้องมียุทธศาสตร์การพัฒนาประเทศ เพราะถ้าเราสร้างไปแบบไม่คิดอะไร อยากได้อยากมีอะไรก็สร้าง ผู้เล่นจะประสบปัญหาได้ยูนิตทหารช้ากว่าแคลนอื่นบ้าง ได้ภาษีไม่พอใช้บ้าง การสภาวะขาดแคลนอาหารบ้าง ซึ่งผมยกย่องให้มันเป็นซิมูเลเตอร์สำหรับผู้ที่จะไปเป็นข้าราชการชั้นปกครองเลยทีเดียว นี่ยังไม่นับเรื่องศาสนานะครับ ซึ่งเรื่องของศาสนาก็จะส่งผลกับความสัมพันธ์ระหว่างแคลนและการค้ากับชาวต่างชาติอีก ผมถือว่า creative assembly ทำเกมซีรีย์นี้ออกมาได้ดีมากๆทีเดียว เพราะไม่ว่าจะผ่านไปกี่ภาค ไม่ว่าจะพัฒนาไปอย่างไร อารมรณ์และรูปแบบการเล่นของเกมยังคงเดิมเสมอ โดยไม่สร้างความน่าเบื่อให้กับผู้เล่นเลย ประมาณว่าเล่นได้เรื่อยๆและสนุกได้เรื่อยๆน่ะครับ และราคาแผ่นแท้ของเกมนี้อยู่ในระดับที่นักเรียนอย่างผมเอื้อมถึงคือ 500-700 บาทเท่านั้น มีอะไรหลายๆอย่างที่ทำให้ผมถูกใจกับซีรีย์นี้ครับ นี่คือเหตุผลที่ทำให้ผมคิดว่าผมคือแฟนคลับของซีรีย์ Total War ครับ และนี่จึงเป็นเหตุผลที่ทำให้ผมรอเกม Rome 2 : Total War ครับ

Email : bigboom2000@hotmail.com

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

Devil May Cry 5
    เหตุผล เพราะผมเล่นเกมนี้ไม่เบื่อเลย อยากลองท่าใหม่ๆ สกิลใหม่ๆ อยากรู้ถึงเนื้อเรื่องในภาคนี้ว่าเป็นมายังไง อยากลองเล่นใน dmc รูปแบบใหม่นี้ดู อยากจะสนุกและท้าทายไปกับเกมๆนี้มากทีสุด
    Email tharit_8@hotmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tharit : 3rd November 2012 เมื่อ 12:47

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 343

ชื่อเกม big rigs over the road racing

สาเหตุที่ชอบ ผมว่ามันฮาดีครับ โดยเฉพาะคนที่รีวิว ผมจึงรออยากรู้ว่า ภาคใหม่มันจะฮาเเค่ไหนครับ

ผมไม่ได้กวนเน้อ ผมพูดจริงๆครับ อิอิ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    479
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

Call of Duty Black Ops 2

เหตุผล เพราะอยากเล่นมากๆติดมาตั้งแต่ภาคที่แล้ว

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

สาเหตุที่รอ
    คือ เกมส์นี้ผมชอบมาตั้งแต่ Hitman ภาค 1 ผมเล่นมาตั้งแต่อนุบาลเล่นมาทุกภาคพอเล่นจบภาค Blood Money ก็คิดว่ามันน่าจะมีอีกพอเปิดดูเรื่อยๆเห็นว่าภาคนี้จะออกก็เลยอยากเล่นผมเป็นคนชอบแนววางแผนว่าจะฆ่ายังไงถึงจะผ่านถึงจะชนะก็เลยชอบมาตั้งแต่ตอนนั้นถึงปัจจุบัน

Email : spartazoidtvclub@gmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย guitarlnw47 : 5th November 2012 เมื่อ 10:20

กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,182
    อย่าลืมเขียนชื่อเกมนะครับบางท่านลืมแล้ว ไม่งั้นถูกตัดสิทธิ์เน้ออ อ

ปล.เปลี่ยนวันประกาศผลแล้วนะ อ่านได้ที่หน้า1ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 3DSAMSH : 3rd November 2012 เมื่อ 16:38

กล่าวขอบคุณ
    308
    ขอดันหน่อยนะครับเงียบเหงามากเลย[อยากแจกมากเลย]

.:: PES | FIFA ::.
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,718
    มาดันให้อีกคนครับ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 42

ชื่อเกม : Dead Space 3
    เหตุผลที่รอ : เพราะเป็นเกมที่ประทับใจของผม เป็นเกมออฟไลน์เกมแรกที่ผมเล่นและจบเลยอยากติดตามไปเรื่อยๆ อยากไปฆ่า Necromorph ต่อครับ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 942
    Blog Entries
    1

เพราะ : เป็นเกมที่แหวกแนวได้อีก เนื้อเรื่องเร้าใจ ออนไลน์สนุกดีหากันเจอง่าย

Email : guide716@hotmail.com
    Believe ~~ ~ !

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 3DSAMSH อ่านกระทู้
    ขอดันหน่อยนะครับเงียบเหงามากเลย[อยากแจกมากเลย]
    แจกเลยไม่ได้หรอครับ ๕๕๕๕
    ดันให้ๆๆ

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ตัดสินจากไร สุ่ม หรือตอบโดนใจ

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    308
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongdonmon อ่านกระทู้
    ตัดสินจากไร สุ่ม หรือตอบโดนใจ
    สุ่มครับมีสิทธิ์เท่าเทียมกันแน่นอนครับ