ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002

Smile [PC] --FIFA 2013-- [one2up] ลิ้งตรงโหลดแรง [7GB]

[PC] --FIFA 2013-- [one2up] ลิ้งตรงโหลดแรง [7GB]

-----------------------Screen Shots-----------------------

Download [one2up]
    เปลี่ยนชื่อไฟล์ตามลำดับ Game.part1.rar Game.part2.rar Game.part3.rar

Part1 Part2 Part3 Part4 Part5 Part6 Part7

Pass : UpLoad-By+Scection1@#FiFa2013Fullversion

ความต้องการของระบบขั้นต่ำ
    ระบบปฏิบัติการ: Windows Vista SP1 / Windows 7
    หน่วยประมวลผล: 1.8 GHz Core 2 Duo
    หน่วยความจำ: 2 GB RAM สำหรับ Windows Vista & Windows 7
    ดิสก์ไดรฟ์: ไดรฟ์ดีวีดี ความเร็ว 8x
    ฮาร์ดไดรฟ์: 8.0 GB และพื้นที่ว่างเพิ่มเติมสำหรับไฟล์บันทึกเกมและการติดตั้ง DirectX 9.0c
    การแสดงผล: การ์ดแสดงผลภาพสามมิติที่มีหน่วยความจำ 256 MB และรองรับ Pixel Shader 3.0
    การ์ดแสดงผลขั้นต่ำที่รองรับ: ATI Radeon HD 3600, NVIDIA GeForce 6800GT
    การ์ดเสียง: รองรับ DirectX 9.0c
    DirectX: 9.0c
    อุปกรณ์ควบคุม: คีย์บอร์ด เมาส์ เกมแพ็ดดูอัลอนาล็อก ชุดไมค์-หูฟัง VoIP
    การเล่นหลายคนออนไลน์: ผู้เล่น 2-22 คน ความเร็วการเชื่อมต่อ 512 kb/s หรือสูงกว่า
    การเล่นหลายคนในเครื่องเดียวกัน: 2-5 คนบนพีซีหนึ่งเครื่อง

---------------------------------------------------------------------------------------
    ไฟล์เสียแจ้งได้เลยนะครับผมจะรีบแก้ไขให้
    ขอบคุณหรือคอมเม้นท์เพื่อเป็นกำลังใจนะครับ

ผิดถูกก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Screamoz : 1st November 2012 เมื่อ 20:26

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นจบฤดูกาลแล้ว กดเน็กไปเรื่องๆๆสักพักมันเด้งออกทำใหม่ก้ยังเปงอีก เพราะอะไร

กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RIDERBLACK อ่านกระทู้
    เล่นจบฤดูกาลแล้ว กดเน็กไปเรื่องๆๆสักพักมันเด้งออกทำใหม่ก้ยังเปงอีก เพราะอะไร
    ไม่ทราบว่าใช่จอยรึคีบอร์ดเล่นครับ ส่วนมากจะมีปัญหาถ้าใช้จอย
    ได้ร์เวอร์อาจมีส่วนเกี่ยวนะครับลองเช็คดูรึยังเอ่ย ผมก็ไม่ค่อยแน่ใจ ในเครื่องผมเล่นได้ปกติไม่มีหลุดหรือเด้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ใช้คียบอร์ดเล่นครับ แล้วไดรเวอร์มีปัญหานี้ตรงไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    กำลังโหลดครับ

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เล่นได้100%ครับ สนุกมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    แบบติดตั้ง หรือ แตกไฟล์แล้วเล่นได้เลยครับ

Tags for this Thread