ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Unknow
    กล่าวขอบคุณ
    3,337
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,342

[ไฟล์เดียว][PC] Dark Sider2 [2012][Full][5.48GB][SaveYoufile]

เกมส์ Darksiders นั้นมีเนื้อเรื่องมาจากตำนานของ Horseman ในคัมภีร์ไบเบิ้ล Horseman ใน Darksiders 2 นั้นมีนามว่า Death เป็น Horseman ที่มีอาชาสีซีดเผือดเป็นหาหนะคู่กายตัวละคร Death นั้นเป็นสัญลักษณ์ของความตาย และตามตำนานแล้วเขาจะถูกเจ้านรกฮาเดสติดตามอยู่อีกด้วย โดย Death จะมีอาวุธคู่กายเป็นเคียว ซึ่งในเกมส์น่าจะมีให้เล่นทั้งแบบสั้นที่ถือได้สองมือ และแบบยาวไว้ใช้เวลาขี้ม้าครับ นอกจากนี้อาจจะมีอาวุธระยะไกลและของเล่นอื่นๆ จำพวก และอาวุธที่ใช้เป็นลูกเล่นในการผ่านด่านอย่างโซ่ หรืออะไรซักอย่างที่คล้ายกัน ส่วนที่น่าจะขาดไม่ได้ก็คืออาวุธประเภทปืน

รูปแบบการเล่น: คงจะคาดหวังอะไรที่แปลกใหม่ได้มากนักเพราะพื้นฐานของตัวเกมส์มีพื้นฐานมาจากภาคที่แล้วเกือบทั้งหมด รวมถึงในส่วนของภาพและเสียงของเกมส์ด้วย และ Animation ทุกอย่างจะถูกทำขึ้นใหม่หมดอย่างแน่นอน เพราะ Death กับ War นั้นมีลีลาที่ต่างกันพอสมควร เพราะ Death นั้นมีลีลาการไล่ล่าที่รวดเร็วว่องไวแบบนักฆ่า ในขณะที่ War จะดุดันแบบนักรบครับ แถมอาวุธที่จะใช้ก็ต่างกันอีกต่างหาก แถมศัตรูในภาคนี้ก็จะเป็นหน้าใหม่ เรียงตัวเข้ามาให้เราได้จัดการกันอย่างมันส์มือแน่นอน
    เนื้อเรื่องของ Darksiders 2 นั้นเป็นสิ่งที่น่าสนใจกว่า เพราะว่าเจ้าแห่งความตายอย่าง Death จะมาทำอะไรบนโลกมนุษณ์ที่ตอนนี้กลายเป็นสนามรบของทั้งเทพและมารไปแล้ว เนื้อเรื่องทั้งหมดจะต่อจากภาคแรกและน่าจะมีเนื้อหาบางส่วนเกี่ยวข้องกันอย่างไม่ต้องสงสัย

• Processor: 2.0Ghz Intel® Core™2 Duo Processor or AMD equivalent
    • Memory: 2GB
    • Graphics: NVIDIA 9800 GT 512 MB Video Card or AMD equivalent
    • DirectX®:
    • Hard Drive: 20 GB space free (10 GB free after install)
    Title: Darksiders II
    Genre: Action, Adventure, RPG
    Developer: Vigil Games
    Publisher: THQ
    Release Date: Aug 14, 2012
    Languages: ENG

===============================================

Download (SAVEYOUFILE):

1-PART ไฟล์ .ISO ไม่มี PASS

DOWNLOAD CLICK!!!! (ขนาด 5.48GB)

==========================================

เล่นได้หรือไม่ได้ก็กลับมาตอบกันบ้างนะครับถึงไม่มีรูปก็ไม่เป็นไรครับ

กรุณากด "กล่าวขอบคุณ" เพื่อเป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ในการอัพครั้งต่อไป ขอบคุณครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nextcancel : 16th November 2012 เมื่อ 12:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เจิม + ดันให้ครับ !
    FC Barcelona Forever ~

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Unknow
    กล่าวขอบคุณ
    3,337
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanbond อ่านกระทู้
    เจิม + ดันให้ครับ !
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: