ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

มีSkypeใช้กับเขาสักที - -
    ห้องเช่าเล็กๆสีเขียวไม่ใหญ่ = =
    กล่าวขอบคุณ
    966
    ได้รับคำขอบคุณ: 570
    Blog Entries
    6

League of legends champion spotlight Zed - The Master of Shadows

~::Preview Spotlight Zed - The Master of Shadows ::~

Write By godji001@JKGTH

ผมว่าตัวนี้แอบโกงถ้าสู้1-1ไปอ่านดูมาสกิลเรียงประมาณนี้

Contempt for the Weak (Passive) ถ้าZedโจมตีใส่ศัตรูเลือดที่ต่ำกว่า50% จะเพิ่มความเสียหายเวทย์อีก8%จากเลือดสูงสุดของศัตรู

Razor Shuriken(Active) Zedและร่างเงาจะปาดาวกระจายออกไปเป็นความเสียหายกายภาพและถ้าดาวกระจายโดยทั้ง2อันจะทำให้ฟื้นฟูEnergy Zedจำนวนหนึ่ง

Living Shadow(Active): Zedจะส่งร่างเงาออกไปสามารถสลับต่ำแหน่งของเรากับเงาได้ทำให้ร่างเงาใช้สกิลแบบเราได้ช่วงหนึ่งโดย

ถ้าใช้สกิลRazor Shurikenใส่ศัตรูคนเดียวกันจะทำให้ได้รับความเสียหายเพิ่มและสโลว์ถ้าใช้สกิลShadow Slashจะสร้างความเสียหายจริงเพิ่ม

Shadow Slash(Active): Zed และร่างเงาจะสร้างความเสียหายรอบๆตัวเองและร่างเงาที่ใช้สกิลโดยศัตรูจะให้ถูกสโลว์

Death Mark(Active): Zed จะล๊อกเป้าหมายหลังจากนั้น3วินาทีเครื่องหมายที่ศัตรูจะระเบิดออกและสร้างดาเมจ

ป.ล. ร่างเงานั้นไม่มีดาเมจนะครับเพียงแค่เป็นตัวช่วยในตอนเราร่ายสกิลเท่านั้น

(เท่าที่ผมคิดตัวนี้เป็นAssassin,jungle,Carry)

ไปดูวิดีโอกัน....(หลังจากแก้หน้าเว็บบัค)

Video ของผู้พัฒนาเกม

ไอเทมที่ตัวนี้ไอเทมที่ผมคิดว่าน่าจะออกมี
    1. Infinity Edge (เพราะส่วนใหญ่สกิลที่ใช้เป็นสกิลกายภาพ)
    2. The Bloodthirster(ใส่แล้วตีหนักๆดูดเลือดแรง)
    3.Trinity Force (ที่ผมแนะนำอันนี้เพราะว่าใช้ผลของไอเทมSheenถ้าใช้สกิลแล้วจะตีแรงขึ้น)
    4.Madred's Bloodrazor (อันนี้จะออกหรือไม่ออกก็ได้ครับ แต่ไอเทมนี้เวลาโจมตีจะสร้างความเสียหายเพิ่ม4%จากMaxHp)
    5.Maw of Malmortius (เอาไว้กันตายครับเพราะถ้าเลือดต่ำกว่า30%จะสร้างโล่กันความเสียหายเวทย์400) ถ้าไม่ออกก็ได้ครับถ้าไม่จำเป็น
    6.Phantom Dancer (เพิ่มAtk Spd,Move Spd.,Critical Rate. ครับ)

7.ออกไอเทมอะไรก็ได้เรื่องของตรู =3="

Rune ผมไม่แน่ใจว่าจะให้เอาอะไรเพราะเลือกไม่ถูกครับ - -

ที่จริงมีประวัติของคนนี้ด้วยแต่ว่ามันยาวไปกว่าจะแปลหมด//เงิบ

เข้าไปอ่านกันที่ http://na.leagueoflegends.com/news/z...adows-revealed

ป.ล.กำลังแก้ไขกระทู้นะครับเพราะภาพมันใหญ่และไม่เห็นกระทู้ข่าวอื่นๆครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GamezO2 อ่านกระทู้
    น่าเอามาเล่น Top/Jungle O_o

ปล. เลื่อนคลิปลงหน่อยครับหน้าเว็บบัค
    กำลังแก้ครับ ; w;

Edit : แก้หมดสักทีครับ+เพิ่มวิดีโอของผู้ผลิตเกมครับ Sign@ 16:21
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย godji001 : 14th November 2012 เมื่อ 16:22

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

My life depends on ...
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 351
    น่าเอามาเล่น Top/Jungle O_o

ปล. เลื่อนคลิปลงหน่อยครับหน้าเว็บบัค

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    เป็นตัวที่น่ากลัวอีก 1 ตัว

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    อยากรู้วิธีเล่นเเล้วได้ตังเยอะๆอ่ะครับ ใครพอมิวีธีมั้ง เซิฟเวอร์ไทย *-*
    SUCK JKG !!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    อยากรู้วิธีเล่นเเล้วได้ตังเยอะๆอ่ะครับ ใครพอมิวีธีมั้ง เซิฟเวอร์ไทย *-*
    ตังนี่ ip ใช่ป่ะ อยกได้เยอะมีทางเดียวต้องใช้ ip boost ใช้ทั้งแบบ day และแบบ win

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ห้องเช่าเล็กๆสีเขียวไม่ใหญ่ = =
    กล่าวขอบคุณ
    966
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    ไปหาทีมแล้วแข่งแบบRank ครับ เล่นประมาณเกมล่ะ30นาทีกว่าๆถ้าชนะได้ประมาณ200ถ้าแพ้ก็100กว่าครับ (ไม่ได้ใส่IP Boost)

แต่ถ้ามีตังก็ชื้อIP Boost อย่างที่ Igotyoubaby บอกไปก็ได้ครับ หรือมีเพื่อนเยอะก็ไปเล่นแมพ Crystal Scar เกมหนึ่งเวลาไม่เกิน 20นาทีครับ

ถ้าเล่นกับผู้เล่นจะได้ประมาณ100กว่าๆแต่ถ้าเล่นกับบอทได้แค่ 10 IP กว่าๆครับ - -

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841
    ตัวใหม่ๆสายนี้ออกมาใหม่ๆ กลัวจะเก่งเวอร์ อิอิ
    2 - 3 patch ผ่านไป โดนปรับลด เหมือน เรนก้า รึเปล่า

ตัวอื่นลด 1 - 2 อย่าง เอาน่ารักๆ เรนก้า ลดมันทุกอย่าง เพิ่มอย่างเดียว cooldown T_T
    * แต่ก็ยังเล่นสนุกอยู่นะ *

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    Talon ชัดๆ

กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ศัตรูของshenนี่หว่า -3-

ทำไมตัวใหม่ๆที่มา มีแต่พวกassasin TT ทำไมไม่เอาแท๊งเข้ามาบ้าง

ปล. ตั้งแต่เล่นLOLมา เล่นแท๊งตลอดชีวิต-3-

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    ถ้าฟามป่าได้ก็โอเคแค่นั้นและ
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    พ่อ talon นี่หว่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ดูแล้วน่าจะเล่น off tank ได้นะ

ปล.ถ้าได้นี้แจ่มเลย ผมชอบมาก

กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    มองแว๊บแรกนึกว่า jax ผสม talon

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    น้องหรือพี่ TALON
    NOTEBOOK LAPTOPS (LENOVO Y410P) CPU : Intel Core i7-4700HQ (2.4 GHz) VGA : nVidia GeForce GT 750M (2 GB GDDR5) RAM : 8GB DDR3 HDD : 1 TB 5400 RPM

แถวที่มีเน็ต =[]=
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ยังไม่รู้ลายละเอียดที่แน่ชัด ผมว่ายังแนะนำของไม่ได้นะ เพราะมีความคิดว่าตัวนี้APน่าจะโหด
    เล่นเกมแท้แล้วสังคมรังเกียจ เห้อ~ สังคมชักจะอยู่ยากขึ้นทุกที

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    966
    6
    อัพวิดิโอของผู้ผลิตเกมแล้วครับ (Riot)