ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 19

ใครมีเทคนิค และ วิธีการเล่นเกมSBK2011 FIM Superbike World Championship บ้างครับ

ใครมีเทคนิค และ วิธีการเล่นเกมSBK2011 FIM Superbike World Championship บ้างครับ แบบว่าเล่นยากมากเลย

กล่าวขอบคุณ
    113
    ไม่มีเลยเหรอออ

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    เอ่อเกมนี้เล่นแล้วเป็นยังไงบ้างครับสนุกรึเปล่าภาพสวยมั๊ย อยากโหลดมาเล่นแต่กลัวผิดหวังอะครับเลยขอถามหน่อยครับ
    << EVERY OBSTACLE IS SURMOUNTABLE >>

กล่าวขอบคุณ
    113
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [H]oT_SaUc[E]3 อ่านกระทู้
    เอ่อเกมนี้เล่นแล้วเป็นยังไงบ้างครับสนุกรึเปล่าภาพสวยมั๊ย อยากโหลดมาเล่นแต่กลัวผิดหวังอะครับเลยขอถามหน่อยครับ
    ความสนุกมันก็แล้วแต่ความชอบน่ะครับ เพราะมันเป็นเกมแข่งรถ มีแค่แข่งๆอย่างเดียวออกไปไหนไม่ได้นอกจากสนามแข่ง ผมไม่แน่ใจว่ามันมีระบบแต่งรึเปล่า อาจจะมี แข่งให้ครบปลดล็อครถหรือของแต่งใส่เพิ่ม แต่งเราปรับแต่งเครื่องรถของเราได้ครับ ผมก็เพิ่งโหลดมาเล่นเหมือนกันยังไม่ค่อยเข้าใจเนื้อเกมดีเลย ความสนุกผมให้ 8/10 ถ้าเข้าโค้งเป็น อิอิ ภาพผมว่าก็โอเคนะครับให้ 7/10 มันไม่มี Detail ให้ปรับเยอะ แต่การบังคับเป็นเพราะผมเล่นไม่เป็น หรือว่ามันบังคับยากก็ไม่รู้ครับ รอผู้รู้ต่อครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ passakom อ่านกระทู้
    ความสนุกมันก็แล้วแต่ความชอบน่ะครับ เพราะมันเป็นเกมแข่งรถ มีแค่แข่งๆอย่างเดียวออกไปไหนไม่ได้นอกจากสนามแข่ง ผมไม่แน่ใจว่ามันมีระบบแต่งรึเปล่า อาจจะมี แข่งให้ครบปลดล็อครถหรือของแต่งใส่เพิ่ม แต่งเราปรับแต่งเครื่องรถของเราได้ครับ ผมก็เพิ่งโหลดมาเล่นเหมือนกันยังไม่ค่อยเข้าใจเนื้อเกมดีเลย ความสนุกผมให้ 8/10 ถ้าเข้าโค้งเป็น อิอิ ภาพผมว่าก็โอเคนะครับให้ 7/10 มันไม่มี Detail ให้ปรับเยอะ แต่การบังคับเป็นเพราะผมเล่นไม่เป็น หรือว่ามันบังคับยากก็ไม่รู้ครับ รอผู้รู้ต่อครับ
    โหมดการเล่นมีไม่เยอะครับแต่ส่วนมากมันก็จะมีให้ปรับแต่งก่อนลงแข่งมันก็แล้วตีเราว่าจะปรับให้รถออกมาเป็นแบบไหนนะครับอย่างเช่นการปรับแต่งเกียร์ เราอยากให้เกียร์แรกลากจาก0-100ก็ปรับให้อัตราการเร่งน้อยลงแล้วมันก็จะมีปรับยางปรับเบรค ส่วนการเล่นมันยากขึ้นเยอะเลยครับจากที่ผมเคยเล่นเกมนี้มา การเข้าโค้งมันแล้วแต่เทคนิคของแต่ละคนนะครับว่าจะเข้ายังไงเพราะว่ามันจะมีทั้งการลดความเร็วก่อนเข้าแล้วก็จะมีทั้งการเร่งความเร็วอยู่แล้วก็เข้าอ่าครับ รายละเอียดอาจจะน้อยไปหน่อยเพราะว่าเล่นจบมากนานแล้วต้องขออภัยนิดนึงเนาะ ^^

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: