ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    ลง Windows เหมือนลงเกม
    โหลด Windows ก็เหมือนโหลดเกม ...

ยากหรอจ๊ะ ...
    Trying not to feel the same

Like I Like Me!!!!!.
    In your heart forever.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    activate windows ยังครับ

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ swatcat อ่านกระทู้
    activate windows ยังครับ
    ของแท้ แล้วครับ

ชอบ FAP เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    ถ้าหนักขนาดนี้ แนะนำลงวินโดวส์ใหม่ครับ แก้ไปก็ปวดหัวเปล่าๆ แล้วจอดำอย่างนี้มาจาก การยังไม่ได้ activate ครับ
    พอลงใหม่ให้ทำการ activate ตามกระทู้นี้ครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=7722

รับรองไม่มีปัญหาจุกจิกกวนใจ โหลด windows 7 ultimate 32 bit/64 bit มาลง แล้วก็ loader แค่นี้แหละครับง่ายกว่าไปแก้ปัญหาในระบบอีก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ลงวิงโดวใหม่ จะยากเย็นตรงไหนกัน ลงๆซะก็จบ
    เขาก็อุตส่าห์มาตอบให้แล้วนะครับ
    เท่าที่ผมดูวินโดวเสียชัดๆ - - เหมือนของก๊อปแล้วไม่ได้ activat
    ปล. อัพเดท flash player ใหม่เกี่ยวไรกับซ่อมคอม เกี่ยวอะไรกับออกจากบ้าน ทั้งที่แค่โหลดแล้วอัพเดทก็หายแท้ๆ?
    MY NAME XANXUS

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    (นอกเรื่อง)ผมนึกภาพคุณออกละ ว่าเป็นคนยังไง 5555
    แต่ผมจะขอร้องให้คุณลง window ใหม่ดีกว่า นะครับ ได้ทั้งความเร็วกว่าเดิมจากที่เป็นตอนนี้ ไม่อืดไม่หน่วง ไร้ซึ่งปัณหาที่ผิดพลาดแล้วแก่ไม่ได้

ลงเป็นมั้ยหะ ลบลงใหม่ไปเลย ทุกปัญหามีทางออกครับ
    มันไม่ยาก การลงวินโดว

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    จะเถียงคนที่มาตอบให้ทำไม ลงวินใหม่ก็จบ เอาวินโดว์ไม่โมไม่แต่ง

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ systembaned อ่านกระทู้
    ลงวิงโดวใหม่ จะยากเย็นตรงไหนกัน ลงๆซะก็จบ
    เขาก็อุตส่าห์มาตอบให้แล้วนะครับ
    เท่าที่ผมดูวินโดวเสียชัดๆ - - เหมือนของก๊อปแล้วไม่ได้ activat
    ปล. อัพเดท flash player ใหม่เกี่ยวไรกับซ่อมคอม เกี่ยวอะไรกับออกจากบ้าน ทั้งที่แค่โหลดแล้วอัพเดทก็หายแท้ๆ?
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ potza543 อ่านกระทู้
    (นอกเรื่อง)ผมนึกภาพคุณออกละ ว่าเป็นคนยังไง 5555
    แต่ผมจะขอร้องให้คุณลง window ใหม่ดีกว่า นะครับ ได้ทั้งความเร็วกว่าเดิมจากที่เป็นตอนนี้ ไม่อืดไม่หน่วง ไร้ซึ่งปัณหาที่ผิดพลาดแล้วแก่ไม่ได้

ลงเป็นมั้ยหะ ลบลงใหม่ไปเลย ทุกปัญหามีทางออกครับ
    มันไม่ยาก การลงวินโดว
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkza14 อ่านกระทู้
    จะเถียงคนที่มาตอบให้ทำไม ลงวินใหม่ก็จบ เอาวินโดว์ไม่โมไม่แต่ง
    คำตอบสุดท้ายที่ จขกท. ควรนำไปปฏิบัติครับ
    ไม่งั้นก็วนอยู่คำถามเดิม ปวดหัวเปล่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    มันแก้ไม่ได้หรอกคุ๊ณ ปัญหาเยอะขนาดนี้ แล้วไม่าแก้ที่ตัวปัญหา
    เค้าแนะในทางที่ดี ลงวินใหม่ เสียก็จบ ปัญหาเยอะขนาดนี้ทนเล่นอยู่ได้ไงว่ะ

Kingdom of Thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    แนะนำให้ลง Windows ใหม่ดู ก่อนลงให้ Scan Virus ในเครื่องดูให้หมด...เคยเจอมาแล้ว มันติดไวรัส
    Intel(R) Core(TM) i7-3770@3.4Ghz Cooler Master V6 GT ASUS P8P67 PRO Kington Hyper-X 12Gb DDR3 1600 HIS Radeon HD 6870 1GB DDR 5

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ผมว่าแก้ปัญหาที่เจ้าของเครื่องก่อนดีกว่าครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    ไอที่ว่าของแท้จ.ข.ก.ท ลงแอปทิปwindows ถูกหรือป่าว ลงเป็นมั้ย เพราะมันเกิดจาก ไม่ได้แอปทิป windows ให้เป็นของแท้ ไม่ก็windows เสียเน่า ก็ไห้ลงใหม่ซะ ไปลง Ultimate 64bit ซะน่ะ Windows modify มันเน่าอย่าไปใช้ อย่าหลงค่รูปลักษณ์ภายนอกน่ะครับ

ผมเชื่อเลยว่าเกิดจากตัว แอปทิป windows จ.ข.ก.ท ลงไม่สมบูรณ์ ไปหาโหลดตัวแอปทิปตัวอื่นมาลงใหม่น่ะ ทางที่ดีอย่างที่ผมบอกลง windows ใหม่(ตัวเดิมๆห้ามโม)และแอปทิปใหม่ซะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gokusen : 13th November 2012 เมื่อ 12:22