ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    นายไปสร้างเพจ ไปด่าเขาก่อน นายผิดเต็มๆ สมควรโดนตีแล้วแหละครับ หลีกเลี่ยงครับผม อย่าไปยุ่งเลย เราเสียเปรียบครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bank9398 อ่านกระทู้
    ผมเล่น ๆ ไงครับ ผมไม่รู้ว่าเขาคือใคร ผมก็ด่า ทั่ง ๆ ผมไม่มีตัวตน

ผมไม่รู้เขาคือใครครับ ผมก็บอกแล้วว่าผมไม่รู้จริง ๆ ตอนด่า ก็ไปตรงกับสิ่งที่เขาเคยทำอีก

ใช่ครับแบล็คเขาเป็นเทคนิค ผมยอมครับไม่ยุ่งกับเด็กช่างชัวร์ ๆ ครับ
    ดีเเล้วครับยอมเขาได้ แต่ถ้าผมเป็นรุ่นพี่คนที่คุณว่าเเล้วโดนคุณเอาคืนนี้ ผมจะเอาลูกปืนมัดธูปสัก 2-3 ดอกไปวางไว้บนเครื่องมือหากิน พ่อเเม่คุณ สักหน่อยนะ ^^ เพราะงั้นมาขอความคิดเห็นในนี้ผิดเเล้วครับ แต่ละตัวที่มันยุให้สวนหนะ เรื่องจริงมันก็โดนมาเหมือนคุณหนะเเหละมันถึังมาหาที่ระบายในนี้ ขืนไปฟังสุ่มสี่สุ่มเเปด เงาหัวบุพการีหลุดจากบ่ามันจะยากนะเออ ตัวเลือกของคุณหนะคุณเลือกถูกตั้งแต่วันที่ 6 ละ ถึงมานั่งพิมพ์อย่างงี้ได้

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2
    เรื่องบางเรื่องมันก็ไม่จำเป็นต้องชนะครับ
    ชัยชนะที่ยิ่งใหญ่คือการชนะได้โดยการไม่ต้องใช้กำลังเข้าหากันครับ
    ไอ้พวกเก่งหน้าคีย์บอร์ดมายุให้เค้า + เลย ต่อยเลย เนี่ย
    อยากจะรู้นักว่าถ้าเจอจริงๆจะกล้าหรือเปล่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ไม่ตอบโต้ดีแล้ว ไปแจ้งความต่อเลย เรียกค่าเสียหาย ได้หลายตังเลยนะ แล้วเค้าจะไม่กล้ามายุ่งอีก

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    เพื่อนมาบอก ว่าผมตอบบบ กวนทีน ก็ผมตอบตามตรง ถามกวนทีนก็เหมือนกันน้ะ
    FC'โหดสสัด V2

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อยู่เฉยๆมั่งครับ อะไรที่เป็นหน้าที่เราก็ทำๆไป แค่อะไรที่มันไม่ใช่หน้าที่ เรา มันนอกเหนือจากการใช้ชีวิตประจำวันของเราก็ ไม่ต้องไปทำมันมากครับ

แยกแยะหน่อย อะไรควรทำ ไม่ควรทำ ถ้าทำแล้วจะเกิดอะไร แล้วถ้าไม่ทำจะเป็นไรมั้ย คิดสิครับ คิดๆๆๆๆ คิดเยอะๆ หน้าพ่อหน้าแม่ คิดถึงบ้าง

แต่ถ้าตัดสินใจทำอะไรไม่ได้ หรือไม่มั่นใจ ก็ให้เอาหน้าพ่อกับแม่เราตรึงอยู่ในหัวเลยยิ่งดี มันจะได้ง่ายขึ้น ใช้สัญชาตญาณหน่อยครับ อย่าใช้อารม

แต่...กรณีนี้ท่านทำถูกแล้ว ถ้ายอมๆได้ก็ยอมๆไป คนเราชนะหรือแพ้มันไม่สำคัญหรอกครับ มันสำคัญ ใจ ครับ ใจๆๆๆๆ คนที่คิดการใหญ่ มันต้องรู้จักยอมบ้างครับ

บางครั้งมันก็ต้องยอมครับเมื่อสิ่งที่เราทำมันเจอตอเข้า ยอมเพื่อจะเริ่มสิ่งที่ยิ่งใหญ่กว่านั้น

The Beginning of Passion

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bank9398 อ่านกระทู้

ก็ยังงี้ละครับถึงผมไม่สวนกลับ ผมรัก พ่อ แม่ ผมอยากให้เขามีความสุขไม่ก้มใจ

ตามนั้นละครับ ของฟรีไม่มีใน โลก ถ้าเขาไม่จบผมก็จัดให้ได้ อยากย้ายโรงเรียนอยู่ครับ

อ่านแล้วมันขัดๆ เหมือนเป็นคนละคนกันตอบเลยครับ

แล้วก็ไม่ต้องไปตามพวกชอบยุในนี้หรอกครับ พวกนี้แค่หาความสนุกให้ตัวเองครับ ไม่ได้คิดอะไรไปกว่านี้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    1
    ที่เรียกไป นี้แปลว่ามันกะใส่อยู่แล้ว

แล้วแปลว่านายต้องไปด่าใครสักคนเขาเลยไม่ชอบ หรือ เขาหมั้นไส้ที่ว่านายเป็นใครมีสิทธิ์ไรไปด่าเขา ประมาณนั้นละครับ

เขาเรียกว่า เหตุผล1สู่เหตุผล1 ถ้าเป็นผมทำเพจงี้ แล้วมีรุ่นพี่มางี้จริง ผมก็บอกว่า เห้ยพี่ผมทำเล่น ความบันเทิง

เราไม่เอาซีเรียส ผมว่าถ้าทำควรจะมี บอกกำกับด้วยว่าความบันเทิง ไม่มีเจตนา ที่จะทำอะไร

แต่ยังไง มันก็นะ ด่าคน- -*

inside darkness
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    เป็นผมลุยครับ จะเป็นไรไว้ว่ากันทีหลังพวกมาก็พวกกลับแหละครับ ฮ่าๆๆๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pon34646 อ่านกระทู้
    เป็นผมลุยครับ จะเป็นไรไว้ว่ากันทีหลังพวกมาก็พวกกลับแหละครับ ฮ่าๆๆๆ
    อ่าว!!!!!!!ถ้าเกิดคุณลุยแล้วมันไม่จบเค้าเอาปืนมายิงจะทำยังไง สงสัยอยากเป็น ยุค2499 ยิงกันเองตายกันเอง นายดังแน่นอน ดังในโลง

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    ที่บ้านเคยบอกผมตลอดตอนสมัยเรียนว่า อย่าไปหาเรื่องไคร และถ้าไครมาหาเรื่องก็ให้นิ่งไว้ เงียบเอาไว้ มีไรก็ให้ถอยออกห่าง เพราะคนที่อยู่นิ่งๆ เงียบๆ ไม่ค่อยยุ่งเกี่ยวกับไครคนพวกนี้จะน่ากลัวที่สุด
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ท้ามันทำความดีแข่งกันเลย "ทำบุญ ถวายสังฆทาน เลี้ยงข้าวเด็กกำพร้าแข่งกันป่าว" รับรองชนะชัวร์

คิดซะว่าอย่าไปเลวแข่งกัน เราสู้เขาไม่ได้ เขาเลวเก่งกว่า

กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    แก้ปัญหาอย่างคนฉลาดครับ

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ใจเย็นครับ

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    อย่าเลยครับ ไม่คุ้มๆ รอแก้แค้นตอนโตกว่านี้ก็ไมม่สาย

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ใจเย็นครับ กระทู้มันตั้งแต่ 3 เดือนก่อนแล้วครับ...

ต้องเป็นนายคน
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,772
    เค้าทำเราเราก็ไม่ต้องโกรธครับใจเย็นๆไว้

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ผิดตั้งแต่คุณคิดทำเพจด่าคนละ ว่างงานจัด

ผมผมก็ทำแบบรุ่นพี่นั้นละ แล้วเรื่องกำลังใจมีให้เสมอถ้าทำสิ่งที่ถูก

นี่ตั้งเพจกวนๆแล้วจะหากำลังใจจากใครละ[เกรียน]ไง

กล่าวขอบคุณ
    643
    ได้รับคำขอบคุณ: 872
    ไม่โดนรุมทืบก็บุญละสมควร

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lugi อ่านกระทู้
    ผิดตั้งแต่คุณคิดทำเพจด่าคนละ ว่างงานจัด

ผมผมก็ทำแบบรุ่นพี่นั้นละ แล้วเรื่องกำลังใจมีให้เสมอถ้าทำสิ่งที่ถูก

นี่ตั้งเพจกวนๆแล้วจะหากำลังใจจากใครละ[เกรียน]ไง
    ผมอ่านทุกตัวอักษรนะคุณผิด แล้วถ้าคิดสวนกลับคงอยู่ยากเพราะคนเป็นคนผิด

อีกอย่างถ้าคิดจะแทงเค้าคิดผลกระทบตามมาด้วย ทำแล้วพ่อแม่เดือดร้อน

ทำไปแล้วถ้าเกิดมันตาย คุณคิดจะทำอะไรต่อติดสถานดัดสันดาน หรือจะเอายังไงมอบตัว

ให้พ่อแม่วิ่งเต้นให้ คิดหน้าคิดหลังให้ดีอย่าทำเก่ง คะนองผมก็เคยคะนอง

เคยโดนไล่ยิงไหมละผมเคยนะ คุณคิดถึงผลที่จะตามมาด้วย

ถ้าเลือกข้อสองคุณคิดถูกแล้วขอโทษไปลูกผู้ชายพอขอโทษในสิ่งที่ทำยอมรับผลที่จะเกิด อย่าหนี

กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    มันไม่สร้างสรรผมก็ไม่รู้จะเเนะนำคุณยังไงดี
    หลังๆมาเด็กๆไปมีเรื่องเยอะมีเเล้วก็ทำมาโพสjokergameth

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    1
    นักเลงคีย์บอร์ดบางคนที่เขาปกปิดชื่อ ตัวตนให้ดี เขาสามารถทำให้นักเลง พวกแก็งทรามทั้งหลายที่อยู่ในโลกไซเบอร์เงิบได้นะ.. - - ถ้าคุณรู้ว่าผมหมายความว่าไร.... มันยังดีกว่าทำตัวเองให้เป็นอันธพาลแล้วเอาหัวตัวเองไปชนลูกกระสุนซะอีก..

"I Love Army"
    กล่าวขอบคุณ
    1,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ขอตัวๆเลยครับสู้แบบลูกผู้ชาย555

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมว่าคุณผิดนะ เป็นผมผมก็แค้น อยู่ดีๆมาโดนด่า ยังไงก็เลิกทำแบบนี้เถอะคับ เดะภัยจะมาหาคุณอีก

ด้วยความหวังดีจาก Jim Aria

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    ก่อนอื่นครับ ใครขุดกระทู้ขึ้นมาเนี่ย แว๊กกกก
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย