ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,200

Mass Effect 3 DLC Omega มีเผ่า Turian ที่เป็นเพศหญิง

Mass Effect 3 DLC Omega มีเผ่า Turian ที่เป็นเพศหญิง

DLC เสริมเนื้อเรื่องแบบ single-player ของเกม Mass Effect 3 ที่กำลังจะมาในวันที่ 27 พฤศจิกายนนี้
    ถูกเรียกว่า Omega ซึ่งจะมีขนาดใหญ่เป็น 2 เท่าเมื่อเทียบกับ DLC อื่น ๆ ที่เคยมีมาใน Mass Effect 3

ภาพตัวละครเพศหญิงจากเผ่า Turian ที่จะมาเป็นพรรคพวกเราในการต่อสู้ครั้งนี้

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Garrus Vakarian ซึ่งเป็นตัวละครเพศชายจากเผ่า Turian ที่เดิมอยู่ร่วมสู้กับตัวเอกของเรามาโดยตลอด

เนื้อหาเท่าที่มีข่าวออกมาคือเราจะต้องร่วมต่อสู้กับ Aria และตัวละครหญิงตัวใหม่จากเผ่า Turian ที่เป็นเพศหญิง
    (เดิมเป็นจะเป็นตัวละครอีกตัวที่เป็นเพศชาย) ศัตรูของเราคือนายพล Petrovsky (เป็นอีกหนึ่งตัวละครที่อยู่ใน Mass Effect
    : Invasion ซึ่งเป็นภาคหนังสือการ์ตูน
    ) ซึ่งดูแลกลุ่ม Cerberus ทั้งฝ่ายเรา และฝ่าย Petrovsky ต่างก็ต้องการเข้าควบคุม
    Omega ซึ่งเป็นสถานีอวกาศขนาดใหญ่ที่เป็นแหล่งรวมกลุ่มมิจฉาชีพประเภทต่าง ๆ อยู่มากมาย

[ซ้าย]นายพล Petrovsky [ขวา]สถานีอวกาศ Omega
    =====================================

ขอขอบคุณข้อมูลข่าวจาก : http://chitchat.in.th/921-1-1.html
    - Manchester United Alex Ferguson 2012-2013 -

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    Turian ที่เพศหญิงเป็นข่าวตั้งแต่ก่อนภาค3จะสร้างซะอีก
    แต่พึ่งมาเป็นDLCตอนนี้

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    Blog Entries
    1
    อยากเห็นเผ่า Asari เพศชาย

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    ค่ายนี้ขยันทำ DLC จริงวุ้ย

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NATSONWAT1 อ่านกระทู้
    อยากเห็นเผ่า Asari เพศชาย
    ตอนแรกหน่วย Commando ของเผ่า Asari ผมนึกว่าเป็นผู้ชายที่แท้เป็นผู้หญิงนี่หว่า แล้วก็นึกต่อไปอีกว่ามันมีลูกยังไง 55
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    ขอให้ใช้ สไน
    War would end if the Dead could Return

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mercury อ่านกระทู้
    ตอนแรกหน่วย Commando ของเผ่า Asari ผมนึกว่าเป็นผู้ชายที่แท้เป็นผู้หญิงนี่หว่า แล้วก็นึกต่อไปอีกว่ามันมีลูกยังไง 55
    เผ่าAsari ไม่มีเพศชายช้า ทั้งเผ่าพันธุ์เป็นหญิงทั้งหมด โดยเผ่าพันธุ์นี้ใช้วีธีการสืบพันธุ์ทางจิต(เคยอ่านมาว่าประมาณนี้อ่ะ เราเองก็ยังไม่ค่อยเข้าใจอ่ะนะ) ดังนั้นผู้การเชฟเพิร์ดหญิงของเราก็สามารถจีบเผ่าAsariที่เป็นวพวกเราได้นั่นเองจ้า

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เย้ ๆ มีเผ่า " ทุเรียน " ด้วย

ชอบ ๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Somewhere on Earth
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ก็ถ้าทูเรี่ยนไม่มีเพศหญิงก็... น่าแหละ
    Now I wanna bring it back up to fix this freeze, preventing the system to crashed
    It's been hell not have you here.

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    โครแกนก็มีแล้ว ทุเรียนก็มีแล้ว เหลือเผ่าไหนอีกไม่มีเพศหญิง

บาทาเรี่ยนมียังหว่า

กล่าวขอบคุณ
    599
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    dlc เกมนี้มาอีกแบ้วววว
    i core3 540 3.07 ghz vga ati 6670 (แบบกากครับ อิอิ) ram 4gb

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เผ่า Asari ผสมพันธ์กับเผ่าพันธ์ไหนในจักรวาล Mass effact ก็ได้ เหมือนในเกมส์มีว่าด้วยว่าเป็นเผ่า ที่ส่ำส่อนที่สุดเพราะมันมีอะไรกับใครก็ได้เหอๆ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    Asari การสืบพันธ์ของเผ่าคือ ผสมกับเชื้อสายใดๆก็ได้ในจักรวาล ลูกก็จะออกมาเป็น Asari เพศหญิง

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    เผ่าทุเรียน!!!