ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 22

ได้เวลาที่ขาโหลดได้เฮกัน (อีกแล้ว) ตัวข้ามเว็บครอบลิ้งค์ (ตัวใหม่+ตัวเก่า ilix.in ก็ไม่เว้น!!!) ทดสอบแล้วใช้ได้ 100%

ได้เวลาที่ขาโหลดได้เฮกัน (อีกแล้ว) ตัวข้ามเว็บครอบลิ้งค์ (ตัวใหม่+ตัวเก่า ilix.in ก็ไม่เว้น!!!) ทดสอบแล้วใช้ได้ 100%

ส่วนเสริมนี้อาจทำให้ Uploader ไม่ได้ View (ยังไม่ทดสอบ)หากคุณต้องการช่วย Uploader จริงๆ กรุณาปิดส่วนเสริมนี้เวลาโหลดไฟล์ครับ

หลาย คนคงคุ้นกับเว็ปครอบลิ้งค์ยอดนิยมอย่าง Adf.ly ที่ให้เรารอ 5 วินาทีแล้วกด Skip เพื่อไปยังเว็ปปลายทางของเราใช่ไหมครับ? หลายๆคนคงขี้เกียจรอ (แค่ 5 วิกับ 1 คลิก) กันแล้วรวมถึงผมด้วย ผมเลยไปเสาะหาเครื่องมือส่งเสริมความขี้เกียจมาแล้วโชคก็เข้าข้างเรา ไปดูกันครับว่ามันเป็นยังไง

แล้วก็ยังมีอีก Scrips อีก 1 ตัวนะครับ มาใหม่ สามารถข้าม ilix.in ได้อย่างสบาย ๆ เลย

Install ได้ที่ http://userscripts.org/scripts/show/84629 ( ถ้าใช้ไม่ได้ให้รอหน่อยนะครับ เพราะตอนนี้ยังหาตัวใหม่ไม่ได้ครับ ต้องขออภัยด้วยครับ )

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

สำหรับ Firefox
    1. เข้าไปติดตั้งส่วนเสริมที่ชื่อว่า "Greasemonkey" ก่อนอันดับแรกเลยครับ เข้าได้ทั้งที่ Greasemonkey แล้วเลือก "Add to Firefox" หรือคลิกที่แท๊บเมนู "เครื่องมือ" > "ส่วนเสริม" แล้วหาส่วนเสริมที่มีชื่อว่า Greasemonkey แล้วกดติดตั้งได้เลยครับ เื่มื่อติดตั้งเสร็จแล้วให้รีสตาร์ทตัวโปรแกรมครับผม

2.กดเลือกเพิ่ม "Add to Firefox" เลยครับผม

3. เมื่อเราติดตั้ง "Greasemonkey" เรียบร้อยแล้วให้ไปติดตั้งส่วนเสริมของมันต่อเลยครับ Adf.ly Skipper for Greasemonkey เข้าไปแล้วเลือก "Install" ได้เลยครับผม

4.กดปุ่ม "Install" เลยครับผม

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

สำหรับ Google Chrome
    เข้า ไปหน้า App Store ของ Chrome กันเลยครับแล้วหาส่วนเสริมที่มีชื่อว่า "AdF.LY Bypasser" แล้วเลือก "ADD TO CHROME" เป็นเสร็จครับผม

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

อัพเดตครับแนะนำสคริปใหม่ที่ทำงานได้มากกว่า (ทดสอบแล้วเช่นกัน) ขอบคุณท่าน dunyaluck
    และ SixxTheRipper มากครับ จาก jokergameth ครับ

**** ตัวนี้แน่นอนจริงๆครับ Auto Bypass ได้ไวมากๆ แต่ตอนนี้ไป Redirection Helper 3.6 แล้ว ****
    **** ซัพพอตเว็บ ****
    adf.ly
    urlcash.net
    linkbee.com
    lnk.co
    pushba.com
    zpag.es
    linkbucks.com
    ^
    ^
    ^
    เว็บพวกนี้ก็ Skip ได้ครับ ถ้าลง Scrips ข้างล่างนี้
    Install ได้ที่ http://userscripts.org/scripts/show/69797

Read more: http://os-down.blogspot.com/2012/03/...#ixzz2BTKIQ4y2

เครดิต http://os-down.blogspot.com

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    เอ๊ะ ถ้ามีมันก็ดีอยู่หรอก ,,, แต่ . .. ถ้าอยากจะช่วยคนที่เค้าอัพโหลดจริงๆ ก็น่าจะตามระเบียบนะ แต่หาก scrip ตัวนี้ไม่ส่งผลต่อคลิกหรือ ฯลฯ อื่นๆบลาๆ คนอัพยังได้เหมือนเดิมปกติ ก็โอเคครับ

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    อย่างคนอัพเกม ผมช่วยนะ

แต่ที่*****ครอบ 3 4 5 อันนี้มันอะไร

เอาเค้ามา ไปครอบซ้ำอีก หรอ มันน่ามะ - -*

อันเดียวกดได้นะไม่เกินความสามารถหรอก หลายอันเริ่มเอื้อม
    CPU Intel Core i7 6700K / M/B AsRock Z170 Pro4 / RAM G.Skill Trident Z 3200 16GB / Gigabyte GTX 1070 G1 Gaming / PSU Cosair CX 650W / CASE In Win 303 Nvidia

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    โปรมันก็ดีนะ แต่ก็ช้วยๆกัน 5วิเอง
    CPU Core i5 2400 3.10 GHz VGA Gigabyte GTX 460 OC 1 GB RAM Kingston 4GB PSU OCZ ZS series 750w

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    มันก็มีนะพวกที่ไม่ได้อัพเอง ละเอาลิงก์ไปครอบเฉย ๆ
    เสร็จละ มันติดพาส ไอ้พวกนี้เงียบสนิทไม่มีการตอบใด ๆ ทั้งสิ้น

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อ๋อ คือว่า โปรมันข้ามแต่ ก็ได้วิว ครับ แ ช่วยกดเฉยๆๆครับ ผมไม่ได้จะไม่ให้คนอัพ ไม่ได้วิว แต่ยังไงก็ได้ครับ แต่เราไม่ต้องกดเฉยๆๆครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ถ้าข้ามได้ ผมสงสารคนเดียวคือคนลงโฆษณาอะครับ ทางเว็บได้ตังค์ค่าลงไปแล้ว คนอัพก็ได้ตังค์ คนโหลดก็ได้ไฟล์ แต่คนลงโฆษณานั้นไม่ได้อะไรเลย มียอดคลิกแต่ไม่มีคนเห็น ad จริงๆ ลงท้ายก็ขายของไม่ได้ แล้วก็คงเจ๊งไป

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    ของผมรอ 5 วินาที ไม่เป้นไรหรอกครับ แต่เกลียดพวกที่ก๊อปลิ้งเค้ามาและเอาไปคลอบลิ้งตัวเองน่ะ เหนื่อย!!!!!!