ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Battlefield Vietnam [By:Sunphat]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 260

Post Battlefield Vietnam [By:Sunphat]

Battlefield Vietnam

#################################################################################

#################################################################################
    Battlefield : Vietnam เกม สงครามประเภท FPS ที่มีรูปแบบการเล่น Capture the Frag ผลงานการพัฒนาของ DICE ที่จำลองสมรภูมิรบในช่วงสงครามเวียดนามได้อย่างสมจริ ง พร้อมกับภูมิประเทศอันกว้างใหญ่ไพศาลที่มีมาให้ถึง 14 ฉาก ซึ่งมีลักษณะพื้นที่และสภาพแวดล้อมแตกต่างกันออกไป ไม่ว่าจะเป็นฉาก Ho Chi Minh Trail ที่ต้องสู้รบกันในป่ารกทึบ พื้นดินที่เฉอะแฉะ ท่ามกลางเสียงแมลงน้อยใหญ่ที่ส่งเสียงระงมไปทั่วป่า หรือเมืองร้างที่มีแต่ซากปรักหักพังอันเกิดจากการถูก บอมบ์ ในฉาก Quang Tri-1972

BF : Vietnam เพียบพร้อมไปด้วยยวดยานพาหนะที่ใช้ใน ศึกสงครามอยู่ครบถ้วน ตั้งแต่ Scooter ของฝ่ายเวียดนามเหนือ ไปจนถึงเครื่องบินทิ้งระเบิด ฉาก Operation Flaming Dart ที่รวบรวมรูปแบบการรบทางอากาศไว้อย่างสมบูรณ์แบบ ซึ่งคุณจะได้สัมผัสการเป็นนักขับเครื่องบินขับไล่ Mig และ Phantom ไปจนถึงเฮลิคอปเตอร์ลำเลียงพล ที่บรรดาเพื่อนตายของคุณต้องฝากชีวิตไว้กับฝีมือการข ับขี่ของคุณ ถ้าคุณเป็นคอเกมแนว FPS ที่เน้นเดินหน้ายิงอย่างเดียว และเป็นมือใหม่ หัดเล่น BF คุณอาจต้องใช้เวลาในการปรับตัวสักพักในช่วงแรกสำหรับ การหัดบังคับเครื่องบิน ที่แสนจะควบคุมลำบาก

Minimum System Requirements

•ระบบปฏิบัติการ Windows 98/ME/2000/XP

•ชนิดของซีพียู และความเร็ว 933 Mhz หรือเร็วกว่า

•พื้นที่ฮาร์ดดิสก์ ประมาณ 2.0 GB ขึ้นไป

•RAM 256MB ขึ้นไป

•Display Card 32 MB DirectX 9.0 compatible

ให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยตอน load เสร็จ เช่น Part 2

03a3ed10dde2da4e365c2a94068d3b
    3b.rar

ให้เปลี่ยนเป็น

Company of Heroes.part2.rar(ตามลำดับ Part )

Size : 1 to 7 Size 190.73 Mb Part 8Size 6.80 Mb

Part01 Part02 Part03 Part04

Part05 Part06 Part07 Part08

Pass

แตกไฟล์

click

หากเกมส์ที่โหลดไปมีปัญหา

หรือไฟล์เสีย โปรดแจ้งมาที่ กลุ่มใน Facebook เข้าไปแจ้งหรือ พูดคุยกันได้นะครับ
    เพจ Facebook ของพวกเรานะครับ เข้ามาให้กำลังใจกันได้นะครับ ^^
    E-mail Facebook

: Sanphat_Thailand@Windowslive.com

By : Sunphat

ขอบคุณครับ ^_^

กดหน่อยน๊ะ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sanphat_Thailand : 8th November 2012 เมื่อ 00:26

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เจิมให้เด้อ
    FC Barcelona Forever ~

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    part 4 โหลดไม่ได้

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    223
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ riz อ่านกระทู้
    part 4 โหลดไม่ได้
    แก้แล้วนะครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดได้แล้ว ขอบคุง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    223
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ riz อ่านกระทู้
    โหลดได้แล้ว ขอบคุง
    เล่นได้ เล่นไม่ได้ก็ โพสบอกด้วยนะครับ ^_^
    ภาพยัน ด้วยยิ่งดี

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ScarJO ♥♥#!
    SCARLETT'S HOUSE
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 482
    ผมหามานานมากแล้ว ภาคนี้ เจอแต่ลิงค์ตาย
    Make everthing as simple as possible, but not more simple.

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    Blog Entries
    2
    เกมในตำนานของผมเลยเอฟเฟคนี่สุดยอดมากเอาสไนยิงหัวไม่ตาย ผมไม่ได้ว่าเจ้าของกระทู้นะเเต่ผมเคยเล่นตอนเด็กๆเเล้วหามานานเงิบตรงสไนนี่เเหละ
    Waiting For Splinter Cell: Blacklist.

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    223
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ espadapat อ่านกระทู้
    เกมในตำนานของผมเลยเอฟเฟคนี่สุดยอดมากเอาสไนยิงหัวไม่ตาย ผมไม่ได้ว่าเจ้าของกระทู้นะเเต่ผมเคยเล่นตอนเด็กๆเเล้วหามานานเงิบตรงสไนนี่เเหละ
    ไม่ว่าอยู่แลวครับ เพราะนี้คือ กระทู้อนุรักษ์เกมส์เก่า

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    น่าเล่นครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอถามนิดนึงคับ เล่นlan ได้ไหมเอ่ย
    แต่ยังไงกขอโหลดไปก่อนนะคับ
    Intel(R) Core(TM) i5-3210M CPU @ 2.50GHz RAM 4.00 GB NVIDA GEFORCE GT 630M 2GB
    โชคดีมีชัยครับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอพาสนึดแตกไฟล์ Battlefield Vietnam อยากเล่นคับ
    พอให้กดที่พาสบนกระดานทำไม่ถูกคับ
    Intel(R) Core(TM) i5-3210M CPU @ 2.50GHz RAM 4.00 GB NVIDA GEFORCE GT 630M 2GB
    โชคดีมีชัยครับ

กล่าวขอบคุณ
    223
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MaxAwad อ่านกระทู้
    ขอพาสนึดแตกไฟล์ Battlefield Vietnam อยากเล่นคับ
    พอให้กดที่พาสบนกระดานทำไม่ถูกคับ
    ขอโทษนะครับ ตอบช้ามาก !!
    Pass สำหรับแตกไฟล์ = Sanphat_Will