ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,200

ผู้เล่นใน DayZ Standalone จะโกงยากขึ้น เซิฟเวอร์ทำงานได้ดีขึ้น

ผู้เล่นใน DayZ Standalone จะโกงยากขึ้น เซิฟเวอร์ทำงานได้ดีขึ้น

เดิมที DayZ นั้นเป็น MOD ของเกม ArmA II ซึ่งทำให้มีเงื่อนไขข้อจำกัดหลายอย่างทางเทคนิค ไม่ว่าจะเป็น
    ลักษณะการเชื่อมต่อระหว่างตัวเกม และผู้เล่น อีกทั้งยังมีบางสิ่งบางอย่างที่ไม่จำเป็นสำหรับเกมแบบ DayZ
    แต่เพราะความที่เป็น MOD ของเกมอื่นทำให้ระบบบางอย่างก็มีมากเกินความจำเป็นของเกมแนวซอมบี้

คุณ Dean "Rocket" Hall ผู้ออกแบบเกม DayZ นั้นบอกว่า DayZ รุ่นใหม่ที่เป็น Standalone นั้นจะใช้รูป
    แบบการเชื่อมต่อระห่างเครื่องเซิฟเวอร์ และเครื่องผู้เล่นแบบเกม MMO ใหญ่ ๆ ทั่วไป

นั้นทำให้สิ่งที่เซิฟเวอร์ควรดูแลก็จะอยู่ในเซิฟเวอร์ ไม่ไปอยู่ในเครื่องผู้เล่น ผลก็คือการทำงานโดยรวมมีประสิทธิ
    ภาพมากขึ้น เพราะตัดสิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปให้เหลือเฉพาะเรื่องที่เซิฟเวอร์ต้องทำเท่านั้น ผู้เล่นจะโกงเกมไม่ได้เพราะ
    ข้อมูลของระบบจะอยู่บนเซิฟเวอร์ทั้งหมด อีกทั้งบัคแปลกๆ ที่เราอาจจะเคยเห็นใน DayZ ที่เป็น MOD ก็จะไม่เห็นอีก
    เช่นซอมบี้เดินทะลุกำแพง เพราะสิ่งเหล่านี้จะถูกคำนวนด้วยเซิฟเวอร์ด้วย

เกมรุ่น alpha จะเริ่มทดสอบในช่วงเดือนธันวาคมนี้แล้วครับสำหรับ DayZ ภาค Standalone

=====================================

ขอขอบคุณข้อมูลข่าวจาก : http://chitchat.in.th/944-1-1.html
    - Manchester United Alex Ferguson 2012-2013 -

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 932
    รออยู่ๆ รักเกมส์นี้จัง ^^

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    แล้วตัวที่เป็นโหมดจะยังเล่นได้อยู่อีกใหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 441
    รอใจจะขาดแล้วครับ
    กด ขอบคุณ กันหน่อย

ชอบตลกเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ใกล้แล้วสิน่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ภาพที่ 2 นึกว่า alan wake

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    แยกกันได้ก็ดี ชักเบื่อ Arma แล้วตอนนี้

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ผมเคยเล่นแต่ Arma 2 OA MP แบบเพียวๆ ยังไม่เคยเล่น DayZ เลยแฮะ น่าลองเหมือนกัน ^ ^

เด็ก Hip
    กล่าวขอบคุณ
    428
    ได้รับคำขอบคุณ: 353
    อยากเล่นมากเลยครับ ^^

ผมนี่เข้าเว็ป JKG เลย!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,195
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    รออยู่ครับ แต่สเปคผมคงได้เล่นแต่ low ปรับ window mode จอเล็กๆ อิอิ..
    เดี๋ยวถูกหวยเมื่อไหร่จะซื้อคอมให้เล่น GTA V ได้สบายเลย !....

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 438
    เยี่ยมเลย 5555

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    Bandit!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    436
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ส่วนตัวผมชอบเล่น ACE มากกว่า เล่น DayZ เล่นไปสักพักจะเบื่อ เมื่อของครบแล้ว ไม่มีไรทำ -*-

ปล. ไม่ชอบฆ่าใคร เพราะนิสัยไม่ได้เลวขนาดนั้น.. ใจเค้าใจเรา กว่าเราจะหาของได้ก็เหนื่อย เห้ออ.. แต่เกมส์นี้มันทำให้เราเห็นสันดานที่แท้จริงของคนแต่ละคนได้ดีเลยหล่ะครับ ^^

ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,290
    Blog Entries
    4
    "DayZ ธรรมดาผมยังนั้งแฮ็กเซิฟตัวเอง อยู่เลย"