ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168

Space Frontier : บทสัมภาษณ์ทีมงานและการสร้าง Motion capture ล่าสุดของผู้สร้าง DmC

Space Frontier : Interview
    บทสัมภาษณ์ทีมงานและการสร้าง Motion capture ล่าสุดของผู้สร้าง DmC

News Content

Capcom และ Ninja Theory ได้ปล่อยวีดิโอไดอารี่เบื้องหลังการพัฒนา DmC Devil May Cry เป็นครั้งแรก
    ร่วมด้วยผู้ให้เสียงตัวละครอย่างคุณ Robin Riker และ Louis Hertherm มาถกกันถึงตัวละครในเกมและการทำ Motion capture

เกมกำหนดวางจำหน่ายสำหรับ PlayStation 3 แลพ Xbox 360 ในวันที่ 15 ม.ค. ปีหน้านี้

Video

Credit
    BY Marnburapa

Source
    Gematsu

Editor
    BY CodeMagane

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    552
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    น่าเล่นมากเลย เเฮะๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    รอ อยากเล่น แต่ต้องรอ -*-
    CPU: AMD A8-3850 / VGA: 2GB DDR3 HD 6750

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    คลิปนี้โดน dislike แหลกเลยแฮะ...
    I52400 3.10 Ram 4.00 GTS 450

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ทำไม ถึงโดนdislikeอ่ะ
    ไมเข้าใจ

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ได้ยินมาว่าเพราะเค้าไม่ชอบ ดันเต้ เวอร์ชั่นใหม่

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ตอนแรกก็ไมค่อยชอบเหมือนกัน ดันเต้ เวอร์ชั่นใหม่ แต่เข้าใจว่ามันเป็นการปูพื้นฐาน ว่าดันเต้ทำไมถึงใช้ปืนคู่ ผมหงอก แล้วทำไมถึงเกลียดพี่ตัวเอง ถึงทำใจรอคับผม

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sinjin อ่านกระทู้
    ตอนแรกก็ไมค่อยชอบเหมือนกัน ดันเต้ เวอร์ชั่นใหม่ แต่เข้าใจว่ามันเป็นการปูพื้นฐาน ว่าดันเต้ทำไมถึงใช้ปืนคู่ ผมหงอก แล้วทำไมถึงเกลียดพี่ตัวเอง ถึงทำใจรอคับผม
    ท่าทางภาพจะแย่กว่าภาคเก่านะ

ภาคนี้น่าจะไม่อิงภาคเดิมมั้งครับแต่แยกมาเป็นคนละเนื้อเรื่องเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ใช่ ๆ เขาเอามารีเนื้อเรื่องใหม่หมด
    อดีต คนได้แต่มอง นก บิน
    ปัจจุบัน คน บินไปเร็วและสูงกว่านก เสียอีก