ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SINGHOMKHUN อ่านกระทู้
    เปิดใช้งาน Fifa13 i68Regenerator 3.1 UL ไม่ได้เลยครับใช้ แพท 1.1 แต่ไม่ได้ลง 1.0 จะเป็นอะไรไหม[ผมแผ่นแท้น่ะ]
    ผมก็แผ่นแท้ คนทำเค้าย้ำว่าต้องลงไล่ครบทุกแพท ไม่งั้นจะมีปัญหานะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 586
    ตกลงได้รึป่าวครับวิธี backup ถ้าไม่ได้ผมจะได้โหลดใหม่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ต้องกด Tab+Alt ทุกครั้งที่เล่นครับ ไม่งั้นกระตุก
    สเปคผม
    GTX670 2GB
    I5 3570K
    Ram 8 GB

ไม่น่าจะเกี่ยวที่สเปคนะครับ คือมันเป็นเวลา แข่งแล้ว คือเริ่มเล่นแล้ว มันจะรู้สึกว่าหน่วงๆ ต้องกด Tab+Alt เพื่อย่อจอ ออกมาก่อนแล้วกดเข้าไปใหม่ ถึงจะหายหน่วง ถึงจะเล่นได้ลื่นเลยครับ มันเป็นอาการแปลกๆไม่เคยเจอ -*- ช่วยหาวิธีแนะนำหน่อยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อัพ 1.3 เป็น One2Up ได้มั้ยครับ
    โหลดของ Mediafire ไม่ได้ครับ ลองทำมาหลายรอบแล้ว งงมาก ๆ เลย ขอบคุณมาก ๆ ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    343
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    รบกวนช่วยอัพ แพท 1.3 เป็น One2Up ด้วยครับผม ของ Mediafireผมโหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เคยลง special mods ของที่ฝรั่งทำมาก่อนหน้านี้ล้วอะครับ ไม่ทราบว่าถ้าลงอันนี้ไปด้วยแล้วมันจะcrashกันหรือเปล่าครับ .... หรือต้องลงแต่อันนี้อันเดียวครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ต้องสมัครสมาชิก Mediafire ก่อนครับ แล้วค่อยทำตาม คลิปที่คุณ Kan แนบมา ลองหาดูใน google ครับวิธีสมัครสมาชิก Mediafire ตอนแรกผมก็งงเหมือนกันครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 358

SUPER EVOLUTION LEAGUE เปิดรับสมัครผู้ที่มีใจรักเกมส์ FIFA 13 แผ่นแท้สำหรับแข่งขันออนไลน์
    และใช้แพท SUPER EVOLUTION PATCH BIG FIFA 13 By Kan เท่านั้น
    รับสมัคร 20 ทีม จำนวนจำกัด

สำหรับท่านที่สมัครจะต้องบอก id ออริจิ้นและทีมของท่านที่จะใช้เล่นโดยไม่ซ้ำกับท่านอื่นและใช้ทีมสโมสรเท่านั้นได้ทุกลีค
    วิธีโพสสมัคร id FIFA13 ทีม Man U
    สมัครก่อนได้ทีมก่อนโดยจะดูที่คอมเมนท์เป็นหลักครับ
    บอกไว้ก่อนว่าท่านที่สมัครมาแล้วต้องมีสปิริตมีเวลาและติดต่อได้และมีความรับผิดชอบในการแข่งขันครับเพราะผมอยากให้เกมlส์สนุกและชอบที่จะให้ทุกคนได้มีส่วนร่วมอย่างเต็มที่ครับผม

สนใจสมัครได้ที่ http://www.facebook.com/pages/Thaila...00405260077216

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artistcho อ่านกระทู้

SUPER EVOLUTION LEAGUE เปิดรับสมัครผู้ที่มีใจรักเกมส์ FIFA 13 แผ่นแท้สำหรับแข่งขันออนไลน์
    และใช้แพท SUPER EVOLUTION PATCH BIG FIFA 13 By Kan เท่านั้น

สำหรับท่านที่สมัครจะต้องบอก id ออริจิ้นและทีมของท่านที่จะใช้เล่นโดยไม่ซ้ำกับท่านอื่นและใช้ทีมสโมสรเท่านั้นได้ทุกลีค
    วิธีโพสสมัคร id FIFA13 ทีม Man U
    สมัครก่อนได้ทีมก่อนโดยจะดูที่คอมเมนท์เป็นหลักครับ
    บอกไว้ก่อนว่าท่านที่สมัครมาแล้วต้องมีสปิริตมีเวลาและติดต่อได้และมีความรับผิดชอบในการแข่งขันครับเพราะผมอยากให้เกมlส์สนุกและชอบที่จะให้ทุกคนได้มีส่วนร่วมอย่างเต็มที่ครับผม

สนใจสมัครได้ที่ http://www.facebook.com/pages/Thaila...00405260077216
    พี่กานครับ โลโก้ที่มันจะขึ้นเป็น UCL ต้องเล่นใน Career ใช่ไหมครับ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artistcho อ่านกระทู้

สมัครไปแล้วครับ ว่าแต่จขท. เล่นป่าว ผมid Skilfully_TH ทีม ac milan ทีมดีๆเค้าเอากันหมดเลย TT 555

กล่าวขอบคุณ
    6
    ช่วยด้วยครับ ผมลงแพทไปแล้ว ตัวของ เชสฟาบีกาส เปงตารางสีฟ้าเขียวอ่าา เปงแค่ตัวนะครับไม่ได้เปงที่เสื้อ ช่วยทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bomberhot อ่านกระทู้
    สมัครไปแล้วครับ ว่าแต่จขท. เล่นป่าว ผมid Skilfully_TH ทีม ac milan ทีมดีๆเค้าเอากันหมดเลย TT 555
    ผมคนแรกเลยครับ arsenal แต่ก็เล่นไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ 555
    แต่ ac ก็โหดนะ ^^

กล่าวขอบคุณ
    954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wanatsawin อ่านกระทู้
    พี่กานครับ โลโก้ที่มันจะขึ้นเป็น UCL ต้องเล่นใน Career ใช่ไหมครับ
    ถ้าจะเล่นแบบถ้วยเลยโหมดใหม่มีให้เลือกเล่นที่ทัวนาเมนท์มียูฟ่า ยูโรป้าไรพวกนี้ให้เล่นเลย แต่ถ้าเล่นแคเรียก็จะได้เล่นยูฟ่าฤดูกาลที่สองต้องได้แชมป์เท่านั้นครับ
    แต่อย่าลืมกดโปรแกรมด้วยนะFIFA 13 MWM Selectorที่สลับเล่นดหมดอ่ะ

ปล.พี่กานจะไม่ได้มาตอบด้วยตัวเองนะครับ พี่เค้าส่งผมเป็นตัวแทนมาตอบให้ ^^

กล่าวขอบคุณ
    954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notpoiuy อ่านกระทู้
    ช่วยด้วยครับ ผมลงแพทไปแล้ว ตัวของ เชสฟาบีกาส เปงตารางสีฟ้าเขียวอ่าา เปงแค่ตัวนะครับไม่ได้เปงที่เสื้อ ช่วยทีนะครับ
    ลองไปคุยกับพี่กานในเพจดูครับ เพราะเรื่องนี้ก็ไม่ค่อยรู้เท่าไหร่ >>>http://www.facebook.com/pages/Thaila...00405260077216

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ผมคนแรกเลยครับ arsenal แต่ก็เล่นไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ 555
    แต่ ac ก็โหดนะ ^^
    แต่ผมเปลี่ยน ยูเวนตูสก่อนแล้ว 555 ว่าจะเล่น ลิเวอร์ก็มีเก่งไม่กี่คน แลจะไม่ไหว ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ค่อยๆอ่านวิธีลงอย่างละเอียด แล้วทำตาม ถ้าเกิดปัญหาก็อ่านวิธีแก้ปัญหาเอานะครับ ถ้าลงถูกต้องแล้ว คุ้มจริงๆครับ สุดยอด Patch (^^)b

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    Fix เเพทเเรกโดนลบไปเเล้วอ่ะครับ
    ::>>Maliken Lord of LifeSoilder<<::

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ไฟล์ fix โหลดไม่ได้คับช่วยเอามาลงให้ทีคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ผมลง big path 1.1 1.2 เเต่ทำไมกดเปลี่ยนลูกบอลเเล้ว มันไม่เปลี่ยนให้คับตอนเเข่ง ผม เล่นโหมด cereer คับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เล่นโหมดแคเลียใหม่แล้วเด้งอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เวลายิงเข้าอยากเห็นท่าดีใจแบบชัดๆทำยังไงหรอคับ ผมเห็นแต่เล็กไม่สะใจเลยอะคับ T T

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soldate123 อ่านกระทู้
    เวลายิงเข้าอยากเห็นท่าดีใจแบบชัดๆทำยังไงหรอคับ ผมเห็นแต่เล็กไม่สะใจเลยอะคับ T T
    ยังทำไม่ได้ ตัวเกมมันทำมาแบบนี้ TT

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นโหมดแคเลียใหม่แล้วเด้ง ผมก็เป็น ลง db ล่าสุดใหม่ แล้วรัน Fifa13 i68Regenerator 3.1 UL
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย changpun : 28th January 2013 เมื่อ 09:05

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ลง 1.3 ได้เลยใช่ไหมครับ หรือว่าต้องลงตั้งแต่ 1.0 ก่อน

กล่าวขอบคุณ
    954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mercedes อ่านกระทู้
    ลง 1.3 ได้เลยใช่ไหมครับ หรือว่าต้องลงตั้งแต่ 1.0 ก่อน
    ลงตั้งแต่แพทแรกเลยขอรับเลยขอรับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: