ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

Lightbulb ถาม-ตอบ ปัญหาสุขภาพ

สวัสดีครับผม กลับมากันอีกครั้่งนะครับ สำหรับ กระทู้นี้ (แบบว่าของเก่าหายไปหมดเลย) แต่ไม่เป็นไรครับ เริ่มใหม่ได้

อธิบายกันง่ายๆ นะครับ อยากให้มีกระทู้นี้ เอาไว้ ถาม-ตอบ ปัญหาเกี่ยวกับสุขภาพ หรือ ใครที่อยากได้ คำแนะนำเกี่ยวกับเรื่องของร่างกาย หรือ ความรัก อะไรทำนองนี้

ถ้าอยากจะถาม ตั้งกระทู้เองไม่ง่ายกว่าหรอ?
    ก็ง่ายนะครับ แต่ในนี้ ส่วนใหญ่จะเน้นเรื่อง สุขภาพเป็นหลัก ครับผม เพราะเท่าที่เห็นในนี้ รู้สึก จะมี แต่ LOVE ซะส่วนใหญ่ Health หายไปไหนไม่รู้ ^^ และอีกอย่าง ผมอาจจะเอาสาระดีๆ เกี่ยวกับการดูแลสุขภาพมาฝากทุกๆ คนด้วยไงครับ ถ้าไปตั้งกันใหม่ มันก็จะเยอะแยะวุ่นวายไปหมด (ลดการทำงานของเซิฟเวอร์ไงหละครับ)

คุณเป็นใครถึงกล้าตั้งกระทู้เกี่ยวกับสุขภาพ ถ้าได้คำแนะนำของคุณไปใช้ แล้วเกิดปัญหา ใครจะรับผิดชอบ
    นั่นสิครับ ใครจะรับผิดชอบ แต่! ผมจะให้คำแนะนำเฉพาะเรื่องที่มันไม่หนักหนาอะไรมาก ถ้าเป็นเรื่องที่มันเกินความสามารถของผม จะแนะนำให้ปรึกษาผู้รู้นะครับ

ท่านอื่นๆ สามารถเข้ามาแสดงความเห็น หรือ นำสาระดีๆ เกี่ยวกับสุขภาพ เข้ามาบอกต่อได้ไหม?
    จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ ร่วมด้วยช่วยกัน สังคมเราจะได้น่าอยู่

กระทู้นี้ จะอยู่ได้นานซักแค่ไหน
    อยู่ที่ตัวผมเอง และทุกๆ คนแหละครับ ถ้าช่วยกันดูแล ช่วยกันหาข้อมูลดีๆ มาฝากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ของบอร์ดเรา รับรองได้ว่า "ปักหมุด" (รึเปล่า)

ข้อมูลที่นำมาตอบ มาจากไหนกัน?
    เป็นข้อมูลจาก internet หนังสือ ประสบการส่วนตัว หรือ จากผู้รู้ ครับผม

จริงๆ แล้ว ถ้าเป็นข้อมูล จาก internet หรือ หนังสือ หาเองก็ได้ ไม่จำเป็นต้องมาถามคุณหรอก
    ก็ถูกครับ แต่บางท่าน อาจจะหาไม่เจอ หรือ เจอข้อมูลที่ไม่ตรงกับที่ต้องการ เราจะได้รวบรวมไว้ ในที่เดียว ใครอยากรู้อะไร อยากถามอะไร จะได้หาคำตอบได้ง่ายๆ ไงหละครับ

สุดท้าย กระทู้นี้ มีจุดประสงเพื่ออะไร?
    เพื่อเป็นแหล่งข้อมูลเกี่ยวกับสุขภาพ(แห่งเล็กๆ) สำหรับพวกเราทุกๆ คนไงหละครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ: