ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 82

Red face ไม่ฮาเอาผมไปซ่ำเลย ดูเหอะขอร้อง หาในโลกนี้ไม่มีอีกแล้ว

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mslayer : 17th November 2012 เมื่อ 00:21

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ตกลง ลูก มัน ซาดิส หรือ พ่อมัน โรคจิต ครับ

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,039
    ผมไม่ฮาครับ จขกท.เตรียมตูดไว้เลย
    (คลุมดำทำไม)

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ทั้งคู่ ลุกกวนงะ

อยากอนู่ในโลกanimeเว้ยๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    5555+ตลกดี

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ลูกกวนพี่โครต

ไอ้ บ้า บ้า บ้า บ้า บ้า..
    ความฝันในความมืด
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 870
    มันอะไร งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    878
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ไม่ฮานะครับ น่าสงสารมากกว่า (แต่ไม่รู้จะสงสารพ่อหร์อลูกดีว้าา)

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 485

เเปะให้ครับ ฮามากๆ
    แถมๆ
    http://www.youtube.com/stevenjotv
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dragonslayer : 12th November 2012 เมื่อ 20:23

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.- COOL_OR_HOT-.
    กล่าวขอบคุณ
    2,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    ลูกกวนโอ๊ยยมากกอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    ฮา ............... ตรงไหน น่าสงสารมากกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    ไปละสมงสมอง

Like I Like Me!!!!!.
    In your heart forever.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    สมควรโดนเป็นไทยนี่โดนตีนแล้ว

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    มันน่านัก !

กล่าวขอบคุณ
    648
    ได้รับคำขอบคุณ: 245
    ไอ้ลูกมันอ่ะโรคจิต ว่างๆพามันไปเช็คสมองหน่อยนะ -*-

It's gonna be OK !!
    กล่าวขอบคุณ
    743
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    มาให้ผมซั่มซะดี ๆ
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ลูกมันก็กวนเท้าจริงๆ โดนขนาดนั้นยังมีหน้ามา Never Die !!! ฮาจริงๆ ว่าแต่ตอนนี้เขายังมีชีวิตใช่มั้ย
    ปล.มีคนไทยไปเม้นด้วย - -*

GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    มันบ้าป่ะว่ะผมฮา

4:05 ฟังเพลงอยุ่ดีๆประสาทกินกบาล พ่อรำคาญลุกขึ้นมาตบ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GtXl24o7l3c อ่านกระทู้
    ฮา ............... ตรงไหน น่าสงสารมากกว่าครับ
    บางช็อคนายก็ต้องมีหลุดขำบ้างล่ะ บางช็อคก็น่าสงสาร บางช็อคก็ฮา 4:05 ฮาขี้แตกกก และก็ตอน พ่อมันนั่งบนเก้าอี้ลูกมันขึ้นไปทำท่าคิงคอง โดนตบกะบาล ถีบตกเก้าอี้ เป็นไปไม่ได้ที่ทั้งคลิปนายจะไม่ขำ ไปปรึกษาหมอเถอะนายอ่ะ กรามไม่ดีแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gokusen : 16th November 2012 เมื่อ 13:55

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    แม่มันก็ไม่เห็นว่าไง ปล่อยพ่อลุยลูกเดี๋ยว 5 5 5

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    นึกว่าคนบ้า

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    เหมือนมันชอบแกล้ง พ่อ คนเดียวนะ แต่แม่มันไม่ยุ่ง แถมแอบเห็นแม่ ขำ ด้วย

ถ้าผมเป็นพ่อ ผมก็ทนไม่ไหวเหมือนกันนะ 555

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gokusen อ่านกระทู้
    มันบ้าป่ะว่ะผมฮา

4:05 ฟังเพลงอยุ่ดีๆประสาทกินกบาล พ่อรำคาญลุกขึ้นมาตบ

บางช็อคนายก็ต้องมีหลุดขำบ้างล่ะ บางช็อคก็น่าสงสาร บางช็อคก็ฮา 4:05 ฮาขี้แตกกก และก็ตอน พ่อมันนั่งบนเก้าอี้ลูกมันขึ้นไปทำท่าคิงคอง โดนตบกะบาล ถีบตกเก้าอี้ เป็นไปไม่ได้ที่ทั้งคลิปนายจะไม่ขำ ไปปรึกษาหมอเถอะนายอ่ะ กรามไม่ดีแล้ว

ผมก็ไม่ฮานะครับ กลับกลายเป็นว่าน่าสงสาร มากกว่า เด็กมันดูเอ๋อๆ เหมือนไม่เต็มนะครับ ไม่อยากมีความสุขบนปมด้อยคนอื่นอ่ะ (ปล... ถ้าคนอื่นเขาไม่ฮาก็อย่าไปยัดเยียดให้คนอื่นเป็นเหมือนตัวเองเลยครับ นาที4.05 เราดูกี่รอบกี่รอบก็เฉยๆ อ่ะ ) และนายก็ดันไปทำงามหน้าในยูทูปเขาอีกไปด่าฝรั่งเขาเสียๆหายไอีกตางหาก จนฝรั่งเขาต้องมาพิมพ์ว่า why are all the viewers thai people..?

ที่พูดนี่ไม่ได้ว่าเจ้าของกระทู้นะครับ เจ้าของกระทู้ทำดีแล้วนะครับ ไม่ได้คิดว่านายจะฮาไม่ฮา แค่เอามาแบ่งปันให้พวกผมดูก็ดีแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sudteerukpla : 16th November 2012 เมื่อ 15:55
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

Thailand,Saraburi
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 580
    Steven Jo
    JabSugoii

(눈œŸ_눈 ) ?
    กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 632
    ผมว่าเขาแกล้งนะ - -* ไม่ได้เป็นจริงหรอกมั้ง ถ้าเป็นจริงพ่อเขาก็ตีสะโหดเลยเนาะ
    [I5 3450—Hyper 212 evo—P8Z77-M—HyperX 8 GB— STRIX GTX 970—NZXT V2S 750W]

GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sudteerukpla อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่ฮานะครับ กลับกลายเป็นว่าน่าสงสาร มากกว่า เด็กมันดูเอ๋อๆ เหมือนไม่เต็มนะครับ ไม่อยากมีความสุขบนปมด้อยคนอื่นอ่ะ (ปล... ถ้าคนอื่นเขาไม่ฮาก็อย่าไปยัดเยียดให้คนอื่นเป็นเหมือนตัวเองเลยครับ นาที4.05 เราดูกี่รอบกี่รอบก็เฉยๆ อ่ะ ) และนายก็ดันไปทำงามหน้าในยูทูปเขาอีกไปด่าฝรั่งเขาเสียๆหายไอีกตางหาก จนฝรั่งเขาต้องมาพิมพ์ว่า why are all the viewers thai people..?

ที่พูดนี่ไม่ได้ว่าเจ้าของกระทู้นะครับ เจ้าของกระทู้ทำดีแล้วนะครับ ไม่ได้คิดว่านายจะฮาไม่ฮา แค่เอามาแบ่งปันให้พวกผมดูก็ดีแล้วครับ
    มันแกล้งบ้ามากกว่าครับ คนปันยาอ่อนเอ๋อจริงๆมันคงไม่ใช่แบบนั้นหรอกครับ ดูอย่างไทยเราคนเอ๋อจริงๆมันต้องพิการ พูดไม่รุ้เรื่อง แต่ไอนี่มันเหมือนแกล้งครับ เด็กเอ๋ออะไรรุ้จักถ่ายคลิปลงyoutube แถมพูดในกล้องแบบรุ้เรื่องคล้ายๆเหมือนจะแกล้งพ่อมากกว่า คุณลองคิดกลับกันดูผมว่ามันแกล้งเอ๋อไห้พ่อมันตีมากกว่าน่ะครับ

แล้วที่นายหาว่าผมด่ามันด่าผมก่อนน่ะ ไอ Suckiinator อ่ะน่ะผมโพสคอมเม้มฮาๆเกี่ยวกับคลิป มันตอบกลับผมว่าFuck เหมือนด่าผมก็สวนกลับสิครับ มันก็เหมือนนายเม้มตามคลิป แล้วมีเกรียนไทยมาด่านั้นล่ะความรุ้สึกเหมือนกัน มันด่าผมก่อนไม่ใช่ผมไปด่ามันน่ะเออ!!!!!! แล้วรุ้หรอว่าuser ผมชื่ออะไรอ่ะ หาว่าผมไปด่าเค้า ผมไม่ได้ชื่อ yutubcu87 นายเข้าใจไรผิดป่าวไม่ใช่ไอดีผมซะหน่อยกล่าวหาคนผิดแล้วนายครับ

ถ้าคนเอ๋อจริงๆคนเป็นพ่อเป็นแม่ คงไม่ตบตี ลงโทษ รุนแรงถึงขั้นนี้หรอกครับ มันแกล้งมากกว่ามั่งครับ คนไม่เต็มมันจะแกล้งพ่อตัวเองทำไมครับ ยอมเจ็บตัวฟรีๆทำไม

ถ้ามะนเอ๋อจริงๆเค้าจะสร้างเพจ ขึ้นมาทำไมเอามาประจานฮาๆในyoutube หรอ เพจมันตามลิ้งด้านล่างเลยครับ ลองเข้าไปดูแล้วจะรุ้ว่าคนๆนี้มันแกล้งมากกว่ามันไม่ได้เอ๋อจริงๆหรอกครับ คนแกล้งกับคนเอ๋อ แยกไห้ออกน่ะครับ ดูรวมๆด้วยน่ะครับ เค้าเหมือนแกล้งเอ๋อ ทำตัวตลกๆเพื่อที่จะได้ดังในกระแสyoutube หรือในวงการเพื่อนๆของเค้า ไม่ก็ในประเทศน่ะครับ เค้าไม่ได้เอ๋ออหรอกครับ ไม่งั้นคงไม่มีข้อมูลเยอะขนาดนี้หรอกครับ ผมว่าเค้าเป็นนักร้อง นักแสดง มากกว่า บางคลิปเค้าก็แกล้งให้ดูตลกๆเท่านั้นเองเพื่อเรียกเสียงฮา ทำไห้คนรุ้จักและชื่นชอบเค้ามากขึ้น

http://www.youtube.com/user/StevenJoTV?feature=watch

https://www.google.co.th/search?q=St...w=1280&bih=915

มีอัลบั้มเพลงด้วย แถมเค้าก็ดูเป็นคนปกติไม่ได้เอ๋อเลย (เค้าน่าจะแกล้งมากกว่า) ดูพ่อเค้าก็ปกติ นี่ไม่เอ๋อแล้วครับ ดูได้จากคลิปเพลงด้านบน เค้าไม่ได้เอ๋อแน่นอนผมยืนยัน1000000% มันเหมือนเป็นเอกลักษณ์ของเค้าครับ ทำตัวบ้าๆเหมือนคนเอ๋อกขึ้น เพื่อให้รุ้ว่าเอกลักษณ์ของเค้าคือท่าทางแบบนี้คนจะได้รุ้จักและจำได้มากขึ้น

สรุปคือ ท่าบ้าๆเอ๋อๆที่เค้าทำมันคือเอกลักษณ์ของเค้าครับไม่ใช่ว่าเค้าเอ๋อเพื่อให้รุ้ว่าเอกลักษณ์ของเค้าคือท่าทางแบบนี้คนจะได้รุ้จักและจำได้มากขึ้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gokusen : 16th November 2012 เมื่อ 22:22