ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1

Transformers 4 จะเป็นเรื่องราว 4 ปี หลังจากภาคของ Dark of the Moon

หลังจากได้ มาร์ค วอลเบิร์ก แสดงนำกันไปแล้ว คราวนี้ก็ถึงตาของด้านเนื้อเรื่องย่อ ที่ในวันนี้ทางผู้กำกับ ไมเคิล เบย์ ก็ได้ออกมาบอกถึงด้านเนื้อเรื่องย่อคร่าวๆของ Transformers 4 ที่ TMZ กันแล้ว โดยทางด้านผู้กำกับขาบู๊ได้ให้สัมภาษณ์ไว้ว่า ‘เนื้อเรื่องของเราในภาคนี้จะเกิดขึ้น 4 ปีหลังจากการถล่มที่ ชิคาโก้’ โดยเขาให้สัมภาษณ์ต่อว่า ‘ซึ่งตัวเรื่องของหนังจะมาพร้อมกับเหล่าหุ่นยนต์เชื้อสายเดิมๆ แต่มันก็จะเต็มไปด้วยทิศทางใหม่ , ผมรู้สึกได้ว่ามันเป็นธรรมชาติมากเมื่อมันไปในทิศทางที่ผมตั้งไว้ , ผมบอกได้เลยว่าตอนนี้พวกเราทำอะไรหลายๆอย่างที่ทำให้คุณรู้สึกว่าหนังชุดนี้มันสดใหม่ และ ไม่จำเจ’ ซึ่งทางด้าน Transformers 4 มีกำหนดเปิดกล้องช่วงปี 2013 เพื่อถ่ายให้เสร็จทันวันที่ 27 มิถุนายน 2014 ซึ่งเป็นวันเข้าฉายของตัวหนังครับ

Credit : Mthai
    รอกันไปอีกสักพัก คงจะได้เห็นโครงเรื่องเต็มๆ
    joker123
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    รอๆๆๆกันยาวๆละพวกเรา แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    รอได้ๆ 3-4เลยก็ได้ ขอให้มันดีก็พอ
    . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    55 เเค่ได้มาร์ก วอลเบิร์ก ก็พอใจละ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    ตั้งแต่ภาค1-3 ต่อกันตลอด หนังภาคต่อๆกันแบบนี้ไม่ดูไม่ได้ล่ะครับหนังฟอมยักษ์แห่งปี

กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,388
    นางเอกเป็นใครเหรอครับ...พอจะรู้ไหม

ปล. ถ้าเป็น Megan Fox ก็คงดี!!

กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    หุ่นชุดเดิมหรอ อยากเห็นพวก autobot ที่มันบินได้อะ น่าจะจับเข้ามาใส่บ้าง จะได้ดูสูสีกับ decepticon

ปล. บางคนอาจคิดว่า autobot บินไม่ได้ ตามจริงบินได้นะครับ พวกตัวที่เป็นเครื่องบินก็มี แต่ไม่เคยโผล่ในหนังซักที ผมล่ะอยากดูจริงๆ
    METAL CORE & ALL METAL ,METAL ZONE @ JKG , 01 NUMBER ONE FOREVER

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GaPoMiBo อ่านกระทู้
    นางเอกเป็นใครเหรอครับ...พอจะรู้ไหม

ปล. ถ้าเป็น Megan Fox ก็คงดี!!
    drama กับผู้กำกับไป คงจะมาเล่นเนอะ ไม่งั้นเค้าไม่เปลี่ยนตอนภาค 3 หรอก = =a

อยากให้ทำเนื้อเรื่องภาค war for cyberton กับ fall of cyberton จังเลย

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    วู้....ผู้กำกับ กับนักแสดงเขามาออก กำลังกายด้วยกัน ดูเป็นข่าวของจริงแล้ว ภาค 4

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    แหม่ แค่เห็นหน้า Mark Wahlberg ก็คิดในใจว่า ไอ้คนนี้ นี่ มันหล่อจริงๆ เล๊ยยยย !!!!! ^^
    BEGONE THOTTTTTTTT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    มันต้องเป็นอย่างงี้อยู่ละ 555
    TrollRolling

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    ถ้าบทไม่ดี เอาฉากต่อสู้สัก 2 ชม. ไม่ต้องคุยเลย ชอบๆ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ผมไม่ชอบตรงที่ ฝ่าย ออโต้บอท มันมีแต่หุ่นยนต์น่าเดิมๆนี่แหละ น่าจะเพิ่มสัก 7-8 ตัวไปเลย