ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 53

ท่านใดมี โปรแกรมเขียนภาษา C รายละเอียดด้านในครับ

window7 ultimate 64bit นะครับ

ขอโปรแกรมเขียนภาษา C หน่อยครับ

ก่อนหน้านี้ลอง borland C ลงไม่ได้ Error ครับ
    Dev-c ลงได้เขียนได้ ตอนคอมไพล์ผ่าน แต่พอรัน หน้าจอแสดงผลมันไม่ขึ้นมาครับ
    (ไม่รู็ว่ามันต้องมีโปรแกรมซะพพอร์ตก่อนรึป่าวครับ รบกวนผู้รู้หน่อยครับ ผมมือใหม่ )

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาครับ
    joker123
    YOU never come in MY WAY !! ~♥

Killer_K
    ชัยนาท - ลพบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    รอง turbo c++ เก่าไปหน่อย แต่น่าจะใช้ได้ แต่มันใช้กับวิน 7 ได้นะ แต่เวอร์ชั่น 4.5 ใช้กับวิน 7 ได้แต่ได้แค่ 32 bit นะ
    เล่นเกมส์กันโน๊ตบุ๊คกากๆ เกมส์เล่นได้แค่ไหนก็เล่นถ้าเล่นแล้วมีความสุข

เนียร์-ซัง !!~
    หอสมุดชั้นบนสุดกับ วิคตอริก้า
    กล่าวขอบคุณ
    635
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,224
    code block เลย เก่าแต่ก็ โอเค

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมแนะนำให้ใช้ของ eclipse นะครับ จะเป็นชื่อ eclipse cpp แต่ต้องมี java runtime ด้วย ใช้ช่วยเขียน ภาษา c และ c++ ครับ
    เข้าไปที่ web ของ eclipse ได้เลยครับ ฟรี

ผมแนะนำเพราะตอนนี้ ผมเริ่มเรียนทางอินเตอร์เนต (ไม่มีเงินไปเรียนครับ) แต่ผมเรียน java นะครับ ผมใช้ของ eclipse นี่แหละ ดีมากเลย แต่จะใช้ของ Netbeans ก็ได้นะครับ ดีเหมือนกัน netbeans ก็มีของ c กับ c++ ด้วยนะครับ

เออ ลืมไป ของ eclipse นี่เขามีทั้ง c c++ , java , php ด้วยนะครับ แต่ตอนนี้ผมคงต้อง เรียน java ไปก่อน อีกนานเลยจะเรียนอย่างอื่นได้ เพราะยากน่าดู