ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

เอ่ออยากถามคนที่ใช้โปรแกรม 3ds max ครับใครใช้เป็นมั้ง

คือโปรแกรมนี้ผมไม่เคยใช้ครับและได้ยินมาว่า มันทำเป็นรถได้แล้วใส่ไปในตัวเกมเล่นได้ คือพอทราบมาผมก็อยากทำมั้งครับแต่ไม่รู้ว่าจะทำยังไง โปรแกรมของมันมีอันไหนไว้ใช้ทำอะไรบ้าง อยากรู้จริงๆครับขอบคุณมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    โมเดลสำเร็จรูปครับ มีเยอะมาก เอามาปรับโพลีกอนเอา

แต่ถ้าจะขึ้นโมเดลเองค่อนข้างซับซ้อนใช้เวลานานครับ ศึกษาจากหนังสือดูครับ

วิธีพื้นฐานแบบในคลิปใช้ได้กับ 3d max ทุกเวอร์ชั่นเลยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากๆเลยครับ BoonTew ขอบคุณจริงๆครับ เอ่ออยากรู้อย่างนึงอะครับโมเด็ลสำเร็จรูปหาจากไหนได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    แผ่นถูกกฎหมายอาจต้องสั่งจากต่างประเทศครับ แต่ทั่วไปแล้วหาได้ตามห้างไอทีทั่วไปครับ

ลองศึกษางาน 3d จากเว็บนี้ดูครับ

http://www.thai3dviz.com/

http://www.3dtotal.com/

กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    สามารถหาโหลดจาก GOOGLE ได้เลยครับผมลองหาดูจากเวป ARCHIMODEL ไรพวกนี้ครับผม